Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.772 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán căn biệt thự Khai Sơn Hill, 4 tầng, 285 m2, giá rẻ tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 285 m2
      DT sàn xây dựng 541 mét vuông, view công viên. Xây 4.5 tầng.Thiết kế siêu hiện đại, gồm: 1 tầng hầm để 3 siêu xe, 3.5 tầng nổi với 5 PN,...
      Dự án Khai Sơn Hill, Đường Ngọc Thụy, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá tốt tại Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 200 m2
      căn biệt thự thiết kế 1 hầm và 4 tầng nổi. Đông Nam mát mẻ, đất vuông vức.- DT 200m2 đầy đủ nội thất mới.- Hiện gia chủ muốn đổi căn to hơn nên bán...
      Dự án Vinhomes Riverside, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Tổ hợp TSG Lotus Sài Đồng, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,3 tỷ tại Long Biên

      3.3 tỷ 103 m2 32,04 triệu/m2
      Do gia đình chuyển công tác nên cần bán chung cư 86 mét vuông dự án TSG Lotus Sài Đồng.+ chung cư 103 mét vuông (3 phòng ngủ + 1 đa...
      Dự án TSG Lotus Sài Đồng, Phố Sài Đồng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Sài Đồng, 4 tầng, giá 17 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      17 tỷ 132 m2 128,79 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Sài Đồng, Q. Long Biên, TP Hà Nôi.- DT: 132m2.- MT 8m.- Hai MT, View vườn hoa.- căn biệt thự 4 tầng hoàn thiện.Mô tả:+ Vị trí: Nằm...
      Dự án Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề Vinhomes Riverside The Harmony, giá 19,5 tỷ tại Quận Long Biên

      19.5 tỷ 90 m2 216,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự liên kế Nguyệt Quế - vin The Harmony - Long Biên - HN.- Dạng căn biệt thự liên kế 90m2 nằm khu hồ điều hòa 12ha.-...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Nguyệt Quế, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Khu đô thị Việt Hưng, 4 tầng, giá 42 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      42 tỷ 290 m2 144,83 triệu/m2
      Gấp - chủ cần đáo hạn NH - bán nhanh căn biệt thự nhà vườn khu đô thị việt hưng - khu đô thị kiểu mẫu vip nhất hướng Đông Bắc Sông Hồng.khu đô ...
      Dự án Việt Hưng, Đường Lưu Khánh Đàm, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Mipec Riverside, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,7 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.7 tỷ 83 m2 44,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Mipec Riversides Long Biên. DT 83 mét vuông - Đẳng cấp nhất Q. long biên, view trọn sông Hồng nhìn phố cổ.Giá...
      Dự án Mipec Riverside, Đường Long Biên, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề Vinhomes Riverside The Harmony, 3 tầng, giá 18,63 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      18.63 tỷ 90 m2 207 triệu/m2
      Thông số và giá căn liên kế bên khu Nguyệt Quế 3.- DT: 90m2.- Kích thước 6*15m.- DTXD: 64m2/sàn.- Hướng: hướng Tây Bắc.- Gần hồ điều hòa cực lớn...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Nguyệt Quế 3, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 39 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      39 tỷ 210 m2 185,72 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 210 mét vuông vin Riverside view ngã 3 sông, nội thất đầy đủ.DT đất 210 mét vuông, xây 3,5 tầng và 1 hầm.DT xây dựng tầng...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 88 m2, giá 23,9 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      23.9 tỷ 88 m2 271,6 triệu/m2
      + vị trí: đắc địa trong khu liên kế 318 Hồng Tiến, cạnh vườn hoa, sát Tâm Anh, kết nối Bồ Đề, Ái Mộ, Hoàng Như Tiếp, tới cầu Chương Dương chỉ vài ph rất...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,39 tỷ tại Phường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.39 tỷ 71 m2 33,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp căn hộ chung cư 71m2 tại Phương Đông Green Home.- Giá cực tốt chỉ 2.390 tỉ cho căn 2 phòng ngủ DT lớn.- Đây là căn hộ ...
      Dự án Phương Đông Green Home, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 29,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      29.5 tỷ 150 m2 196,67 triệu/m2
      Mua nhà cho con trai tuy nhiên cháu lại thích cuộc sống trong nội thành HN nên nhà bỏ không không ở - Để đủ tiền mua nhà trong phố cho con trai nên cô chủ...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Anh Đào, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk Vinhomes Riverside The Harmony, 3 tầng, giá 37 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      37 tỷ 152 m2 243,43 triệu/m2
      Do chuyển công tác làm việc dài hạn tại Tp HCM nên dân cư Nguyệt Quế gửi bán căn biệt thự song lập vin The Harmony - Long Biên - HN.- Dạng căn biệt ...

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Vinhomes Riverside The Harmony, giá 26 tỷ tại Quận Long Biên

      26 tỷ 120 m2 216,67 triệu/m2
      Bán liên kế xẻ khe Tulip 6 hoàn thiện đẹp, view thoáng gần hồ, vườn hoa.BT liên kế Tulip 120 mét vuông, DTXD 70 mét vuông/sàn x 4 tầng hoàn...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Tulip 6, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Hope Residence, 2 phòng ngủ, giá 2,07 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.07 tỷ 0 m2
      Chuyển vào miền nam bán lại căn 69,4m2, 2  phòng ngủ, 2 VS tầng 9 căn hộ chung cư Hope Residences, Phúc Đồng.+ DT: 69,4m2, thiết kế 2 ngủ 2 vệ...
      Dự án Hope Residence, Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự Vinhomes Riverside The Harmony, 3 tầng, giá 23 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      23 tỷ 90 m2 255,56 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự liên kế 90m Tại Khu Nguyệt Quế - vin The Harmony - Long Biên - HN.- Dạng căn biệt thự liên kế 90m - XD 65m/sàn *3.5...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Khai Sơn City, 167 m2, giá 7,9 tỷ tại Long Biên

      7.9 tỷ 167 m2 47,31 triệu/m2
      Quỹ căn Penthouse căn duplex view sông chỉ chiếm 0,05 số lượng bất động sản cao tầng thành phố Hà Nội bán ra.+ Chỉ còn 5 căn duy nhất.+ DT: 167m2.Sở...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 85,56 tỷ

      85.56 tỷ 372 m2 230 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán nhanh biệt thự đơn lập khu Hoa Sữa 3 vin Riverside. Nhà hoàn thiện nội thất đẹp, phía sau nhà sông siêu rộng.- Hoa sữa 03- 22-...
      Dự án Vinhomes Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!