Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.772 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 29 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      29 tỷ 168 m2 172,62 triệu/m2
      Thông tin lô anh đào 6 vin Riverside.BT song lập.DT 168 mét vuông. Xây 96 mét vuông/sàn 3.5 tầng.H thiện nội thất hiện đại vẫn còn mới tinh.Thửa...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Anh Đào 6, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự Vinhomes Riverside The Harmony, giá 76 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      76 tỷ 345 m2 220,29 triệu/m2
      Mua đầu tư nằm 2021 có vay NH nên gia đình cần bán nhanh để bớt áp lực tài chính.căn biệt thự cần bán là căn biệt thự đơn lập Nguyệt Quế 02 - vin The...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Nguyệt Quế 2, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Vinhomes Riverside The Harmony, thỏa thuận tại Quận Long Biên

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ gửi bán liên kế vin The Harmony.Khu bên hồ điều hòa.DT đất 90 mét vuông.Đã hoàn thiện 3 tầng 1 áp mái.Tây Bắc.Vị trí cực trung dãy Nguyệt...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Mai Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư One 18 Ngọc Lâm, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,1 tỷ tại Long Biên

      3.1 tỷ 78 m2 39,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ 78m full đồ tại căn hộ cao cấp One 18 Ngọc Lâm Long Biên TP Hà Nội. Giá 3,1tỉ. Có thỏa thuận nhẹ.- DT...
      Dự án One 18 Ngọc Lâm, Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, giá 2,9 tỷ tại Long Biên

      2.9 tỷ 0 m2
      Trực tiếp từ phòng KD chủ đầu tư ra hàng quỹ căn tầng đẹp, Đông Nam view hồ với chính sách tốt nhất tháng 7/2023.* Toạ lạc tại cửa ngõ phía Đông của thủ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Khu đô thị Việt Hưng, 4 tầng, giá 38,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      38.5 tỷ 360 m2 106,95 triệu/m2
      Bán căn biệt thự nhà vườn Việt Hưng - lô góc - MT 24m - 360m - Giá chào 38.5 tỉ.Vị trí đẹp, gần phố Bùi Thiện Ngộ, Lưu Khánh Đàm.DT rộng, lô góc, căn ...
      Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn biệt thự Tổ hợp HC Golden City, 6 tầng, giá 24,9 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      24.9 tỷ 85 m2 292,95 triệu/m2
      Đẳng cấp - liên kế - Golden - Hồng Tiến - Long Biên - nội thất sịn xò - thoáng sau - KD - đẳng cấp là mãi mãi.- liên kế Golden Hồng Tiến 85 mét ...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,05 tỷ tại Đường Gia Quất - Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội

      2.05 tỷ 0 m2
      Rice City Sông Hồng Thượng Thanh 68.2m2, giá 2.05 tỉ Long Biên Thủ đô Hà Nội.Vị trí vip nhất Q. Long Biên - tầm tiền khách săn lùng - toà nhà chất...
      Dự án Rice City Long Biên, Phố Gia Quất, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 18,9 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      18.9 tỷ 100 m2 189 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn nhà phố vip Lâm Hạ - Bồ Đề.- Khu phân lô oto tránh, vỉa hè. Hàng xóm dân trí cực cao, cách 10m ra mặt phố Lâm Hạ.- Nhà xây năm 2017...
      Đường Lâm Hạ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Hà Nội Homeland, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      Gia đình mình cần bán căn hộ thành phố Hà Nội Homland.- DT: 69m (thông thủy).- Thiết kế: 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh.- Tầng 16 logia hướng ...
      Dự án Hà Nội Homeland, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Vinhomes Riverside The Harmony, giá 26 tỷ tại Quận Long Biên

      26 tỷ 120 m2 216,67 triệu/m2
      Bán liên kế xẻ khe Tulip 6 hoàn thiện đẹp, view thoáng gần hồ, vườn hoa.BT liên kế Tulip 120 mét vuông, DTXD 70 mét vuông/sàn x 4 tầng hoàn...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Tulip 6, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề Vinhomes Riverside The Harmony, giá tốt tại Quận Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 345 m2
      dân cư Anh Đào cần bán ngay căn biệt thự đơn lập Nguyệt Quế - khu hồ điều hòa 12ha vin Riverside - The Harmony - Long Biên - HN.- Dạng biệt đơn lập...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán căn biệt thự Vinhomes Riverside The Harmony, 90 m2, thỏa thuận tại Quận Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 90 m2
      E đang có số lượng căn chính chủ gửi bán giá mềm nhất thị trường các phân khúc từ liên kế - song lập - đơn lập. Cam kết giá mềm nhất thị trường, căn...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 225 m2, giá 23 tỷ tại Đường Chu Huy Mân - Long Biên - Hà Nội

      23 tỷ 225 m2 102,23 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Sài Đồng, vỉa hè, KD, khu đô thị mới Sài Đồng 225 mét vuông MT 14m, 4 tầng giá hương lượng.Mô tả:+ Vị trí: Nằm trong khu đô thị...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 120 m2, giá 23 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      23 tỷ 120 m2 191,67 triệu/m2
      căn biệt thự cực đẹp - mặt đường đôi Mai Chí Thọ - KD văn phòng - thoáng trước vĩnh viễn - tặng nội thất đầy đủ.Chủ cần bán ngay nhà biệt nhà vườn,...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,84 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.84 tỷ 81 m2 35 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ góc 3 ngủ 81m2 tại khu đô thị Việt Hưng Long Biên.Hệ thống tiện ích hiện đại với nhiều trài nhiệm cho cuộc sống thăng hoa.Vị trí...
      Dự án Phương Đông Green Home, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 77 m2, giá 11,01 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      11.02 tỷ 77 m2 143 triệu/m2
      Nằm tại hành lang xanh của TP, dự án Bình Minh Garden đc ôm trọn bởi hai dòng sông lịch sử - Sông Hồng và Sông Đuống, cách phố Cổ chỉ 15 ph lái xe và dễ...
      Dự án Bình Minh Garden, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Riverside The Harmony, giá tốt tại Quận Long Biên

      Thỏa thuận 152 m2
      BT Song lập hoàn thiện nội thất đầy đủ cao cấp, thiết kế 3,5 tầng.Trước cửa công viên thoáng mát nhiều slot đỗ oto, tiện ích Hồ điều hòa Harmony, sân tập...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!