Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.772 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,7 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.7 tỷ 85 m2 43,53 triệu/m2
      * chào bán tòa L2 với siêu chính sách hấp dẫn chưa từng có.* chào bán đợt 1 phân khu Lake View hồ công viên đẹp nhất dự án.* Chính sách vô cùng hấp dẫn:+...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 84 m2 35,72 triệu/m2
      Giới thiệu với quý KH tìm hiểu dự án Le Grand Jardin của chủ đầu tư BRG Group.chung cư ban công hướng Đông Nam mát mẻ giá siêu hấp dẫn từ 3 tỉ/căn.+...

      Sở hữu biệt thự Vinhomes Riverside The Harmony, 4 tầng, giá 16 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Gia đình tôi có lịch định cư hẳn bên Úc Sắp tới nên cần bán ngay căn liên kế bên hồ Harmony - Long Biên contact cho tôi: 0855 932 ***.DT: 90m2.64m/sàn....
      Dự án Vinhomes The Harmony, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 4 phòng ngủ, 212 m2, giá 11,6 tỷ tại Long Biên

      11.6 tỷ 212 m2 54,72 triệu/m2
      Căn penthouse 212m2 sở hữu 4 PN với thiết kế căn căn hộ thông tầng 20 - 21 cực đẳng cấp, logia view sông Đuống và cầu Đông Trù thoáng mát.Vị trí đắc địa...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Thiết kế gồm 2 phòng ngủ - 4 toilet logia hướng Đông Nam.Nhiều mặt thoáng, view hồ điều hoà, các phòng đều có ánh sáng ngoài trời.Tổng quan dự...
      Dự án Sunshine Green Iconic, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,74 tỷ

      3.74 tỷ 101 m2 37 triệu/m2
      chung cư CAO CẤP KHAI SƠN CITY - LONG BIÊNchủ đầu tư uy tín, chung cư view tr đô công viên hồ 24hachung cư đa cao cấp, DT đa dạng, dễ dàng phù hợp với...
      Dự án Khai Sơn City, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 7 tầng, 60 m2, giá 8,9 tỷ tại Đường Phúc Đồng - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội

      8.9 tỷ 60 m2 148,34 triệu/m2
      * Nhà đẹp, 2 mặt thoáng vĩnh viễn - thang máy - vỉa hè - ở tô tránh - bộ nội thất xịn sò - an sinh xã hội cực đỉnh.* Vị trí nằm ở khu vực phân lô Quân...
      Đường Phúc Đồng, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề Vinhomes Riverside The Harmony, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 90 m2 227,78 triệu/m2
      liên kế 90m2 hoàn thiện 3 tầng nổi và 1 tầng mái.T1: Phòng khách + bếp.T2: PN master.T3: 2 PN.T4: Phòng thờ, sân phơi, kho.Gần sát hồ Harmony, trường liên...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Nguyệt Quế 7, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự Vinhomes Riverside The Harmony, 4 tầng, giá 45 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      45 tỷ 225 m2 200 triệu/m2
      Gia đình sang nước ngoài định cư. Nên muốn nhượng lại gấp biệt thự Tulip 3 khu có hồ vin The Harmony.DT: 225 mét vuông.XD: 126 mét vuông/sàn...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Tulip 3, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Valencia Garden, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,78 tỷ tại Long Biên

      1.78 tỷ 65 m2 27,39 triệu/m2
      Thông tin chung cư Valencia Garrden Việt Hưng.DT: 65m²(tim tường).logia hướng Tây Bắc cửa hướng Đông Nam, tầng cao thoáng mát.Full tiện ích quanh nhà,...
      Dự án Valencia Garden, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,75 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.75 tỷ 74 m2 37,17 triệu/m2
      căn hộ chung cư ở Long Biên chỉ cách Hồ Gươm 10 ph di chuyển đang CK lên đến 25  phần trăm + Bộ quà tặng lên đến 25tr.+ chung cư 3 phòng ngủ...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 5 tầng, 220 m2, giá 25 tỷ tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      25 tỷ 220 m2 113,64 triệu/m2
      Chính chủ gửi Bán căn biệt thự Việt Hưng Long Biên DT lớn từ 120m lên đến hơn 200m gần hồ nhà nằm trong khuôn viên cao cấp nhiều cá nhân và doanh nghiệp...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 220 m2, giá 25 tỷ tại Phố Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      25 tỷ 220 m2 113,64 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Việt Hưng Long Biên DT lớn từ 120m lên đến hơn 200m gần hồ nhà nằm trong khuôn viên cao cấp nhiều cá nhân và doanh nghiệp sinh sống nơi...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự Vinhomes Riverside The Harmony, giá 28 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      28 tỷ 0 m2
      Bán căn biệt thự song lập Nguyệt Quế vin The Harmony. căn biệt thự gần hồ điều hà 12ha, trường học Vinschool, khu vui chơi trẻ em.DT 112,6 mét ...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 110 m2, giá 23 tỷ tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      23 tỷ 110 m2 209,1 triệu/m2
      Siêu hot:căn biệt thự đẳng cấp có mặt tại Long Biên.Bồ Đề - Long Biên chưa bao giờ hết hot.Mô tả:DT 110 mét vuông. MT 8m.Nhà thiết kế kiến trúc căn ...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Canal Park, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,28 tỷ tại Long Biên

      2.28 tỷ 86 m2 26,5 triệu/m2
      chung cư 2  phòng ngủ, 2 phụ, 1 PK, tủ bếp... Tại khu căn hộ cao cấp Canal Park, dự án Hanoi Garden City với đầy đủ tiện ích free (bể bơi, phòng tập...
      Dự án Canal Park, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 4 tầng, 115 m2, giá 24 tỷ tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      24 tỷ 115 m2 208,7 triệu/m2
      + Bán căn biệt thự khu đô thị Việt Hưng - Long Biên - dt 115m2 x 4 tầng - mt 5,8m - nội thất đẹp - khuôn viên xanh sach đẹp - giá 24 tỉ.+ Vị trí đẹp nằm...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 63 m2
      Eco City quỹ căn đẹp DT ngoại giao đầy đủ nội thất cao cấp trực tiếp chủ đầu tư Thiên Hương (đã có bìa đỏ - nhận nhà ngay).- Cơ cấu DT 2 PN: 63 - 65 -...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Phố Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!