Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.772 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Vinhomes Riverside The Harmony, giá tốt tại Quận Long Biên

      Thỏa thuận 152 m2
      chính chủ cần bán gấp căn song lập.DT 152 mét vuông, xây dựng khoảng110 mét vuông/sàn,Đã hoàn thiện nội thất cơ bản liền tường.Vị trí nằm gần...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội
      B
      Chung Cư Nhà Đất Quận Long Biên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,65 tỷ tại Long Biên

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      căn hộ chung cư ở trung tâm KDT Việt Hưng 80 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh, 2 logia tầng 4 thang bộ.Nhà đã đc sửa chữa...
      Dự án Việt Hưng, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán liền kề 4 tầng, 160 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Ngô Gia Tự - Long Biên - Hà Nội

      16.5 tỷ 160 m2 103,13 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán liên kế Thượng Thanh, Ngô Gia Tự, Long Biên. Khu vực dân trí cao, phân lô quy hoạch cán bộ. Hạ tầng hoàn thiện đường sá, vỉa hè, giao...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội
      B
      Hòa Nhà Phố Long Biên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp biệt thự Vinhomes Riverside The Harmony, 5 tầng, giá 19 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      19 tỷ 90 m2 211,12 triệu/m2
      Cần bán ngay căn liên kế tại phân khu Nguyệt Quế, vin The Harmony khu vực bên Hồ 12,4ha:+ DT: 90m2+ MT = mặt hậu: 6m+ Hướng: hướng Tây Bắc+ pháp lí:...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Riverside The Harmony, giá 75 tỷ tại Quận Long Biên

      75 tỷ 345 m2 217,4 triệu/m2
      Chính chủ Hoa Sữa gửi bán căn biệt thự Đơn lập - Nguyệt Quế- nằm ở phân khu có hồ điều hòa 12ha vin The Harmony - Long Biên - HN- Dạng căn biệt thự đơn...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Ecohome Phúc Lợi, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 102 m2 26,48 triệu/m2
      căn hộ chung cư Ecohome Phúc Lợi, Long Biên, DT 102 mét vuông, 3 ngủ, tầng cao, căn hộ góc, hiếm 2.7 tỉ.Em Toàn Nhà Đẹp Thế Thôi.Khu vực phát...
      Dự án Ecohome Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 215 m2, giá 25 tỷ tại Phường Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      25 tỷ 215 m2 116,28 triệu/m2
      căn biệt thự đẳng cấp Sài Đồng - lô góc - 4 tầng thang máy đẹp lung linh - gần vin - an sinh xã hội tuyệt đỉnh.- DT: 215m2.- MT 12m.Giá yêu thương 25tỉ...
      Phố Hoàng Thế Thiện, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Lotus Lake View, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,9 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.9 tỷ 90 m2 32,23 triệu/m2
      Vị trí: căn hộ chung cư Lotus Lake View Gia Thụy - Nguyễn Văn Cừ - Long Biên.đc: Ngõ 562 Nguyễn Văn Cừ, Gia Thụy, Long Biên, HN.Thiết kế: DT 90m2 2 ngủ...
      Lotus Lake View, Ngõ 562, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk Vinhomes Riverside The Harmony, giá 110,4 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      110.4 tỷ 460 m2 240 triệu/m2
      bán gấp căn biệt thự đơn lập vin The Harmony Long Biên, nhà đã hoàn thiện đẹp, chỉ việc xách va li về ở.- DT: 460m2.- Lô góc 2 MT.DTXD: 200m/sàn.Vị trí...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu đô thị Việt Hưng, 4 tầng, giá 42 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      42 tỷ 290 m2 144,83 triệu/m2
      Gấp - chủ cần đáo hạn NH - bán nhanh căn biệt thự nhà vườn khu đô thị Việt Hưng - khu đô thị kiểu mẫu vip nhất hướng Đông Bắc Sông Hồng.khu đô ...
      Dự án Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá rẻ tại Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 250 m2
      Chính chủ gửi bán nhà phố thương mại shophouse Hoa Lan 01 vin Riverside - Long Biên - HN.- Dạng căn biệt thự song lập - nhà phố thương mại ...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Lan 1, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 80 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      80 tỷ 510 m2 156,87 triệu/m2
      Tôi muốn bán biệt thự Hoa Phượng dự án vin Riverside Long Biên.DT đất 510 mét vuông, lòng nhà có thể mở rộng 250 mét vuông/ sàn. Nhà có 1 tầng...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Phượng, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 45 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      45 tỷ 230 m2 195,66 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự song lập thuộc khu Hoa Sữa, phân khu trung tâm của KĐT vin Riverside.- DT đất: 230 mét vuông.- DTXD tầng 1: 100 mét ...
      Dự án Vinhomes Riverside, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Vinhomes Riverside The Harmony, giá 18 tỷ tại Quận Long Biên

      18 tỷ 90 m2 200 triệu/m2
      Gia đình chuyển căn DT lớn hơn nên muốn sang nhượng lại căn liên kế tại khu Nguyệt Quế này.- DT đất: 90m2.- DTXD 64m2/sàn.- Nhà đã hoàn thiện chỉ việc về...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Vinhomes Riverside The Harmony, giá 95 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      95 tỷ 400 m2 237,5 triệu/m2
      Chính chủ cần thanh khoản gấp căn biệt thự đơn lập góc gần hồ vin The Harmony, giá cực tốt.căn biệt thự đã hoàn thiện đầy đủ nội thất siêu đẹp, siêu...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      3.7 tỷ 85 m2 43,53 triệu/m2
      Chúc quý vị KH có một ngày may mắn, 1 tháng bình an, 1 năm thuận lợi.Cùng chủ đầu tư BRG sở hữu chung cư Le Grand Jardin Sài Đồng ngay hôm nay. chung cư...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,65 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      1.65 tỷ 75 m2 22 triệu/m2
      Nhà em chuyển trường cho bé nên có nhu cầu bán lại chung cư Việt Hưng đang ở cho các bác có nhu cầu.Thông tin cụ thể:* DT: 75m2 sử dụng.* Thiết kế: 2 PN, 1...
      Dự án Việt Hưng, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,7 tỷ tại Đường Đức Giang - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.7 tỷ 0 m2
      Trực tiếp từ chủ đầu tư Bình Minh Garden bán căn 2  phòng ngủ Đông Nam tầng cao với chính sách ưu đãi tốt nhất tháng 7.* căn hộ chung cư DT...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!