Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.771 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề Tổ hợp HC Golden City, 6 tầng, giá 25 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      25 tỷ 85 m2 294,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự LK 319 HC Golden City 85 mét vuông 6 tầng MT 5m giá 25 tỉ.+ Vị trí biệt thự liên kế nằm ngay gần BV Tâm Anh, đối...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Hope Residence, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận Long Biên

      1.65 tỷ 60 m2 27,5 triệu/m2
      Em gái có căn căn hộ chung cư Hope Residence Phúc Đồng.Cần bán nhanh để lo công việc.Dt:60 mét vuông ,2 ngủ,1vs.Giá:1 tỉ650tr (Có thỏa thuận...
      Hope Residence, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 224 m2, giá 20 tỷ tại Phố Lệ Mật - Long Biên - Hà Nội

      20 tỷ 224 m2 89,29 triệu/m2
      Phát hiện căn biệt thự mặt phố Việt Hưng, Long Biên 224 mét vuông, 4 tầng, 20tỉ (mặt phố chỉ 90tr/ mét vuông).- Vị trí: Mặt Phố Lệ Mật, Việt...
      Phố Lệ Mật, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề Vinhomes Riverside The Harmony, giá 26 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      26 tỷ 120 m2 216,67 triệu/m2
      Bán liên kế xẻ khe Tulip 6 hoàn thiện đẹp, view thoáng gần hồ, vườn hoa.BT liên kế Tulip 120m2, DTXD 70m2/sàn x 4 tầng hoàn thiện đầy đủ nội thất cao...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Tulip 6, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 39 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      39 tỷ 210 m2 185,72 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 210 mét vuông vin Riverside view ngã 3 sông, đầy đủ nội thất.DT đất 210 mét vuông, xây 3,5 tầng và 1 hầm.DT xây dựng tần...
      Dự án Vinhomes Riverside, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Việt Hưng, 4 tầng, 320 m2, giá 52 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      52 tỷ 320 m2 162,5 triệu/m2
      Gấp - chủ cần đáo hạn NH - bán ngay căn biệt thự nhà vườn khu đô thị Việt Hưng - khu đô thị kiểu mẫu vip nhất hướng Đông Bắc Sông Hồng.khu đô thị...
      Dự án Việt Hưng, Đường Lưu Khánh Đàm, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 70 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      70 tỷ 320 m2 218,75 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự song lập Hoa Sữa - vin Riverside Long Biên.- DT 320m2.- Xây dựng sàn 130m2 / 1 sàn, có tầng hầm.- MT 13m.- Sau nhà ngã 3 sông lớn...
      Dự án Vinhomes Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 88 tỷ tại Quận Long Biên

      88 tỷ 372 m2 236,56 triệu/m2
      Định cư bên Singapore nên dân cư vin không về Việt Nam ở nữa.Nên cần bán ngay căn biệt thự đơn lập Hoa Sữa 03 vin Riverside - Long Biên - HN.- Dạng căn ...
      Dự án Vinhomes Riverside, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Việt Hưng, 4 tầng, thỏa thuận tại Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 180 m2
      Cần bán căn biệt thự Việt Hưng Long Biên 180 mét vuông, MT 10m nhỉnh 30 tỉ.Vị trí: Víp nhất KĐT Việt Hưng Long Biên, nhiều tiện ích, vỉa hè hai bên...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Việt Hưng, 3 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.5 tỷ 0 m2
      * Thông tin ngôi nhà vườn:- DTTT: 98.5 mét vuông thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.- Là căn hộ góc 3 mặt thoáng, cửa chính Đông Nam cho gia chủ sự thịnh...
      Dự án Việt Hưng, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,6 tỷ tại Phường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.6 tỷ 98 m2 36,74 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư sân vườn CT18 - khu đô thị Việt Hưng. Rất hiếm khi mới có chung cư vị trí đẹp, giá siêu mềm của CT18 cần bán.* liên hệ:...
      Dự án Phương Đông Green Home, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, 4 tầng, giá 39 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      39 tỷ 210 m2 185,72 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 210 mét vuông vin Riverside view ngã 3 sông, nội thất đầy đủ.DT đất 210 mét vuông, xây 3,5 tầng và 1 hầm.DT xây dựng tầng...

      Bán gấp căn biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, 4 tầng, giá rẻ tại Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 353 m2
      Gia đình chuyển chỗ ở. Nên cần bán lại gấp biệt thự Hoa Lan 4 - vin Riverside.- DT 353m2.- XD: 130m2/sàn 4 tầng nổi + 1 tầng hầm.- Hoàn thiện nội thất tân...

      Cần bán nhanh biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, 3 tầng, giá rẻ tại Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 450 m2
      Cần bán căn biệt thự đơn lập Hoa Sữa 1, vin Riverside.- DT 450 mét vuông.- Xây dựng 189 mét vuông / 1 sàn.- Bao gồm 3 tầng nổi, 1 tầng hầm.-...

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5,65 tỷ tại Đường Nguyễn Sơn - Long Biên - Hà Nội

      5.65 tỷ 125 m2 45,2 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn hoa hậu 3 ngủ căn hộ góc căn hộ chung cư Berriver Long Biên. căn hộ chung cư tầng cao, logia hướng Đông Nam thoáng mát,...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,93 tỷ

      2.93 tỷ 77 m2 38 triệu/m2
      căn hộ chung cư Khai Sơn City 15p đến Hồ Hoàn Kiếm.CK cực lớn lên đến 20 phần trăm khi KH đặt mua căn hộ chung cư.giá bán: Căn 2 ngủ 3.4 tỉ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 167 m2, giá 7,9 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      7.9 tỷ 167 m2 47,31 triệu/m2
      Cần bán Penthouse dạng căn hộ thông tầng trực diện view sông Hồng, DT 167 mét vuông giá 7.9 tỉ. Sổ lâu dài. liên hệ 0979 871 ***.DT:...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 29 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      29 tỷ 168 m2 172,62 triệu/m2
      Thông tin lô anh đào 6 vin Riverside.BT song lập.DT 168 mét vuông. Xây 96 mét vuông/sàn 3.5 tầng.H thiện nội thất hiện đại vẫn còn mới tinh.Thửa...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Anh Đào 6, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!