Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.771 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 176 m2, giá 32,5 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      32.5 tỷ 176 m2 184,66 triệu/m2
      Bán siêu phẩm căn biệt thự - vip Việt Hưng - vỉa hè siêu rộng 176 mét vuông, MT 10m nhỉnh 30 tỉ.- Gần công viên vườn hoa tuyệt đẹp - vừa ở vừa KD...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, 3 tầng, giá 39 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      39 tỷ 255 m2 152,95 triệu/m2
      Gia đình chuyển định cư Úc nên cần bán nhanh căn biệt thự song lập Hoa sữa thuộc KĐT vin Riverside Long Biên. Cần bán nhanh nên a/c có thể qua trao đổi...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Sữa, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự Vinhomes Riverside The Harmony, 4 tầng, giá 35 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      35 tỷ 0 m2
      Bán Nguyệt Quế - vin The Harmony.DT 154,1m2 Tây Nam đã hoàn thiện nội thất đẹp nhà 3,5 tầng. Kích thước 8m*19.4m.Cây xanh mát mẻ, không gian thoáng đãng,...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Nguyệt Quế, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Hà Nội Homeland, 2 phòng ngủ, giá 2,65 tỷ tại Long Biên

      2.65 tỷ 0 m2
      thành phố Hà Nội Homeland - Long Biên.+ Cô chủ lấy chồng bỏ cuộc chơi.+ Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2vs, 2 ban công, view cầu Đông Trù đẹp...
      Dự án Hà Nội Homeland, Đường Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 55 tỷ tại Quận Long Biên

      55 tỷ 260 m2 211,54 triệu/m2
      dân cư Hoa Lan vin Riverside gửi bán căn biệt thự song lập 260m2 Hoa Sữa 5, vin Riverside - Long Biên - HN- Dạng căn biệt thự song lập 260m2 có sông...
      Dự án Vinhomes Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề Vinhomes Riverside The Harmony, giá 86 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      86 tỷ 378 m2 227,52 triệu/m2
      A Quân chính chủ gửi bán căn biệt thự Đơn lập - Nguyệt Quế khu hồ điều hòa 12ha vin The Harmony - Long Biên - HN- Dạng căn biệt thự 378 mét vuông...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Hanoi Garden City, 4 phòng ngủ, 128 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 128 m2 24,22 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Garden City Thạch Bàn Long Biên.Hiếm - lô góc - 4 ngủ rộng thoáng - nội thất vip - giá rẻ.+ Vị trí: Rất đắc địa, đường vào rộng...
      Dự án Garden City, Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn liền kề 4 tầng, 105 m2, giá 7 tỷ tại Đường Nam Đuống - Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội

      7 tỷ 105 m2 66,67 triệu/m2
      HÀNG XÓM BÌNH MINH GRADEN, VIỆT HƯNG, vin RIVERSIDE LONG BIÊN - VỸ YẾN RIVERSIDE ĐẲNG CẤP VƯỢT TRỘI.- Tên dự án: Dự án Khu căn biệt thự liên kế Vỹ Yến...
      Đường Nam Đuống, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 170 m2 50 triệu/m2
      chủ đầu tư chào bán căn Penthouse căn hộ duplex dự án Khai Sơn City P. Thượng Thanh, Q. Long Biên.Vị trí tầng 20 và 21 tòa nhà K1, K2, K3.+ Tổng thể...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 6 tầng, 110 m2, giá 20 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      20 tỷ 110 m2 181,82 triệu/m2
      * Siêu hot giảm chào 2 tỉ (ảnh thật 100 phần trăm).căn biệt thự siêu đẹp Bồ Đề, Long Biên - vị trí đắc địa - garage - thang máy - KD - an sinh xã ...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3 tỷ tại Đường Đức Giang - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 92 m2 32,61 triệu/m2
      Trực tiếp chủ đầu tư Bình Minh Garden City: căn hộ chung cư 92m thiết kế 3 phòng ngủ đang giá siêu mềm nhất Q. Long Biên và chỉ áp dụng trong...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Him Lam Thạch Bàn, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 57 m2 28,08 triệu/m2
      Bán chung cư 57 mét vuông Him Lam Thạch Bàn 2, Long Biên, thành phố Hà Nội.S: 57 mét vuông.chung cư tầng trung logia hướng Tây Bắc.Thiết...
      Dự án Him Lam Thạch Bàn 2, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.3 tỷ 95 m2 34,74 triệu/m2
      * Trực tiếp CĐT dự án Bình Minh Garden: Sở hữu chung cư nội thất đầy đủ cao cấp, giá siêu mềm nhất Q. Long Biên:- chung cư thuộc tháp A với DTTT 104m...

      Cần bán căn biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, 2 m2, thỏa thuận tại Quận Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 2 m2
      Bán siêu căn biệt thự đắc địa view sông đẹp nhất, tôn vinh chất lượng sống thượng lưu, vị trí trung tâm vin Riverside.- DT 1688m2.- Có thể chia 550m2/lô.-...
      Dự án Vinhomes Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Mipec Riverside, 3 phòng ngủ, 242 m2, giá 14,8 tỷ tại Long Biên

      14.8 tỷ 242 m2 61,16 triệu/m2
      Bán căn penthouse Mipec Long biên. View sông Hồng, hồ Tây.căn hộ chung cư: 240 mét vuông (3 ngủ 3 vệ sinh view sông).nội thất đầy đủ. Bồn tắm...
      Dự án Mipec Riverside, Đường Long Biên, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

3 tỷ 92 m2 32,61 triệu/m2
      Suất ngoại giao trực tiếp chủ đầu tư Bình Minh Garden City:- căn hộ chung cư 92 mét vuông giá mềm nhất Q. Long Biên. Áp dụng chỉ trong tháng...

      Cần bán ngay liền kề Vinhomes Riverside The Harmony, 4 tầng, giá 56 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      56 tỷ 345 m2 162,32 triệu/m2
      căn biệt thự thô nguyên bản chủ đầu tư có sông cạnh vườn hoa, sân chơi trẻ em, thuận tiện đỗ xe.Sau nhà view sông, thoáng mát, nhiều tiện ích như khu hồ...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 5 phòng ngủ, 272 m2, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 272 m2 39,71 triệu/m2
      Đẳng cấp Penthouse căn duplex - biệt thự trên caos độc bản khai sơn city.DT: 272m2. Giá niêm yết: 13.3 tỉ CK lên đến 18.5 phần trăm + quà tặng xe...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!