Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư VP6 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,25 tỷ tại Hoàng Mai

      1.25 tỷ 66 m2 18,94 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tầng thấp toà VP6 KDT Linh Đàm DT 66m2 gồm 2 phòng ngủ 2 VS.căn hộ chung cư đã có nội thất như: Tủ bếp, bếp từ, hút mùi,...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Đường Hoàng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 310 m2, giá 60 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      60 tỷ 310 m2 193,55 triệu/m2
      Trái tim của khu đô thị hướng Tây Nam Linh Đàm - đắc địa nhất - KD sầm uất nhất.+ Nằm trên trục đường chính, to rộng nhất khu hướng Tây Nam Linh Đàm,...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 90 m2, giá 16 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn liên kế ST5 Gamuda, view khuân viên cây xanh đẹp và thoáng.DT : 90m2.Xây thô hoàn thiện ngoài 3.5 tầng.Mới nhận nhà và đã đóng...
      Dự án Gamuda City, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 4 tầng, 80 m2, giá 17,2 tỷ tại Phố Trần Điền - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      17.2 tỷ 80 m2 215 triệu/m2
      NHÀ liên kế khu đô thị ĐỊNH CÔNG VỊ TRÍ ĐẸP THÔNG CÁC NGẢ KD TỐT Ngay ngã 3 giao với Trần Điền, oto tránh, dừng đỗ, KD đỉnh Thiết kế 4 tầng mỗi tầng...
      Phố Trần Điền, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 231 m2, giá 40,5 tỷ tại Phường Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      40.5 tỷ 231 m2 175,33 triệu/m2
      - Gamuda Gardens cùng với vin Riverside, Ecopark, Ciputra và Park City là 5 KĐT đáng sống, đáng sở hữu nhất Thủ đô Hà Nội. Nhờ quần thể tiện ích hiện...
      Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      1.79 tỷ 65 m2 27,54 triệu/m2
      Chuyển nhà rộng hơn bán gấp căn hộ chung cư 2 PN DT rộng nhất tòa CT12 Kim Văn Kim Lũ. căn hộ chung cư tầng trung đi lại thuận tiện, logia thoáng...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 1 tầng, 301 m2, giá 49 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      49 tỷ 301 m2 162,8 triệu/m2
      căn biệt thự song lập phong các Pháp-Louis City Hoàng Mai, gần Aeon Giáp Bát sắp triển khaiS: 301 m2 đất; sắp nhận nhà, cạnh nhà là công viên trung tâm,...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 4 tầng, 230 m2, giá 34,5 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      34.5 tỷ 230 m2 150 triệu/m2
      biệt thự nằm vị trí đẹp nhất khu Bắc Linh Đàm, ngã 4 trục chính đường Linh Đàm, Nguyễn Hữu Thọ.Hiện đang cho thuê KD coffee và làm văn phòng, xung quanh...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 110 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Linh Đàm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      16.5 tỷ 110 m2 150 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu bán Đảo Linh Đàm, P. Hoàng Liệt, DT 110 mét vuông, căn biệt thự xây thô 3,5 tầng, MT m, 3 mặt thoáng, thiết kế dạng căn biệt...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị mới Pháp Vân - Tứ Hiệp, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 86 m2 27,33 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tòa Nơ 18 KĐT Pháp Vân - DT 86 mét vuông - 3N 2VS.- Do chuyển đổi nhu cầu nên gia đình cần bán chung cư Nơ 18, KĐT Pháp Vân,...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 140 m2, giá 13,5 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội

      13.5 tỷ 140 m2 96,43 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nhà căn biệt thự Phố Tây Trà. cách khu đô thị cao cấp Timecity 500M. Giao thông vô cùng thuận tiện đi lại ra các phố trung tâm. Nói...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,7 tỷ tại Hoàng Mai

      3.7 tỷ 96 m2 38,55 triệu/m2
      căn hộ tại EcoLake cần tìm chủ sở hữu.96m2 với 3 PN, 2 nhà vệ sinh cực rộng.Tầng trung logia thoáng mát.sổ hồng riêng chính chủ - sang tên liền...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Hateco Hoàng Mai, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,6 tỷ tại Hoàng Mai

      2.6 tỷ 82 m2 31,71 triệu/m2
      Bán chung cư Hateco Hoàng Mai tầng 20 căn hộ góc.DT: 81,5m2.Đã có bìa đỏ.3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh 2 ban công ban công(view đẹp) nhà...
      Dự án Hateco Hoàng Mai, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2 tỷ tại Hoàng Mai

      2 tỷ 83 m2 24,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc 3 ngủ 83m2 tầng đẹp đầy đủ nội thất view Hồ HH Linh Đàm.chung cư có DT 83m2.Tầng đẹp đi lại thuận tiện.logia hướng Đông ...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư VP6 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 66 m2 21,97 triệu/m2
      do gia đình chuyển sang căn 3 ngủ nên cần bán gấp căn hộ chung cư vp6 nàm ven hồ linh đàm không gin thoáng mát thuận tiện giao thông đi lại chỉ cách bến...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư New Horizon City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,6 tỷ tại Hoàng Mai

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      Chuyển nơi làm việc nên gia đình cần bán căn hộ chung cư 2 PN logia hướng Đông Nam, nội thất đầy đủ làm từ gỗ An Cường, chi việc xách va li về...
      Dự án New Horizon City - 87 Lĩnh Nam, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 5 tầng, 264 m2, giá 42 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      42 tỷ 264 m2 159,1 triệu/m2
      Mô tả:+ Bán đảo Linh Đàm khu vực đáng sống bậc nhất của giới thượng lưu, với mật độ cây xanh dày đặc phủ kín mang đến không gian sống trong lành, cạnh là...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,15 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.15 tỷ 83 m2 25,91 triệu/m2
      Gia đình chuyển về quê có nhu cầu nhượng lại căn hộ góc tầng 9, tổng DT 82.7 mét vuông.3 PN. Là căn duy nhất không có PN sát hành lang, rất yên...
      Dự án Chung cư 83 Ngọc Hồi, Đường Ngọc Hồi, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội
      N
      Đình Tuấn/ Đỗ Ngân Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!