Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.3 tỷ 85 m2 27,06 triệu/m2
      -Bán căn hộ chung cư OCT DN1 Bắc Linh đàm-DT 85M2-3N 2VS.-Tòa nhà OCT1, Bắc Linh Đàm nằm ngay sát trường quốc tế Thăng Long (trường Billgate), Viện Y...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 71 m2 25,36 triệu/m2
      CĐT Xuân Mai Bao Bì chính thức ra hàng đợt 1 quỹ chung cư căn hộ nghỉ dưỡng (tầng 6 tầng 10) tòa DV1 căn hộ Rose Town 79 Ngọc Hồi với chính sách vô...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 68 m2, giá 2,3 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.3 tỷ 68 m2 33,83 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn hộ chung cư toà trung Rice City tầng trung.DT 68m thông thủy.pháp lí SĐCC đang vay bank.Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.Nội thất để...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,88 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.88 tỷ 90 m2 32 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên cần bán căn 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh tòa VP5 bán đảo Linh Đàm.- DT: 90,5 mét vuông.- Thiết kế: 3N 2vs (1...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá 27,2 tỷ tại Phố Yên Duyên - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      27.2 tỷ 160 m2 170 triệu/m2
      + DT: 160m2 đất đã có bìa đỏ.+ giá: 170tr/m2 bao phí sang tên bìa đỏ.+ Hướng Nam, xây khoảng100m2 sàn 3,5 tầng hoàn thiện mặt ngoài.* Tiện ích:+ Không...
      Dự án Gamuda City, Phố Yên Duyên, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 126 m2, giá 24 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      24 tỷ 126 m2 190,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay biệt thự song lập SD42.DT : 7x18mXây 4 tầng đã hoàn thiện full 4 tầng mất 2 tỉ.giá : 24 tỉ.liên lạc : Ms Phương 0941 670 ***
      Dự án Gamuda City, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,63 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.63 tỷ 67 m2 39,26 triệu/m2
      Cần tiền mua căn rộng hơn, bán căn 2 PN 67  mét vuông thông thủy tòa C vinaconex thuộc KĐT KIM VĂN KIM LŨ, CĐT uy tín Vinaconex 2!- căn hộ chung cư...
      Dự án Chung cư C13 Bộ Quốc Phòng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      2.68 tỷ 77 m2 34,81 triệu/m2
      Cần tiền mua căn rộng hơn, bán căn 2 PN 77 mét vuông thông thủy tòa C vinaconex thuộc KĐT Kim Văn Kim Lũ, CĐT uy tín Vinaconex 2!- chung cư thuộc...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 55 m2 39,1 triệu/m2
      Chuyển công tác, cần bán căn 2 PN - 55 mét vuông thông thủy tòa C Vinaconex thuộc KĐT Kim Văn Kim Lũ, CĐT uy tín Vinaconex 2.căn hộ chung cư thuộc...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Sky Central, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      Gia đình tôi không có nhu cầu sử dụng nên cần chuyển nhượng căn hộ chung cư tầng trung tòa A.- DT căn hộ chung cư: 66 mét vuông, cửa hướng bắc,...
      Dự án Sky Central, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư CT3 Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,15 tỷ tại Hoàng Mai

      2.15 tỷ 57 m2 37,72 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 57m2 căn hộ CT3 HUD3 hướng Tây Nam hồ Linh Đàm. Nhà bố mẹ ở giữ gìn cẩn thận, đã làm đầy đủ nội thất như hình. Thông tin...
      Dự án CT3 Tây Nam Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, 112 m2, thỏa thuận tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 112 m2
      Chính chủ gửi bán ngay căn nhà phố thương mại shophouse khu Louis 17, hướng Nam, MT 5m, sát Hồ Yên Sở tại dự án Louis City Hoàng Mai - Đường Tân Mai -...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 53 m2 37,74 triệu/m2
      Chính chủ Rose Towr bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ FULL Nhà đã có sổ giá 2 tỉ bao phí call ngay: 0839 456 ***.căn hộ chung cư tầng trung...

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 46 m2, hướng Nam, giá 2,25 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.26 tỷ 46 m2 49 triệu/m2
      Chào anh/chị KHHiện tại em đang có duy nhất 2 chung cư suất ngoại giao tại căn hộ Thanh Bình , Hoàng Mai cần bán gấp.- chung cư số 02 thiết kế 2 PN 1 vệ...
      Dự án Thanh Bình Garden, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư HH2 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,95 tỷ tại Hoàng Mai

      1.95 tỷ 76 m2 25,66 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 3 PN tại HH Linh Đàm - Hoàng Mai - Thủ đô Hà Nội- căn hộ chung cư có thiết kế 3 ngủ 2  toilet, 1 bếp, khách-...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 60 m2 39 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư C Vinaconex 2 - DT 60m2 - 2N 2VS.- Tiện ích: 3 tầng hầm, 2 sàn TMDV, trung tâm mua sắm, trường học và rất nhiều tiện ích khác.-...

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 81 m2, giá 17,2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      17.2 tỷ 81 m2 212,35 triệu/m2
      Bán nhà liên kế KĐT Định Công - Q. Hoàng Mai - KĐT nội đô - ở rất tuyệt vời.+ DT: 81m2 x 4 tầng giá mở bán 17,2 tỉ có thỏa thuận.+ Nhà ở vị trí rất đẹp,...
      Dự án KĐT Định Công, Đường Trần Nguyên Đán, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 4 tầng, 285 m2, giá 57 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Hoàng Mai - Hà Nội

      57 tỷ 285 m2 200 triệu/m2
      Nhà mình chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc căn biệt thự 3,5 tầng mới 100 phần trăm dẫy GV7 Green Villas - khu đô thị vin Smart City, Đại Mỗ,...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!