Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Gelexia Riverside, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,35 tỷ tại Hoàng Mai

      2.35 tỷ 65 m2 36,16 triệu/m2
      chung cư có 2 ban công, lô gia riêng biệt, chính chủ để lại toàn bộ đồ nội thất. View cực đẹp và thoáng mát, phòng khách không cần lắp điều hoà khi mua hè...
      Gelexia Riverside, 885, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,7 tỷ tại Hoàng Mai

      1.7 tỷ 71 m2 23,95 triệu/m2
      * căn hộ du lịch - Quỹ căn hộ chung cư đang đc nhiều KH quan tâm đặt cọc.* Lí do?- giá siêu mềm?. Chỉ 1,7 tỉ căn 71 mét vuông. Đơn giá...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 130 m2, giá 20,8 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      20.8 tỷ 130 m2 160 triệu/m2
      Quá HOT - 160tr/m2, Bán căn nhà phố thương mại đường 22m, Hướng Nam, đường lớn thuận tiện KDDiện tích: 130m2Vị trí tại đường lớn sầm...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.21 tỷ 68 m2 32,36 triệu/m2
      Bán CH căn hộ chung cư toà A4 Đền Lừ căn hộ góc view hồ Đền Lừ cực đẹp và thoáng. Xem bắn pháo hoa mỗi dịp giao thừa hàng năm cực VIPDT 68 mét ...
      Dự án Khu di dân Đền Lừ III, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 65 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 65 m2
      Do sắp hết HĐ thuê nhà và chính chủ cũng đang cần ít tiền vốn đầu tư làm ăn nên muốn chuyển nhượng lại cho ai có nhu cầu. Cần lắm khách có nhu cầu thực...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      2.63 tỷ 67 m2 39,26 triệu/m2
      Gia đình chuyển nhu cầu sử dụng nên cần nhượng lại căn hộ chung cư 2 PN tại căn hộ Golden Heart CĐT Vinaconex2. Chi tiết căn hộ chung cư như sau:-...

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      2.68 tỷ 67 m2 40 triệu/m2
      Giờ em chuyển chỗ ở, nhà em muốn bán căn tầng đẹp, nội thất nhà em để lại gần full.- DT: 67,3m2 thông thủy, SHCC.- Thiết kế 2 ngủ chính, 2 nhà vệ ...

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 120 m2, giá 21,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      21.5 tỷ 120 m2 179,17 triệu/m2
      + khu đô thị Đại Kim - Định Công, Hoàng Mai đang đc coi là một trong các khu đô thị đang phát triển thay đổi từng ngày. + đc xem là khu vực có mật...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,51 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.51 tỷ 66 m2 22,88 triệu/m2
      chung cư HH Linh Đàm.Căn 66m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2VS tầng trung view thoáng mát.Nhà đã nội thất đầy đủ gồm TV tủ lạnh máy giặt điều hòa bình ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.6 tỷ 67 m2 38,81 triệu/m2
      Em có nhu cầu bán chung cư tòa B1 - B2 Hud2 hướng Tây Nam Linh Đàm.Nhà có bìa đỏ chính chủ 67,4 mét vuông thông thủy, 74 mét vuông tim...
      Dự án B1-B2 Tây Nam Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 4 tầng, 284 m2, giá 47 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      47 tỷ 284 m2 165,5 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp, vỉa hè rộng, oto dừng đỗ ngày đêm, khu vực víp hiếm nhà bán, KD bất chấp.- Gần hotel Mường Thanh, Hồ Linh Đàm, gần đường vành đai 3, thuận...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 4 tầng, 140 m2, giá 32 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      32 tỷ 140 m2 228,58 triệu/m2
      KĐT mới Đại Kim 140 mét vuông x 4T, 23m MT.Nhà lô góc, hai mặt thoáng, mặt đường lớn. Nhà xây thô. Gia chủ về hoàn thiện theo ý muốn. Ô chờ thang...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 78 m2 25,65 triệu/m2
      Em có quỹ chung cư 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ DT từ 71m2 - 104m2 giá chỉ 1,8 tỉ/ căn 2 ngủ, chỉ 2,3 tỉ/ căn 3 phòng ngủ.Bàn giao đầy đủ...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 2,63 tỷ

      2.63 tỷ 67 m2 39,26 triệu/m2
      Cần tiền mua căn rộng hơn, bán căn 2 PN 67m2 thông thủy tòa C vinaconex thuộc KĐT Kim Văn Kim Lũ, CĐT uy tín Vinaconex 2!- căn hộ chung cư thuộc tầng...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      2.62 tỷ 67 m2 39,11 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn hộ chung cư tại toà C Vinaconex 2, Gia đình chuyển sang căn 3 ngủ cần bán ngay căn hộ chung cư đây là căn hộ chung cư...

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,25 tỷ

      1.26 tỷ 65 m2 19,31 triệu/m2
      chính chủ gửi bán một số căn hộ chung cư 2 ngủ, 2 vệ sinh, đều có nội thất cơ bản tới nội thất đầy đủ. Chi tiết:- Căn số 10 65m2, tầng cực đẹp, nội ...
      Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 3,25 tỷ tại Hoàng Mai

      3.25 tỷ 111 m2 29,28 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống mặt đất nên cần bán lại căn hộ góc 3 PN, 2  nhà vệ sinh của tòa căn hộ chung cư Dream Home CT36 Định Công!- Thiết kế căn ...
      Dự án CT36 - Dream Home, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,2 tỷ tại Hoàng Mai

      1.2 tỷ 45 m2 26,56 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN căn hộ HH Linh Đàm Hoàng Liệt Hoàng Mai TP Hà Nội. Giá 1,195 tỉ.liên hệ ngay 0966 786 ***
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!