Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 68 m2 33,83 triệu/m2
      Em có nhu cầu bán chung cư tòa Trung Rice City Linh Đàm.Nhà đã có bìa đỏ chính chủ. DT 68m2.căn hộ góc nên phòng nào cũng có cửa sổ đón ánh sáng tự...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Rainbow Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,15 tỷ tại Hoàng Mai

      2.15 tỷ 57 m2 37,72 triệu/m2
      Cần bán căn hộ HUD3 Linh Đàm do không có nhu cầu sử dụng đến.DTSD: 57.6m2Hướng cửa: hướng Tây Nam , logia: hướng Đông Bắc Thiết kế căn hộ chung cư:...
      Dự án Rainbow Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 45 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 45 m2
      Chính chủ gửi bán các chung cư 1 - 2 - 3 ngủ tại HH Linh Đàm giá cực rẻ thị trường.Căn 1 ngủ nguyên bản giá từ 870tr.Căn 1 ngủ đồ cơ bản giá 980tr.Căn 2...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 70 m2, thỏa thuận tại Hoàng Mai

      Thỏa thuận 70 m2
      contact em Gia Linh - phòng KD CĐT dự án Rose Town 79 Ngọc Hồi, để lựa chọn chung cư đẹp nhất với giá mềm nhất thị...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư The Zen Residence, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,2 tỷ tại Hoàng Mai

      4.2 tỷ 95 m2 44,22 triệu/m2
      Mô tả:- DT: 95m2.- Tây Bắc view KĐT cực đẹp.- Thiết kế 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, có 1 lô gia và 1 logia.- giá: 4,2 tỉ có fix nhẹ nếu thiện...
      Dự án The Zen Residence, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 160 m2, giá 48 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      48 tỷ 160 m2 300 triệu/m2
      - The Manor Central Park là KĐT hiện đại tọa lạc trên đường Nguyễn Xiển Q. Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.- Tiện ích: Gồm công viên Chu Văn An rộng 100ha mang...
      Dự án The Manor Central Park, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 19 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      19 tỷ 200 m2 95 triệu/m2
      + Tiện ích khỏi bàn các tòa nhà căn hộ mọc lên như nấm.+ Không gian xanh thoáng mát gần Hồ Linh Đàm thể thao nâng cao sức khỏe.+Thiết kế hiện đại do KTS...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,47 tỷ tại Hoàng Mai

      1.47 tỷ 63 m2 23,34 triệu/m2
      - Bán chung cư HH3B Linh Đàm.- DT: 63 mét vuông.- Hướng cửa: ĐB. logia: TB.- Hướng view: View sang tòa HH3C.- Thiết kế chung cư: 2 PN, 2 vệ sinh, 1...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 118 m2, giá 20,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      20.5 tỷ 118 m2 173,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn liên kế Gamuda nội thất đầy đủ.DT : 118m2.Hướng : Chính Nam.giá : 20,5 tỉ bao phí.contact : Ms Phương 0981 122 ***
      Dự án Gamuda City, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 4 tầng, 232 m2, giá 39,5 tỷ tại Đường Vành Đai 3 - Hoàng Mai - Hà Nội

      39.5 tỷ 232 m2 170,26 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự LINH ĐÀM 232m² - MT15M - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - KD TỐT, oto ĐỖ NGÀY ĐÊM, VỈA HÈ RỘNG, NHỈNH 30 tỉ.. Vị trí đắc địa, nằm trong KĐT Bắc Linh Đàm,...
      Đường Vành Đai 3, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,38 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.38 tỷ 79 m2 30,13 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp KĐT Linh Đàm.- Vị trí: Nằm ngay KDC hiện hữu, sầm uất, KĐT hướng Tây Nam - Linh Đàm, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai thành phố Hà...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 860 tr tại Hoàng Mai - Hà Nội

      860 triệu 44 m2 19,55 triệu/m2
      Tôi cần bán căn căn hộ mini Giải Phóng - Minh Khai, giá chỉ từ 860tr, ở ngay, đầy đủ nội thất, kí trực tiếp chủ đầu tư.Thông tin mô tả.- DT từ 31m2 -...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 45 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 45 m2
      - Bán căn hộ HH1A Linh Đàm.- DT: 45 m2.- Hướng cửa: hướng Đông Bắc. logia: hướng Tây Nam.- Thiết kế căn hộ chung cư: 2 PN, 1 vệ sinh, 1 phòng khách...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 11,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      phòng KD dự án Louis City Hoàng Mai cập nhật quỹ căn mới nhất sang nhượng tháng 3-2023. Giá chỉ từ 115tr/m tốt nhất thị trường Louis City Hoàng...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 90 m2, giá 16 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn gửi bán khu đô thị Gamuda cập nhật mới nhất.LH để cập nhật thông tin mới nhất: 0904 744 ***- căn biệt thự song lập Botanic:+ 189m, đầy ...
      Dự án Gamuda City, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      P
      Nguyễn Thị Hồng Phượng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      2.68 tỷ 67 m2 39,93 triệu/m2
      - Bán căn hộ tòa C Vinaconex.- DT: 67m2.- Thông số căn hộ chung cư: 2 PN, 2  toilet.- Hướng cửa: hướng Tây Nam, logia: hướng Đông Bắc.- Nội...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội.

      Bán nhà chung cư Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,25 tỷ tại Hoàng Mai

      3.25 tỷ 83 m2 39,16 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư giá siêu mềm tại căn hộ chung cư Thông Tấn Xã, Nguyễn Xiển. Bên này rất ít người bán vì ở cực kì thích. Mình chuyển về quê nên...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 5 tầng, 112 m2, giá 14 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      14 tỷ 112 m2 125 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp căn nhà phố thương mại shophouse khu Louis 17, hướng Nam, MT 5m, sát Hồ Yên Sở tại dự án Louis City Hoàng Mai - Đường Tân Mai -...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!