Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 230 m2, giá rẻ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 230 m2
      Cần bán ngay biệt thự đẳng cấp tại Linh Đàm KD siêu đỉnh.DT 230m2 x 4 tầng MT 12,5m.- Khu ẩm thực đẳng cấp nhất TP.- Tập trung nhiều nhà hàng quán ăn.-...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư VP5 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,95 tỷ tại Hoàng Mai

      1.95 tỷ 62 m2 31,46 triệu/m2
      Chính chính chủ cần bán chung cư tầng trung tòa VP5 Linh Đàm:DT: 61.5  mét vuông.Hướng cửa: Tây, logia: Đông (view hồ).Thiết kế chung cư: 2 PN, 2...
      Dự án VP5 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 4 tầng, 76 m2, giá 12,9 tỷ tại Đường Linh Đàm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      12.9 tỷ 76 m2 169,74 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế Bắc Linh Đàm.- DT 76m2, nhà xây 4 tầng.- MT 7.5 mét.- Tầng 1 phòng khách và bếp.- Tầng 2 có 2 PN.- Tầng 3 có 2 PN.- Tầng 4 có 1 phòng...

      Cần bán nhanh nhà lk 275 m2, giá 66 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      66 tỷ 275 m2 240 triệu/m2
      Duy nhất miếng đất đẹp - Chủ về tự xây dựng - vị trí đẹp nhất Bán Đảo Linh Đàm , KD tốt - khu VíP , ĐẲNG CẤP + Hiện tại đang cho thuê KD nhà hàng sầm uất...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Bea Sky , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      3.95 tỷ 86 m2 45,94 triệu/m2
      CC cao cấp Beasky toà B nhà đẹp ở ngay tầng trung view xịn xò. DT 86m2, 3 ngủ, 2  toilet, 1 ban công rộng. Nhà gần như mới 100 phần trăm full...
      Dự án Bea Sky, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 4 tầng, 238 m2, giá 36,8 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      36.8 tỷ 238 m2 154,63 triệu/m2
      + căn biệt thự BT3 BT2 KĐT Linh Đàm gần hồ Linh Đàm, đường rộng, vỉa hè rộng, MT rộng.+ contact: 0989 626 ***em Hùng Linh Đàm U40).+ Đất lành nhiều cây...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 95 m2, giá 13,78 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      13.78 tỷ 95 m2 145 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố thương mại áp góc tại ngã 4 đường 17m & 22m, vị trí KD siêu đẹp, giá đầu tư hấp dẫn.* Thông tin:- DT 95 mét ...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 2 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 45 m2 44,45 triệu/m2
      đc: Số 3 Nguyễn Cảnh Dị, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, thành phố Hà Nội. Vị trí vàng vô vàn tiện ích, cạnh Aeon Mall, cách đại học Kinh Tế chỉ...
      Thanh Bình Garden, Số 3, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 45 m2 28,67 triệu/m2
      Vị trí đẹp, công năng sử dụng đầy đủ, giá hợp lý tại HH1A Linh Đàm, Hoàng Maiđầy đủ nội thất các phòng như hình ảnh (sàn gỗ, trần thạch cao, giường ngủ...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán liền kề 5 tầng, 114 m2, giá tốt tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 114 m2
      Tôi có suất ngoại giao đường 40m cần bán lại, Vị trí ngay đầu Tân Mai thuận tiện KD, cư dân đã đông đúc có thể KD đc luôn.- DT: 114m2 có vườn hoa 4m sau...

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,08 tỷ tại Đường Bùi Xương Trạch - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.08 tỷ 62 m2 33,55 triệu/m2
      Gia đình cần chuyển sang căn 3 ngủ rộng hơn, gần nơi làm việc nên cần bán lại căn 2 ngủ ban công hướng Đông Nam cực thoáng. bán gấp cho khách thiện...
      Dự án Chung cư C13 Bộ Quốc Phòng, Đường Bùi Xương Trạch, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá tốt tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 56 m2
      Thông số căn hộ chung cư như sau:- DT: 56m tim tường - 53m thông thủy.- Thiết kế: 2 ngủ 2 vệ sinh + 1 ban công (Tất cả các phòng đều có ánh sáng view...
      Dự án Eco Lake View, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      1.8 tỷ 71 m2 25,36 triệu/m2
      Chính sách vô cùng hấp dẫn chỉ dành cho 20 KH đầu tiên.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 71m2 thông thủy giá chỉ từ 1,8 tỉ/căn.- căn hộ chung cư...
      Dự án Rose Town, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư CT3 Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 58 m2 37,07 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN bìa đỏ chính chủ toà CT3 HUD3 khu đô thị hướng Tây Nam Hồ Linh Đàm, mặt đường Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng...
      Dự án CT3 Tây Nam Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Trung Yên Smile Building, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 78 m2 38,21 triệu/m2
      Bán chung cư Smile Building, Nguyễn Cảnh DỊ, Đại Kim, HOàng Mai, HN.- DT 77.6m2 thông thủy, sổ hồng riêng chính chủ.- Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, phòng...
      Dự án Smile Building, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 12 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      12 tỷ 65 m2 184,62 triệu/m2
      Không có ngôi nhà thứ 2 luôn.- Khu liên kế vip nhất khu vực, phân lô ô bàn cờ, xe tải chạy quanh nhà, vỉa hè cực rộng để chục xe máy vẫn thoải mái. Vị trí...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 76 m2 36,85 triệu/m2
      Gia đình chuyển mua căn 3 phòng ngủ nên cần nhượng bán lại chung cư đang ở tòa DV02 dự án Rose TownDT căn 76 mét vuông, 2 ngủ 2 vệ sinh, 2...
      Dự án Rose Town, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 88 m2 35,23 triệu/m2
      Thông số căn hộ chung cư như sau:- DT: 88 mét vuông tim tường - 83 mét vuông thông thủy.- Thiết kế: 2 ngủ 2 vệ sinh.- pháp lí: sổ hồng ...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!