Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá rẻ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 114 m2
      Thông số căn hộ chung cư như sau:- DT: 114 mét vuông tim tường - 106 mét vuông thông thủy.- Thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh + 1 ban công rộng...
      Eco Lake View, 32, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 70 m2, giá 11 tỷ tại Đường Trương Định - Hoàng Mai - Hà Nội

      11 tỷ 70 m2 157,15 triệu/m2
      - Nhà nằm trong KĐT mới Ao Sào là một trong những nơi phân lô của Q. Hoàng Mai đáng sống nhất. Hiện tại đi ngõ 521 Trương Định oto đi lại thoải mái và đẹp...
      Ao Sào, ngõ 521, Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 190 m2, thỏa thuận tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 190 m2
      chính chủ CẦN TIỀN GIAO BÁN căn biệt thự 3 MẶT THOÁNG ĐẸP, XUNG QUANH VƯỜN HOA, CÂY XANH NHƯ RESORT, ĐƯỜNG 4 oto TRÁNH, VỈA HÈ, KHÔNG GIAN SỐNG SANG TRỌNG...
      Dự án Gamuda City, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 6 tầng, 230 m2, giá 36 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      36 tỷ 230 m2 156,53 triệu/m2
      Bán căn biệt thự tại KĐT Linh Đàm, Q. Hoàng Mai, thành phố Hà Nội. DT 230m2, MT 12m, 6 tầng, giá chỉ còn 36 tỉ Việt Nam đồng.Với vị trí đắc địa, căn...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 146 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Xiển - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 146 m2
      Thời điểm hiện tại BĐS chưa đc sôi nổi thì cũng là lúc mua BĐS giá trị thực, pháp lí bìa đỏ rõ ràng, khai thác KD cho thuê tốt làm TS tích lũy.Em xin phép...
      Dự án Athena Fulland, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư VP2 Linh Đàm, 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,2 tỷ tại Hoàng Mai

      6.2 tỷ 145 m2 42,76 triệu/m2
      Cần tài chính nên gia đình chúng tôi có nhu cầu nhượng lại chung cư VP2 bán đảo linh Đàm.chung cư có DT là 145m2; thiết kế 4 phòng ngủ,...
      Dự án VP2 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán liền kề 6 tầng, 60 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      Cần bán nhà liên kế khu hướng Tây Nam Linh Đàm, DT: 60m2 x 6 tầng - call ngay: 0906 287 ***.DT: 60m2 x 6 tầng, MT 5m, nhà xây đẹp thiết kế hiện đại có...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 80 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Tặng quà tặng tân gia cực sốc trị giá lên đến 50tr.Nhận nhà ngay quý cuối quý III/2023.căn hộ chung cư bàn giao nội thất liền tường cao cấp có sàn gỗ PN,...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 18 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      18 tỷ 200 m2 90 triệu/m2
      Khu vực KD sầm uất, vỉa hè rộng, đường to oto chánh thông khắp các ngả.+ Nhà hiện đang cho thuê KD, vì cần tiền nên phải bán.+ bìa đỏ, pháp lí chuẩn.+ căn...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, 240 m2, giá 46 tỷ tại Đường Pháp Vân - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      46 tỷ 240 m2 191,67 triệu/m2
      Gia đình cần bán biệt thự đơn lập Gamuda siêu đẹp.DT: 240 mét vuông, MT 10m.Xây 1 hầm và 3 tầng nổi, DT 120 mét vuông/sàn.Căn ở vị trí cực đẹp,...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 60 m2 35,84 triệu/m2
      - Thiết kế căn hộ chung cư: 2 PN.- Nội thất cơ bản: Sàn gỗ, trần thạch cao, giường ngủ tủ, bàn ghế, điều hòa Daikin, nóng lạnh, tủ bếp, hệ thống bếp,...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,82 tỷ tại Phường Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.82 tỷ 55 m2 33,1 triệu/m2
      Bán chung cư Hateco Hoàng Mai toà BDT 55m2.Đã có bìa đỏ, sẵn sàng dao dịch.2 phòng ngủ, VS, nhà thoáng mát.- Đồ để lại: Bếp từ, hút mùi, tủ bếp.-...
      Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,6 tỷ tại Phường Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.6 tỷ 82 m2 31,71 triệu/m2
      Bán chung cư Hateco Hoàng Mai toà BDT 82  mét vuông. căn hộ gócĐã có bìa đỏ lâu dài sẵn sàng dao dịch.3 phòng ngủ, 2VS, nhà thoáng mát.- Đồ...
      Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,18 tỷ tại Hoàng Mai

      1.18 tỷ 47 m2 25,11 triệu/m2
      Nhà mình đông người muốn đổi nhà rông hơn để có thêm không gia sinh hoạt. Vì vậy cần bán ngay chung cư nhỏ xinh nhưng thiết kệ hợp lý, cực thoáng mát và...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 5 tầng, 82 m2, giá 16,8 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      16.8 tỷ 82 m2 204,88 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà liên kế Athena Fulland mặt đường 12m, vỉa hè rộng như sân bóng. Gần Viện Kiểm Sát, Tòa Án Nhân Dân và các bộ ban ngành, 7 tòa căn hộ sắp...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 67 m2 35,83 triệu/m2
      Gia đình mình chuyển xuống nhà đất cho rộng rãi tiện đi lại nên muốn bán lại căn hộ 2 PN, nội thất đầy đủ lung linh đc làm vô cùng tâm huyết thuộc tòa...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,6 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.6 tỷ 67 m2 38,81 triệu/m2
      Gia đình đã mua căn hộ chung cư rộng hơn nên cần bán căn hộ chung cư B1 HUD2 Linh Đàm.DT: 67.4m2 thông thủy.Thiết kế: 2N 2VS. Vị trí trung tâm khu...
      Dự án B1-B2 Tây Nam Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 65 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      12.5 tỷ 65 m2 192,31 triệu/m2
      + Tôi mong muốn chuyển nhượng sớm căn phân lô, liên kế khu đô thị Đại Kim, số 1 Nguyễn Cảnh Dị, gần căn hộ Smile Building, căn hộ Thanh Bình... Khu...
      KĐT Đại Kim, số 1, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!