Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Kim Đồng - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 40 m2 148,75 triệu/m2
      Cần bán nhanh giảm 400 tr - Kim Đồng - Hoàng Mai 5,95 tỉ - 40 m2 x 5 tầng, căn hộ góc, đường oto tránh, đỗ, nhà để xe oto, KD nhỏ.* Nhà mới, thang...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 32 m2 tại Đường Nam Dư - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 32 m2 143,44 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố Nam Dư một nhà ra mặt phố ngõ thông KD sầm uất các loại hình, trước nhà ô tô tránh, thoáng vĩnh viễn ánh sáng ngập tràn, vừa ở vừa KD...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 42 m2 119,05 triệu/m2
      + Nhà ở ngay đầu đường Giáp Bát, khu vực sầm uất rất thuận tiện về giao thông, chỉ mấy bước chân là ra đến chợ, trường học C1,2. Xung quanh bạt ngàn tiện...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lĩnh Nam - Mai Động - Hoàng Mai, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 62 m2 36,78 triệu/m2
      Nhà 2 tầng x 62m2, MT 4.5m, ngõ to, oto đỗ cửa, nhiều tiện ích xung quanh.Nhà nằm trong ngõ 13 Lĩnh Nam, ba bước chân ra đường Tam Trinh, cầu Mai Động.Tầng...
      Ngõ 13, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 33 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 33 m2 57,58 triệu/m2
      Nhà xây 3 tầng, khung cột chắc chắn, ba bước chân ra tới chợ đêm Lĩnh nam, khu trung tâm của P. Vĩnh Hưng, gần trường Đại học Kinh Tế Kỹ Thuật CN, đại ...
      Ngõ 313, Đường Lĩnh Nam, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 3m tại Đường Định Công Thượng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 46 m2 113,05 triệu/m2
      Nhà đẹp dân xây - vị trí cực đẹp - ngõ nông - 2 mặt thoáng - vài bước ra phố Định Công Thượng,Hoàng Mai - sổ riêng vuông đẹp.DT 46m2 - 5 tầng - MT 3.5m -...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại Từ - Hoàng Mai, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      Cần bán phố Đại Từ, Hoàng Mai DT 35 mét vuông x 5 tầng giá 4.0 tỉ call ngay 0969 133 *** Xuân Trường hỗ trợ 24/24.Vị trí: Gần chợ Đại Từ, gần trường...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà 1 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 43 m2 69,77 triệu/m2
      nhà c4 đẹp ở luôn. Hàng xóm X2A Hưng Thịnh. KDC đông đúc, sầm uất. KD đc. Ngõ thông thoáng ra các ngả. oto đỗ cửa nhà. Gần trường cấp 1 Yên Sở,...MT...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Kim Giang, giá 12 tỷ

      12 tỷ 110 m2 109,1 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt ngõ Kim Giang giá đầu tư bìa đỏ 110m2 giá 12 tỉ (có bớt) - 3 oto tránh xe tải đỗ cửa - ngõ thông bàn cờ - MT rộng KD sầm uất - hotline...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 10 tỷ

      10 tỷ 70 m2 142,86 triệu/m2
      căn biệt thự dát vàng - 6 tầng thang máy lên đến nóc - oto con lùi cửa - tặng nội thất đầy đủ.(Cam kết thông tin chuẩn/nói không với "nhà ảo")!Mô tả.-...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai, giá 4,18 tỷ

      4.18 tỷ 37 m2 112,98 triệu/m2
      siêu hiếm. Nhà Tân Mai 37 mét vuông x 5 tầng. MT 4.5m. Giá 4.18 tỉ - ngõ siêu đẹp.50m ra mặt phố - trường chợ ngay bên cạnh.+ Thiết kế:- T1: Phòng...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thanh Lân - Thanh Trì - Hoàng Mai, giá 4 tỷ

      4 tỷ 37 m2 108,11 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Thanh Lân.- Khẳng định nhà đáng mua nhất khu vực L/H ngay cam kết hình ảnh thông tin thật 100 phần trăm.- Hiểm nhất khu vực - garage...
      Ngõ 55, Đường Thanh Lân, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 51 m2 141,18 triệu/m2
      Bán nhà 51 mét vuông 4 tầng khu phân lô cán bộ ngõ thông. oto, bìa đỏ chính chủ.Giá 7.2 tỉ.L/H 0973 134 ***
      Ngõ 299 Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 350 m2, mặt tiền 8m tại Đường Khuyến Lương - Hoàng Mai, giá 18,2 tỷ

      18.2 tỷ 350 m2 52 triệu/m2
      Chủ bán cả nhà và đất là 350m2. MT 8,2m. Lô góc. Ngõ thông, thoáng. KD làm kho, xưởng. CĐT xây chia lô còn tuyệt vời hơn. Gần trường mầm non Trần Phú, ủy ...
      Đường Khuyến Lương, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m , giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 32 m2 112,5 triệu/m2
      3.6 tỉ - vị trí cực đẹp.Bán nhà ngõ 521 Trương Định, Hoàng Mai - KD online - ba gác đỗ cửa - 20m ra ngõ 521 ôtô tránh - dân trí văn minh, sạch đẹp.DT 32m2 -...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 61 m2 tại Đường Trương Định - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 61 m2 122,96 triệu/m2
      - Vị trí nhà nằm lô góc của đường Trương Định, P. Thịnh Liệt, Q. Hoàng Mai. Ngõ xe ba gác tránh, khu vực phố xá nhộn nhịp tập trung nhiều sinh viên các...
      Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kim Đồng - Hoàng Mai, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 50 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà phân lô ngõ 19 Kim Đồng, Hoàng Mai.- DT: 50m2, 5 tầng.- Nhà Lô góc: 3 mặt thoáng vĩnh viễn.- Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện đi lại.- Đường...
      Ngõ 19, Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 6 tầng tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 0 m2
      Bán nhà Kim Giang - oto tránh - thang máy - 7 chỗ ngủ trong nhà - gần phố - tiện ích ngập tràn.Cam kết thông tin chuẩn / nếu sai anh/chị dừng làm việc.Mô...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!