Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 65 m2, giá 9,9 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      9.9 tỷ 65 m2 152,31 triệu/m2
      căn biệt thự dát vàng đẳng cấp nhất Q. Hoàng Mai 6tầng thang máy ô tô con lùi tận cửa - cách phố 15m - tiện ích đầy đủ - giá bao gồm nội thất đầy đủ,...
      Đường Hoàng Mai, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán liền kề 3 tầng, 120 m2, giá tốt tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 120 m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN CĂN liên kế 120 mét vuông MT 5.5M ĐÃ HOÀN THIỆN nội thất đầy đủDT: 120 mét vuông , vị trí đẹp thoáng , cạnh công viên...
      Dự án Gamuda Gardens, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Phòng kinh doanh Cđt Gamuda Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 195 m2, giá 31,8 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      31.8 tỷ 195 m2 163,08 triệu/m2
      biệt thự ĐƠN LẬP KHU BẮC LINH ĐÀM - 4 MẶT THOÁNG - ĐƯỜNG 3 oto TRÁNH, VỈA HÈ 2 BÊN CỰC RỘNG - KD ĐỈNH - NHÀ ĐẸP - giá mềm NHẤT KHU VỰC+ Căn BT nằm trong...
      Đường Đặng Xuân Bảng, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 195 m2, giá 31,8 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      31.8 tỷ 195 m2 163,08 triệu/m2
      biệt thự đơn lập khu Bắc Linh Đàm - 4 mặt thoáng - đường 3 oto tránh, vỉa hè 2 bên cực rộng - KD đỉnh - nhà đẹp - giá siêu mềm nhất khu vực.+ Căn BT nằm...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Đặng Xuân Bảng, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 201 m2, giá 38 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      38 tỷ 201 m2 189,06 triệu/m2
      Do ổn định cuộc sống trong Nam nên gia đình mình cần bán căn biệt thự kiến trúc phong cách Pháp cổ ở Linh Đàm- căn biệt thự sân vườn 201,3m2 đc: số 4...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 310 m2, giá 64 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      64 tỷ 310 m2 206,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn biệt thự Linh Đàm.Dt 310 mét vuông.Mt 28 mét.Lô góc 3 mặt đường lớn, KD đỉnh.Nằm tại khu sầm uất nhất Linh Đàm.Quay ra...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội.

      Cần bán liền kề 5 tầng, 66 m2, giá 9,3 tỷ tại Đường Định Công Hạ - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      9.31 tỷ 66 m2 140,91 triệu/m2
      căn biệt thự nằm trong khu phân lô đô thị Định Công Bộ Quốc Phòng, khu Quân Chủng Phòng Không Không Quân.Cách vài bước chân ra KĐT Định Công, đường Vành...
      Dự án Chung cư C13 Bộ Quốc Phòng, Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 4 tầng, 195 m2, giá 31,8 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      31.8 tỷ 195 m2 163,08 triệu/m2
      biệt thự ĐƠN LẬP KHU BẮC LINH ĐÀM - 4 MẶT THOÁNG - ĐƯỜNG 3 oto TRÁNH, VỈA HÈ 2 BÊN CỰC RỘNG - KD ĐỈNH - NHÀ ĐẸP - giá siêu mềm NHẤT KHU VỰC+ Căn BT nằm...
      Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội
      K
      Chử Thị Hồng Khuyên Hơn 1 năm trước

      Bán liền kề 4 tầng, 115 m2, giá 23 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      23 tỷ 115 m2 200 triệu/m2
      Bán căn biệt thự nhà vườn khu đô thị Vĩnh Hoàng 2 mặt đường container tránh vỉa hè KD 115m2 x 4T.- Chính chủ cần bán căn biệt thự nhà vườn Vĩnh Hoàng...
      Dự án KĐT Vĩnh Hoàng, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 124 m2, giá 20 tỷ tại Đường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      20 tỷ 124 m2 161,3 triệu/m2
      CẦN BÁN CĂN LK KĐT ĐẠI KIM MỚI - NGAY ngã 4 CHU VĂN AN - VÀNH ĐAI 3 - VIEW căn hộ _ KD TỐT- DT 124,5m- MT : 8,3m- Hiện trạng : Bàn giao thô , khách mua về...
      Dự án KĐT Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 400 m2, giá 70 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      70 tỷ 400 m2 175 triệu/m2
      Siêu víp chủ bán biệt thự đẹp nhất bán đảo Linh Đàm giá cực yêu thương cho khách thiện chí mua trước Tết 2024.căn biệt thự - Sân vườn - căn hộ góc - Ở...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 55 m2, giá 14,6 tỷ tại Đường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      14.6 tỷ 55 m2 265,46 triệu/m2
      Bán liên kế khu đô thị Đại Kim - Nguyễn Cảnh Dị - 55m2 x 5 tầng mới đẹp (như hình) x 4,2m MT. Đường 13,5m, Vỉa hè Ôtô dừng đỗ ngày đêm. bìa đỏ chính...
      Dự án Khu đô thị Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.21 tỷ 82 m2 26,83 triệu/m2
      Cần bán căn hộ ngọc hồi + DT 82m2+ 3 PN + 2 vệ sinh Vị trí Tầng đẹp - Gần bến xe nước ngầm* ** GIÁ Nhỉnh 2tỉ nhỏ xíu. gọi ngay :0902 833 *** Mr Nam
      Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, thỏa thuận tại Đường Bằng A - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 135 m2
      Bán chung cư CT2A1 hướng Tây Nam Linh Đàm, CĐT HUD xây dựng, căn hộ góc.- DT: 135m2 thông thủy (Tim tường 147m2) nên các PN, phòng khách đều đc thiết...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 90 m2, hướng Đông - Nam, giá 2,6 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      Siêu phẩm căn hộ hạ tụt giá trung tâm Hoàng mai Gần các tiện ích Công viên yên sở, Gamuda,Siệu thị.TIện ích Bạt ngàn giá tụt quần Cân hộ 3 ngủ 2 vệ sinh...
      Dự án Hateco Hoàng Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,77 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.77 tỷ 72 m2 38,48 triệu/m2
      Khu vực phát triển, giao thông thuận tiện, xung quanh đầy đủ tiện ích.Nhà thiết kế 2 PN, 2 toilet. logia Đông Nam.Nội thất đủ chủ mới xách va li về ở...
      Dự án B1-B2 Tây Nam Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,75 tỷ tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.75 tỷ 77 m2 48,71 triệu/m2
      Gia đình có việc riêng cần nhượng lại chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh - 77 mét vuông tòa Zen Tower view ra bể bơi siêu đẹp.TT tiến độ...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,4 tỷ tại Phường Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.4 tỷ 77 m2 44,16 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư K35 Tân Mai, Hoàng Mai Thủ đô Hà Nội.- căn hộ chung cư 2 PN, 2 vệ sinh.- Để lại toàn bộ nội thất 04 điều hòa, tủ bếp bếp từ.-...
      Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!