Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 48 m2 tại Đường Thịnh Liệt - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 48 m2 103,13 triệu/m2
      Bán nhà Thịnh Liệt - Giáp Nhị trung tâm Q. ủy Hoàng Mai duy nhất 5t 48 mét vuông 4.95 tỉ oto, sát phố.- Nhà bán nằm sát khu Q. Ủy Hoàng Mai, oto qua...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 110 m2 tại Đường Trương Định - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 110 m2 89,1 triệu/m2
      Cư mini dòng tiền vip Trương Định Giải Phóng 110m2x5 tầng 15 phòng khép kín 9.8 tỉ.Cho thuê ra 60 - 70tr mỗi tháng.DT 110m2, xây 5 tầng mỗi tầng 3 ngủ khép...
      Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đền Lừ 2 - Hoàng Mai, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 61 m2 303,28 triệu/m2
      Phân lô Đền Lừ, thông số vàng vị trí đắc địa hiếm có, KD sầm uất, vỉa hè oto tránh, oto dừng đỗ ngày đêm. Vài bước chân ra mặt phố, khu liên kế Louis..DT:...
      Đường Đền Lừ 2, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 54 m2 tại Phường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 54 m2 166,67 triệu/m2
      - Vị trí: Vị trí cực đẹp lô góc, đường trường nhà ngã 3 siêu rộng, oto 45 chỗ tránh dừng đỗ ngày đêm thoải mái.- Hiện trạng: Nhà chủ tự xây tâm huyết đặt...
      Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 37 m2 tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 37 m2 113,52 triệu/m2
      Ngõ 61 Bằng Liệt, Hoàng Mai.32/37 mét vuông x 5 tầng, giá chào 4,2 tỉ.Tầng 1 để xe + bếp.Tầng 2 lửng làm phòng khách.Tầng 3,4 tổng 4 ngủ.Tầng 5 phòng...
      Ngõ 61, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 64 m2 tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 64 m2 85,94 triệu/m2
      Nhà Giải Phóng, gần oto tránh, thoáng sáng, nhà ở luôn, DT 64m, 4T, 5.5 tỉ.+ Nhà DT rộng, ngõ đi riêng có sân cổng. sân trước nhà nên rất thoáng và mát mẻ....
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2 tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà lô góc 3 mặt thoáng Hoàng Liệt - Hoàng Mai oto vào trong nhà.Ngay sát trường cấp 1 Linh Đàm và mẫu giáo Hoàng Liệt - 1 bước ra Phố Linh...
      Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 35 m2 tại Đường Đông Thiên - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 35 m2 44,29 triệu/m2
      Chỉ hơn 1 tỉ - nhà mới Đông Thiên - Vĩnh Hưng: 35m/ 2 tầng/ 1,55 tỉ. View hồ - oto đỗ cửa.Vị trí đẹp, oto đỗ cửa, view hồ, thoáng mát quanh năm. 2 ngủ đủ...
      Đường Đông Thiên, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 28 m2 125 triệu/m2
      VỊ TRÍ : + vị trí đắc địa , thông khắp ngả GIẢI PHÓNG, BẠCH MAI, , gần trường Tiểu học,2,3 Thịnh Liệt. Gần sát mặt đường giải phóng. + Nhà dân xây chắc...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 1 tầng, 35 m2 tại Đường Nguyễn Chính - Hoàng Mai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 35 m2 34,29 triệu/m2
      DT 35 mét vuông, nhà c4 thiết kế tầng 1 có chỗ để xe, 1 PN kiêm p. Khách và vs, 1 gác xép lửng đã ngăn làm p thờ và p ngủ.giá 1,2 tỉ có thỏa thuận,...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 58 m2 117,25 triệu/m2
      Nhà Nguyễn An Ninh, căn hộ góc, 2 mặt thoáng, nhà ở luôn, DT 58m2, 3T, MT 5.5m, 6.8 tỉ.+ Nhà ngõ tương đối rộng ba gác chạy tận cửa, gần chợ, Nhà thi...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 42 m2 tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 42 m2 78,58 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhà còn đẹp phố Tam Trinh, Hoàng Mai, 42 mét vuông, chỉ nhỉnh 3 tỉ.- Nhà gần phố, cách ô tô 10m, cách đường đôi Tam Trinh chỉ 50m.-...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - Hoàng Mai, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 44 m2 170,46 triệu/m2
      1. Vị trí: Nhà đường Lê Trọng Tấn - Định Công - Hoàng Mai - HN.2. Hiện trạng: Nhà mới tinh xây 4 tầng:- Tầng 1: Khách - bếp -  phòng vệ sinh - xe.-...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Định - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 9 tỷ

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      Đẹp, đủ nội thất, nhà đẹp, ở ngay.DT 80 mét vuông * 5 tầng.Giá 9 tỉ.contact 0919 268 ***
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bằng A - Hoàng Mai, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 38 m2 114,48 triệu/m2
      Bán nhà Bằng A - Linh Đàm - 38m2 - 5tầng 1 lửng - hơn 4tỉ.Nhà trong khu đô thị Linh Đàm oto lùi tận cửa, hưởng trọn tiện ích khu đô thị nhà DT rộng...
      Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 106 m2, mặt tiền 9m tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai, giá 9,98 tỷ

      9.98 tỷ 106 m2 94,16 triệu/m2
      Nhà Giải Phóng, đường ô tô tránh, KD sầm uất, DT 106 mét vuông, C4, MT 9m, 9.98 tỉ.Mặt ngõ ô tô tránh, dừng đỗ ngày đêm, hiện trạng nhà cấp 4, DT...
      Đường Giải Phóng, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 50 m2 76 triệu/m2
      Mô tả: Nhà Y hình ảnh 100 phần trăm.+ Ngõ thông 2 đầu, cực gần oto dừng đỗ tránh, nhà mình bác gác đỗ cửa.,+ Nhà nằm trong khu vực cư dân đông đúc,...
      Ngõ 141, Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 60 m2 tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 60 m2 148,34 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa cực đẹp nhất KĐT, vỉa hè rộng, xe oto 50 chỗ đỗ cửa, view cực đẹp thoáng.Thiết kế: Nhà 4 tầng chủ tự xây, MT cực rộng đẹp.- Tầng 1: Phòng...
      Đường Tam Trinh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!