Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,99 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.99 tỷ 70 m2 42,72 triệu/m2
      Chính chủ Bán chung cư Sky Central 176 Định Công tòa A block căn hộ A2(toà có 26 tầng, mỗi sàn 22 chung cư, gồm 03 tầng hầm + 4 tầng trung tâm thương ...
      Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,61 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.61 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay căn 3 phòng ngủ - 80 mét vuông tòa Bea Sky Nguyễn Xiển, tầng trung đẹp, giá chỉ 3,61 tỉ!- DT: 79,3  mét vuông...
      Dự án Bea Sky, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.3 tỷ 59 m2 38,99 triệu/m2
      Bán chung cư 2 ngủ - nội thất đầy đủ - 1 bước chân ngàn tiện ích.+ chung cư nằm trong quần thể khu đô thị Định Công, gần chợ, trường học, BV, siêu...
      Dự án KĐT Định Công, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      4.1 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán lại căn căn 3 phòng ngủ tại tòa DV01 dự án Rose Town, 79 Ngọc Hồi, Hoàng Liệt, Hoàng Mai (cách bến xe Nước Ngầm 200m).- DT căn hộ chung ...
      Dự án Rose Town, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,25 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.25 tỷ 74 m2 30,41 triệu/m2
      căn hộ dự án Kim Văn Kim Lũ, mặt đường Vành Đai 3, đi các kiểu ngã 4 Sở, bến xe Nước Ngầm, các trung tâm lớn, các trường học, BV... Chỉ trong 1 nốt...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Vành Đai 3, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 899 triệu tại Đường Minh Khai - Hoàng Mai - Hà Nội

      899 triệu 55 m2 16,35 triệu/m2
      Bán chung K1 Minh Khai - Đại La - Hoàng Mai.contact Trường CĐT 0971 846 ***.Tòa nhà nằm trung tâm Q., đi lại thuận tiện giữa các Q., gần công viên, gần chợ,...
      Đường Minh Khai, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội
      T
      Trường Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,57 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.57 tỷ 104 m2 43,95 triệu/m2
      Tầng xịn - giá siêu đẹp.Căn 3 phòng ngủ, DT 104 mét vuông thông thủy.Trục 08 toà DV01 tầng 25.Hoa hậu Rose Town logia mát mẻ.Căn duy nhất còn...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.46 tỷ 77 m2 31,82 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 3 PN DT 77 mét vuông tại HH1 Linh Đàm - Hoàng Mai - TP Hà Nội.- chung cư có thiết kế 3 ngủ 2  phòng vệ sinh, 1...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 58 m2, giá 2,19 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.19 tỷ 58 m2 37,76 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà SĐCC tầng 14, Đông Nam DT 58m, giá 37,8 tr/m2 = 2 tỉ một trăm chín mươi hai tr đồng. căn hộ chung cư mới khang trang sạch sẽ,...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,16 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.16 tỷ 77 m2 28,06 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 PN vew hồ tòa HH1B giá 2 tỉ 160 tr nhà nội thất đầy đủ.- DT: 77 mét vuông.- Thiết kế: 3 PN, 2 vệ sinh.- Nội thất: Sàn gỗ,...

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 170 m2, giá 2,25 tỷ tại Đường Kim Đồng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.25 tỷ 170 m2 13,24 triệu/m2
      5m ra phố - trung tâm tiện ích - nhà đẹp ở luôn - thoáng sáng vô cùng.Tôi chính chủ bán nhà tập thể Kim Đồng 170m2 chỉ 2.25 tỉ có thỏa thuận.Nhà ở 2...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,37 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.37 tỷ 48 m2 28,55 triệu/m2
      chung cư HH Linh ĐàmDT 48m tầng 8 đi lại thuận tiện tòa HH2Nhà full đầy đủ nội thất NH hỗ trợ vay 70 phần trăm giá trị căn hộ chung cư L/H em...
      HH2 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.55 tỷ 88 m2 40,35 triệu/m2
      căn hộ chung cư có thông số như sau:- DT: 88m thông thủy.- Thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh + 2 logia rộng.- pháp lí: sổ hồng riêng chính chủ cầm tay.- Nội...
      Rose Town, 79, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,45 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.46 tỷ 0 m2
      Do mình có nhu cầu chuyển sang căn 3 ngủ nên mình muốn bán lại căn hộ chung cư này đi để thêm tiền, ngôi nhà mình ở rất lộc lá.- DT tim tường: 61.5m2.-...
      Dự án VP5 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 105 m2, thỏa thuận tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 105 m2
      căn hộ chung cư số 03 DT 105m2 tầng trung tòa DV01 suất mua ưu đãi trợ giá của CĐT. Cam kết giá tốt nhất tuần này KH quan tâm liên hệ ngay: 0901 048...

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, giá tốt tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Tên dự án: căn hộ chung cư TP Hà Nội Melody Residences.Vị trí: KĐT hướng Tây Nam Linh Đàm, Hoàng Mai, TP Hà Nội.LH để đc báo căn: 0829 499 *** -...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 3 phòng ngủ 100 mét vuông, tầng đẹp, hướng mát.View thoáng, hướng mát, nhà đẹp.Tất cả các  phòng ngủ đều đón ánh sáng...