Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đại Từ - Hoàng Mai, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      Vị trí đường to gần chợ, gần trường, gần siêu thị, gần NH, nơi trung tâm giao thoa với các Q. trong Thủ đô Hà Nội.Tiện đường đi nhưng không đc ồn ào vì...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 36 m2 tại Đường Trương Định - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 36 m2 129,17 triệu/m2
      + Vị trí siêu đẹp, thoáng mát, ngay cạnh toà CC cao cấp, ngõ to đẹp, cách phố 50m.,,+ Nhà thiết kế 5 tầng gồm 3 ngủ to đẹp thoáng mát.,,+ Tầng 1 khách +...
      Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kim Đồng - Hoàng Mai, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 75 m2 233,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt phố Kim Đồng Giáp Bát Hoàng Mai.DT 75  mét vuông x 7 tầng giá nhỉnh 17 tỉ có thỏa thuận.+ Vị trí đắc địa có 1 0 2 mặt phố...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Xiển - Hoàng Mai, giá 9 tỷ

      9 tỷ 50 m2 180 triệu/m2
      Nguyễn Xiển _ Đại Kim _ Triều Khúc.ô tô tránh đỗ ngày đêm, phân lô vỉa hè, KD bất chấp mọi ngành nghề. công ty, VP, cafe nhà hàng, trường học... Vv.DT 50m2...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 12m tại Đường Lĩnh Nam - Mai Động - Hoàng Mai, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 36 m2 175 triệu/m2
      6 tỉ nhỉnh có nhà lô góc Lĩnh Nam - vỉa hè phân lô - oto chạy vòng quanh - dừng đỗ ngày đêm - MT khủng - siêu hiếm.Mô tả:Đường thông khắp nơi đi từ nhiều...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai, giá 4 tỷ

      4 tỷ 30 m2 133,34 triệu/m2
      Nhà mới bán ngay trước tết - 3 gác đỗ cửa - 30m ra oto đỗ.- DT: 30m2 x 5 tầng, MT 3.5m.- Vị trí cực đẹp, cách oto 30m. Gần Cầu Lủ, đi Định Công hoặc Trần...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 39 m2 tại Đường Đền Lừ - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11,1 tỷ

      11.1 tỷ 39 m2 284,62 triệu/m2
      Nhỉnh 11tỉ - sở hữu bìa đỏ 39 mét vuông - Đền Lừ - Hoàng Mai - HN - oto tránh - KD 24/7h - nhà đẹp ở ngay.Mô tả: Vị trí cực đẹp XQ bạt ngàn gần các...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,7 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      4.7 tỷ 99 m2 47,48 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:* Các loại DT chung cư:+ chung cư 2 PN: 64,7m2; 68m2; 73m2; giá từ 47tr/m2.+ chung cư 3 PN: 81m2; 92m2; 99m2; giá từ 46tr/m2.liên lạc...
      Sky Central, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,9 tỷ tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.9 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ cao cấp 151A Nguyễn Đức Cảnh.DT 85.4  mét vuông, TK 2 ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp.Cửa Bắc logia nam.giá 2.9 tỉ có thỏa thuận.Khu...
      Momota Nguyễn Đức Cảnh, 151, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,9 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.9 tỷ 0 m2
      căn hộ góc CT3 HUD3 Linh Đàm, bìa đỏ 63,2 mét vuông thông thủy(tim tường 70 mét vuông). chung cư tầng trung đẹp thoáng mát.giá 2,9 tỉ có...
      Dự án CT3 Tây Nam Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, giá rẻ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      cực hiếm CH Rose Town DV01.20.10 DT 70,7m2, giá TT sớm GThợp đồng 3,183 tỉ, TT tiến độ thông thường GThợp đồng 3,369 tỉ làm 4 đợt, TT vay NH GThợp đồng...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,45 tỷ

      9.45 tỷ 80 m2 118,13 triệu/m2
      nền đất nằm trong khu tái định cư X2A - Hoàng Mai - HN. Bên cạnh là CV Yên Sở, dự án Gamuda... CC Hateco... Giao thông thuận tiện, trục đường bến xe Nước...
      Đường Hưng Thịnh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,45 tỷ tại Đường Trương Định - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.45 tỷ 0 m2
      căn hộ Nam Đô - 609 Trương Định, Hoàng Mai.Căn mình bán Toà CT2A toà nhà 28 tầng + 2 tầng hầm.DT: 88.9  mét vuông, bìa đỏ chính chủ.Nhà gồm 2 PN và...
      Nam Đô Complex, 609, Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 33 m2 100 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán ngay trước tết ngôi nhà Trương Định 33 mét vuông xây dựng 5 tầng, ngõ nông, thoáng sáng, trước nhà hơn 3m, nhà mới đẹp về ở...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 85 m2 147,06 triệu/m2
      ngôi nhà 2 tầng cũ (xác định bán đất) nằm tại mặt phố Trương Định đoạn giữa 2 ngã 3 Nguyễn An Ninh và ngã 3 Nguyễn Đức Cảnh - Khu vực giao thông thuận...
      Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 112 m2, thỏa thuận tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 112 m2
      Bán chung cư 282 Lĩnh Nam. DT 112 mét vuông thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh. Full đồ mới 100 phần trăm. Ảnh chụp thực tế chung cư mới hoàn thiện.Nhà...
      Dự án 282 Lĩnh Nam, Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.4 tỷ 46 m2 30,44 triệu/m2
      Bán chung cư HH3 Linh Đàm - Hoàng Mai - thành phố Hà Nội.- DT 46 mét vuông.- Thiết kế chung cư: 2 PN, 1 vệ sinh.- Cửa hướng Tây, BC hướng Đông ...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,8 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.8 tỷ 72 m2 25 triệu/m2
      Do gia đình có các cháu đã lớn nên cần chuyển lên căn có DT lớn hơn.- Bán chung cư 72 mét vuông tại căn hộ chung cư HH Linh Đàm.- Công Năng 2 PN 2...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.