Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 90 m2, hướng Nam, giá tốt tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 90 m2
      CẦN BÁN căn hộ góc 3 PNDT 90m, tòa CT1 căn hộ chung cư Gelexia 885 Tam Trinh, Yên Sở, Hoàng Mai, thành phố Hà NộiTầng trung Cửa chính hướng Nam...
      Dự án Gelexia Riverside, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.35 tỷ 45 m2 30 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang căn rộng hơn nên cần bán chung cư tại HH Linh Đàm khu vực đầy đủ tiện ích như BV, trường học, chợ, bến xe. Công viên...chung cư gia...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,3 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ góc 3 PNDT 90m, căn hộ chung cư Gelexia 885 Tam Trinh, Yên Sở, Hoàng Mai, thành phố Hà NộiTầng caoCửa chính Đông Bắcphòng khách Đông...
      Dự án Gelexia Riverside, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, thỏa thuận tại Đường Giáp Nhị - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 60 m2
      bán ngay căn hộ chung cư 2N + 2 toilet ĐT Đồng Tầu sát thị ủy Hoàng Mai (xung quanh KD sầm uất).chung cư 2 ngủ 2vệ sinh lô góc.* DT 60 mét ...
      Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, giá 2,3 tỷ tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.3 tỷ 0 m2
      bán nhanh căn 1 ngủ căn hộ chung cư 120 Định Công, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.- DT 48,5m2.- Giá 2tỷ300tr.- hotline: 0961 295 ***
      T&T Tower, 120, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.8 tỷ 56 m2 32,15 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 56m2 cực đẹp tại căn hộ Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai.SHR chính chủ.Full đồ như hình, bao gồm giường ngủ, tủ 2 PN, điều hòa, bình nóng ...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.6 tỷ 131 m2 35,12 triệu/m2
      Bán chung cư 3  phòng ngủ, diện tích 131m2 tầng trung Đông Nam- Tọa lạc tại số 130 Nguyễn Đức Cảnh, P. Tương Mai, Q. Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.-...
      Dự án 130 Nguyễn Đức Cảnh, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.2 tỷ 105 m2 30,48 triệu/m2
      Em Cần cắt lỗ gấp căn 105 mét vuông tầng đẹp. logia hướng Đông Nam thoáng mát.- Thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 2 logia.- Bàn giao...
      Dự án Rose Town, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Do thời gian tới nhà tôi chuyển công tác nên tôi cần chuyển nhượng lại căn 2 phòng ngủ toà Fantasy dự án Feliz Home thông tin căn hộ chung cư :-...
      Dự án Feliz Homes, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.25 tỷ 83 m2 39,16 triệu/m2
      Bán chung cư toà The One - Gamuda nằm trong quần thể KĐT Gamuda.Căn này chủ mua từ đầu chủ đầu tư chọn trục căn đẹp nhất.DT 83m có 3 phòng ngủ...
      Dự án The One Residence - Gamuda Garden, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      Bán chung cư Sky Central 176 Định Công (tòa có 26 tầng, mỗi sàn 1một căn hộ, gồm 03 tầng hầm + 4 tầng trung tâm thương mại).DT thông thuỷ 75m có 2 PN +...
      Dự án Sky Central, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 86 m2
      Chính chủ bán chung cư Smile Buidling.DT: 86 mét vuông tim tường - 77  mét vuông thông thủy.Thiết kế: 2 PN - 2 vệ sinh - 1 logia.Nội thất: nội ...
      Dự án Smile Building, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội
      A
      Nguyễn Cảnh Đức Anh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.35 tỷ 50 m2 27 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư VP6 Linh Đàm - chủ thiện chí bán dễ gần.DT: 50m2 - Thiết kế 1 ngủ, 1 vệ sinh - 1 ban và 1 ban công.Hướng: Cửa hướng Tây Bắc - ban ...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Đường Hoàng Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      A
      Nguyễn Cảnh Đức Anh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh miếng đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố Bùi Huy Bích - đường rộng 30m - trung tâm hành chính Q. hoàng mai - vỉa hè 6m - 100m2 - MT khủng 6.5m hậu 6.7m - 2 thoáng - giá...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.55 tỷ 60 m2 42,5 triệu/m2
      Tặng nội thất đầy đủ cao cấp + căn hộ chung cư đầy đủ thang máy, thang bộ.+ Căn căn hộ chung cư 60 mét vuông, MT 6m, giá: 2,55 tỉ.+ căn hộ ...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 75 m2 tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 15 tỷ

      15 tỷ 75 m2 200 triệu/m2
      Cực rẻ - rộng - đẹp - tặng nội thất xịn - thang máy nhập - ở sướng.- Cần bán nhanh nhà đẹp phố Đền Lừ oto - KD cho thuê rất tốt, 75m2 7 tầng thang máy.-...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 50 m2 81 triệu/m2
      + Cần bán nhà mặt ngõ 281 Trương Định, ngõ thông Nguyễn Đức Cảnh, ngõ ba gác phi vèo vèo.+ Nhà xây khung cột bê tông chắc chắn, thiết kế tầng 2 phòng, đầy...
      Ngõ 281, Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 39 m2 tại Đường Thịnh Liệt - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 39 m2 110,26 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRUNG TÂM Q. ỦY HOÀNG MAI DUY NHẤT 5T 39M 4.3 tỉ oto TẢI 7M VÀI BƯỚC PHỐ.- Nhà bán nằm sát khu QUẨN ủy Hoàng Mai, hàng xóm KĐT Ao Sào, đường mới Q....
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!