Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Hà Đông

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      bán ngay căn 90m2, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh tại Terra An Hưng, BC hướng Đông Nam, giá 3 tỉ 3 call ngay: 0399 169 *** bìa đỏ cất két.-...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị mới Văn Phú, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.21 tỷ 75 m2 29,34 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở chung cư 2 PN ở căn hộ chung cư CT12 VĂN PHÚ TP Hà Nội Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư này cho người có nhu...
      Dự án KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,47 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.47 tỷ 52 m2 28,27 triệu/m2
      Tôi chính chủ có một căn duy nhất cần bán, do có nhu cầu chuyển đổi sang khu vực Cầu Giấy. Thông tin căn hộ chung cư nhà tôi như sau:DT: 52m2 tim...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá rẻ tại Quận Hà Đông

      Thỏa thuận 88 m2
      Em đang có quỹ căn 2 ngủ và 3 ngủ khá lớn chính chủ gửi căn hộ The Terra An Hưng Hà Đông giá siêu mềm cắt lỗ Giá chỉ hơn 2 tỉ đối với căn 2 ngủVà hơn 3...
      The Terra An Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 5,25 tỷ tại Hà Đông

      5.25 tỷ 146 m2 35,96 triệu/m2
      Chuyển sang căn hộ chung cư rộng hơn tôi cần bán căn hộ chung cư tầng trung dự án Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông.DT căn hộ chung cư 146 mét ...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá rẻ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 95 m2
      Em bán ngay căn 3 phòng ngủ mặt đường Trần Phú, Hà Đông (Hồ Gươm Plaza)DT: 95m (3 phòng ngủ-2 toilet)2 ban công thoáng, thiết kế vuông...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Văn Phú Victoria, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 2,75 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.75 tỷ 97 m2 28,36 triệu/m2
      chính chủ bán nhanh căn 2N + 1 ở Văn Phú, Hà Đông cho ai có nhu cầu ở CC Victoria.Thông tin:- DT: 97m2.- Thiết kế: 2N + 1 - 2 toilet.- View đẹp,...
      Dự án Văn Phú Victoria, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,7 tỷ tại Hà Đông

      1.7 tỷ 65 m2 26,14 triệu/m2
      CC cần bán căn hộ chung cư vị trí tầm trung view nội khu - tại toà HH2 Xuân Mai Complex Dương Nội /Yên Nghĩa, Hà Đông.Thông tin căn hộ chung cư:DT:...

      Bán nhanh căn Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.9 tỷ 73 m2 26,03 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 73m, 2 phòng ngủ - 2VS tại The Pride.- Thiết kế căn hộ chung cư vuông vức, ban công cực thoáng.- ban công...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 2 phòng ngủ, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      - DT: 60 mét vuông thông thủy.- Thiết kế chung cư: vuông vức, không góc chết, logia phòng khách tạo cho chung cư không gian mở hoà hợp với thiên...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ, Đường Quang Trung, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 86 m2 23,84 triệu/m2
      Sau thời gian tích góp nay gia đình tôi đã mua đc nhà thổ cư nên cần nhượng lại gấp chung cư đang ở tầng trung tòa CT8 Dương Nội, ưu tiên khách mua nhanh...
      Dự án The Sparks, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,88 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      2.88 tỷ 90 m2 32 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 90m2 view hồ, giá 2 tỉ 880 (bìa đỏ vĩnh viễn) 0972 196 ***.căn hộ chung cư 3 phòng ngủ DT 90m2 - view hồ Văn...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.3 tỷ 116 m2 28,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc tòa Usilk Hà Đông giá 3,3 tỉ có thỏa thuận:- căn hộ góc 116m: thiết kế 3 phòng ngủ, 2VS, 1 phòng giặt ủi- logia...
      Dự án Usilk City, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư The Sparks Dương Nội, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 2,9 tỷ tại Hà Đông

      2.9 tỷ 124 m2 23,39 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ cao cấp toà CT8 Dương Nội rộng 123.6 mét vuông, thiết kế 3  phòng ngủ, 2 toilet.- Giao dịch chính chủ không...
      Dự án The Sparks, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,52 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.52 tỷ 48 m2 31,67 triệu/m2
      Nhỉnh 1,5 tỉ sở hữu ngay căn hộ góc 2 phòng ngủ, 48m2 toà Xuân Mai Complex.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ + 1 nhà vệ sinh.- căn hộ ...

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,37 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      4.37 tỷ 91 m2 48 triệu/m2
      - TT nhanh 50 phần trăm CK 4 phần trăm.- TT nhanh 95 phần trăm CK 7 phần trăm.- Hỗ trợ vay NH LS 0 phần trăm trong 18 tháng.-...

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá rẻ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      Hiện tôi đang có 2 suất ngoại giao tại dự án Grand Sunlake 135 Trần Phú, Hà Đông.View hồ Văn Quán. Giá rẻ hơn 20 phần trăm so với giá gốc chủ đầu ...
      Grand Sunlake, 135, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Parkview Residence, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,65 tỷ tại Hà Đông

      1.65 tỷ 56 m2 29,47 triệu/m2
      Chuyển công tác về Long Biên nên tôi có dư căn 2 ngủ toà CT7 Park View Residence dương nội cần bán ngay trong tuần. Khách thiện chí lên xem nhà trực...
      Dự án Park View Residence, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.