Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 2 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      2 tỷ 47 m2 42,56 triệu/m2
      * Thiết kế 1 PN, 1 WC* logia Đông Nam thoáng mát* nội thất đầy đủ* Có slot để otoCần bán ngay nên giá có thể thỏa thuận
      Dự án La Casta Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá tốt tại Hà Đông

      Thỏa thuận 103 m2
      Gia đình cần bán chung cư cao cấp tại The Pride, Tố Hữu La Khê Hà Đông.Vị trí mặt đường Tố Hữu Hà Đông, đối diện toà Terra An Hưng.Tiện ích đầy đủ không...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn hộ 4 phòng ngủ, 135 m2, hướng Tây - Nam, giá 7,6 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      7.6 tỷ 135 m2 56,3 triệu/m2
      Bán căn hộ góc Dulkey 3 phòng ngủ+1 logia hướng Đông Nam căn hộ chung cư Park Kiara - Park City thành phố Hà Nội giá 7,6 tỉ rẻ nhất thị...
      Dự án Park Kiara, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Xuân Mai Complex, 62 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.75 tỷ 62 m2 28,23 triệu/m2
      Nhà mình chuyển về Cầu Giấy nên muốn nhượng lại căn này cho ai có nhu cầuHH2G Xuân Mai Complex+ Thông số chung cư: 2 ngủ ,2 vệ sinh+ DT: 62m2+ Hướng Cửa :...
      Dự án Xuân Mai Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.7 tỷ 66 m2 25,75 triệu/m2
      Kể ra cũng 2 năm rồi kể từ ngày thành lập, công ty ngày một lớn như một đứa trẻ mỗi ngày một phát triển lớn mạnh và năm nay chớp đc cơ hội đầu tư tất nhiên...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,7 tỷ tại Hà Đông

      1.7 tỷ 65 m2 26,14 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên tôi chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc tầng 12 tòa HH2C Xuân Mai Spark Tower. Vì là căn hộ góc, 1 mặt là hướng Đông ...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 2 phòng ngủ, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 72 m2 21,95 triệu/m2
      Tình hình nhà em không có nhu cầu sử dụng nên cần nhượng lại căn hộ chung cư bên tòa HH2D Xuân Mai Spark Tower cho a/c em nào thật sự có nhu cầu. S trên...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.21 tỷ 88 m2 25 triệu/m2
      chung cư gia đình nhận từ khi bắt đầu bàn giao nhà, đầu năm 2018, ở đến giờ đã đc hơn 4 năm, sống ở khu căn hộ chung cư này rất thích, tiện nghi đầy đủ,...
      The Pride, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư 16B Nguyễn Thái Học, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá rẻ tại Hà Đông

      Thỏa thuận 88 m2
      Gia đình chuyển nhà cần bán ngay căn hộ chung cư 88m2, ban công hướng Đông Nam, 2  phòng ngủ (có thể sửa thành 3  phòng ngủ), tặng đầy ...
      Dự án Chung cư 16B Nguyễn Thái Học, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,28 tỷ tại Hà Đông

      1.28 tỷ 75 m2 17,07 triệu/m2
      Do chuyển công tác nên tôi cần bán căn hộ góc penthouse căn hộ Thanh Hà Cienco 5 ở tòa HH02.1B, căn hộ chung cư đã thiết kế full nội thất sàn gỗ, 2...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 87 m2, thỏa thuận tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 87 m2
      Chính chủ cần bán ngay căn căn hộ chung cư La Casta Văn Phú.căn hộ góc 87m nTP Hà Nội thất hoàn toàn theo CĐT.Đã sửa thành 3 p ngủ đẹp cho gia đình...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, hướng Đông - Bắc, giá 4,1 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.1 tỷ 82 m2 50 triệu/m2
      Quỹ chung cư bán giá cực rẻ tại căn hộ Park Kiara - Park City Hà Đông Tháng 4/2023RẺ NHẤT : 3  phòng ngủ 107 mét vuông nhà nguyên bản giá...
      Park Kiara, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn 1 phòng ngủ, 47 m2, thỏa thuận tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 47 m2
      Gia đình cần bán ngay căn 47 mét vuông tòa La Casta Văn Phú.Tầng trung đẹp.giá cực rẻ thị trường thương lượng 2 bên.

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 100 m2, thỏa thuận tại Quận Hà Đông

      Thỏa thuận 100 m2
      Chúng tôi gửi tới KH danh sách bán căn hộ Mulberry Lane, bảng giá chính xác, cập nhật T4/2023 mới nhất như sau: Tòa A: - Căn 45m tòa A, thiết kế 1...
      Dự án Mulberry Lane, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.8 tỷ 88 m2 43,19 triệu/m2
      Cần chuyển sang vin ở nên bán ngay căn 2 ngủ 2 vệ sinh góc siêu đẹp:DT: 88m2, căn hộ góc 2 ngủ 2 vệ sinh.logia Đông Bắc, cửa hướng Tây Nam.Tặng nội...

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Văn Quán - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      2.9 tỷ 93 m2 31,19 triệu/m2
      + Cần bán gấp chung cư CT KĐT Văn Quán, Hà Đông, 93 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh.+ logia hướng Đông Nam thoáng mát.+ Nội thất cơ bản.+ Trung tâm khu...
      Dự án Văn Quán Riverside, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá rẻ tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 63 m2
      căn hộ chung cư gia đình tôi trên tầng 15 tòa nhà CT6 KĐT Xa La, Hà Đông. Nhà đang ở giữ gìn cẩn thận, đầy đủ nội thất có thể nhận nhà về ở ngay. Cần...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.8 tỷ 74 m2 37,84 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 2VS tại căn hộ chung cư Anland Premium, Dương Nội, Hà Đông.Nội thất: bình nóng lạnh, điều hòa, tủ bếp, giường ...
      Dự án The Terra An Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm