Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 91 m2, thỏa thuận tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 91 m2
      Chính chủ bán lại căn 2 phòng ngủ + 1, 2 toilet view hồ Văn Quán, Đông Nam siêu mát.- Tầng trung đẹp, căn hộ góc 3 mặt thoáng view hồ.- Giá rẻ...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,85 tỷ tại Hà Đông

      1.85 tỷ 75 m2 24,67 triệu/m2
      Cần bán căn 2 ngủ The Pride 75m2 nhà có 2 logia tòa CT3 tầng trung đẹp.giá: 1.85 tỉ để lại toàn bộ nội thất.căn hộ chung cư chưa sổ, mua bằng hợp đồng ...
      Dự án HP Landmark Tower, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,5 tỷ tại Hà Đông

      2.5 tỷ 88 m2 28,41 triệu/m2
      CT4 The Pride.+ DT 88 mét vuông.+ Hướng cửa: hướng Tây Bắc. logia: hướng Đông Nam.+ View ra KDC.+ Thiết kế căn hộ chung cư: 2 PN, 2 vệ sinh.+...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.2 tỷ 121 m2 26,45 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển căn 4 ngủ, gia đình em cần bán gấp căn hộ chung cư 121m Tại HPC Landmark-DT : 121m, 3 phòng ngủ, 2wc- Nhà thuê thiết kế nên...
      Dự án HPC Landmark 105, Hà Đông, Hà Nội
      T
      Trần Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 4,6 tỷ tại Hà Đông

      4.6 tỷ 116 m2 39,66 triệu/m2
      - Chính chủ bán ngay chung cư 3 phòng ngủ tại tòa S2 Season Avenue Mỗ Lao, Hà Đông.- Thiết kế: 3 phòng ngủ 2  nhà vệ sinh.- DT: 116m2.-...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.6 tỷ 84 m2 42,86 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ cho anh/chị có nhu cầu ở La Casta.Thông tin căn:- DT: 84m2.- Thiết kế: 2N - 2 phòng vệ sinh.- View đẹp -...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 4 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4 tỷ 140 m2 28,58 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở chung cư 3 PN ở căn hộ chung cư HỒ GƯƠM PLAZA Thủ đô Hà Nội Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư này cho người có...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,18 tỷ tại Hà Đông

      1.18 tỷ 50 m2 23,6 triệu/m2
      Gia đình mình cần bán chung cư tòa căn hộ Sông Nhuệ CĐT Khải Hưng, Xuân Mai, gần ngã ba Xa La, Hà Đông, TP Hà NộiNhà mình căn hộ góc nên view cực...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Anland 2 (Anland Premium), 3 phòng ngủ, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 81 m2 37,66 triệu/m2
      Chuyển xuống nhà đất nên gia đình cần sang nhượng lại căn hộ chung cư 81 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh toà Anland...
      Dự án Anland Premium, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá rẻ tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 146 m2
      chính chủ chuyển công tác nên cần bán chung cư 3 PN, 3 vs The Pride Tố Hữu.DT: 146  mét vuông 2 ban công đẹp nhất toà The Pride.Giá: 3,1x tỉ có thỏa...

      Sở hữu căn Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận Hà Đông

      1.7 tỷ 69 m2 24,63 triệu/m2
      Chuyển 3 ngủ để đón ông bà lên sống cùng, tôi có nhu cầu nhượng lại căn hộ cao cấp 69m, thiết kế 2 ngủ , 2 vệ sinh. Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Q. Hà...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 173 m2, giá 5,45 tỷ tại Quận Hà Đông

      5.45 tỷ 173 m2 31,51 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ Mulberry lane, Mỗ Lao, Hà Đông Thủ đô Hà Nội.- DT chung cư: 173 mét vuông - 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Cửa...
      Dự án Mulberry Lane, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Seasons Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.1 tỷ 76 m2 40,79 triệu/m2
      Chỉ 3,1 tỉ - 3,1 tỉ - Sở Hữu Riêng Cho Mình chung cư 2 phòng ngủ 2  toilet căn hộ chung cư Season Avenue Mỗ Lao Hà Đông - Nhà Mới, Đẹp,...
      Dự án Seasons Avenue, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,18 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.18 tỷ 50 m2 23,6 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư tầng chung, toà Sông Nhuệ, KĐT Xa La, Hà Đông, thành phố Hà Nội.căn hộ chung cư thiết kế như sau: căn ...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Xuân Mai Riverside, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.7 tỷ 88 m2 30,69 triệu/m2
      CC bán căn hộ Xuân Mai Riverside 150 Thanh Bình, Mỗ Lao, Hà Đông, HN.DT 88 mét vuông, 3 PN. 2 vệ sinh. Full toàn bộ thất.Cách đường đôi KĐT Mỗ Lao 50...
      Xuân Mai Riverside, 150, Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,73 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.73 tỷ 62 m2 27,91 triệu/m2
      Do tôi đang cần vốn đầu tư vào chuỗi nhà hàng trong chi nhánh trong Đà Nẵng nên cần bán nhanh trong ngày căn 2 ngủ căn hộ Xuân Mai Complex. Ưu tiên khách...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.7 tỷ 90 m2 30 triệu/m2
      Dự án Grand Sunlake nằm vị trí cực kỳ đẹp- Ngay ngã 4 Trần Phú - Nguyễn Khuyến- Cách tuyến đường sắt trên cao chỉ 30m, KH làm khu Đống Đa, gần tuyến Metro...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      4.2 tỷ 91 m2 46,16 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán rẻ căn 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh 91m2 Đông Nam tầng trung view hồ Văn Quán siêu đẹp. Rẻ hơn chủ đầu tư. TT...