Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.65 tỷ 116 m2 22,85 triệu/m2
      Chuyển công tác đi nơi khác gia đình tôi có chung cư 116m2 tòa căn hộ chung cư Usilk City 103, Tố Hữu, La khê, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.Thiết kế chung ...
      Dự án Usilk City, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 77 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 77 m2
      Chính chủ cần bán căn 2 ngủ full đồ khu 3 tòa cũ DT 77m2.Chủ mua để ở giờ cần tiền nên bán nhanh.Nội thất gỗ thịt xịn sò, chủ ít ở nên nhà vẫn còn như...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 21B, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.3 tỷ 95 m2 34,74 triệu/m2
      Suất ngoại giao CC Grand Sunlake căn hộ chung cư 3  phòng ngủ DT 95m2 giá 3,1 tỉ (không báo ảo) view hướng Đông Nam.CSBH tháng 4/2023.- CK lên...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Nam Xa La, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 1,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.9 tỷ 84 m2 22,62 triệu/m2
      Do vợ mình chuyển công tác sang Cầu Giấy đi lại bất tiện, gia đình mình quyết định chuyển sang Cầu Giấy cho vợ tiện đi làm nên cần nhượng lại cho khách căn ...
      Dự án Nam Xa la, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,38 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.38 tỷ 65 m2 36,62 triệu/m2
      QUỸ CĂN BÁN PHÚ THỊNH EM ĐANG CÓ CÁC CĂN chính chủ RẤT THIỆN CHÍ BÁN65m2 2 phòng ngủ2vs giá từ 2,3x tỉ83m2 2 phòng ngủ+1.2vs giá từ 2,7x tỉ87m2...
      Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, hướng Đông, giá 4,9 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.91 tỷ 92 m2 53,27 triệu/m2
      căn hộ ĐÁNG SỐNG NHẤT HÀ ĐÔNG - khu đô thị PARK CITY - căn hộ chung cư 4 MẶT THOÁNG KHÔNG CHUNG TƯỜNG - TẶNG KÈM SLOT oto free TRỌN ĐỜI.Bán căn hộ...
      Dự án Park Kiara, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 117 m2, thỏa thuận tại Hà Đông

      Thỏa thuận 117 m2
      Do chuyển xuống mặt đất vừa ở vừa làm văn phòng cho thuận tiện, không dùng đến căn hộ, nên gia đình cần bán căn hộ 3 ngủ 2 vệ sinh, trong CT6 văn Khê.-...
      Dự án Khu đô thị Văn Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.1 tỷ 114 m2 27,2 triệu/m2
      - Anh Shunggia, người Trung Quốc, cần bán ngay căn hộ chung cư 114m ở căn hộ MULBERRY LANE MỖ LAO HÀ ĐÔNG - Thiết Kế : 2 phòng ngủ - 2...
      Dự án Mulberry Lane, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,73 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.73 tỷ 62 m2 27,91 triệu/m2
      Bán đi thực sự rất tiếc nhưng vì đang cần vốn dồn tiền vào chuỗi nhà hàng, nên tôi cần bán nhanh trong tuần ưu tiên khách mua thiện chí.Chi tiết căn hộ ...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Seasons Avenue, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,15 tỷ tại Hà Đông

      3.15 tỷ 82 m2 38,42 triệu/m2
      Em xin kính gửi tới quý anh chị KH thông tin chi tiết căn hộ chung cư như sau ạ:- Nội thất full đồ xinh xắn.- Giá bao thuế phí.- logia hướng Đông Nam...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.7 tỷ 66 m2 25,76 triệu/m2
      Chuyển công tác gia đình tôi có chung cư 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh tại căn hộ Xuân Mai Complex Dương Nội, Yên Nghĩa, Hà Đông thành phố Hà ...

      Sở hữu ngay căn Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,59 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.59 tỷ 71 m2 22,4 triệu/m2
      Chủ gửi em bán những chung cư như sau, a/c nhu cầu cứ gọi cho em ạ.liên lạc: 0376 540 ***.+ Căn 49 mét vuông, thiết kế 1 phòng ngủ + 1, 1VS,...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.6 tỷ 96 m2 37,49 triệu/m2
      * 7 Lý do vì sao khách nên chọn căn 3 ngủ - tại Grand Sunlake.1. căn hộ chung cư 3 PN DT tới 95,9m2 thông thủy.2. căn hộ góc hướng cực đẹp hướng Đông ...

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,7 tỷ tại Hà Đông

      2.7 tỷ 103 m2 26,22 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống nhà thổ cư nên cần bán lại chung cư tại tòa CT2 căn hộ The Pride Hải Phát, P. La Khê, Hà Đông, thành phố Hà Nội.- DT:...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,71 tỷ tại Hà Đông

      1.71 tỷ 63 m2 27,15 triệu/m2
      Tôi đang có dự định ra nước ngoài định cư 1 thời gian nên cần bán nhanh chung cư đang ở tại căn hộ chung cư HH2G Xuân Mai Complex Dương Nội, Hà Đông.-...

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị mới Dương Nội, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,71 tỷ tại Quận Hà Đông

      1.71 tỷ 62 m2 27,59 triệu/m2
      Nhà mình chuyển xuống nhà thổ cư nên muốn nhượng lại căn này cho ai có nhu cầuCT7A Dương Nội.+ DT: 62m+ Thông số chung cư: 2 PN, 1 vệ sinh, 1 phòng...
      Dự án Khu đô thị mới Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 77 m2 18,58 triệu/m2
      E cần bán chung cư 2 ngủ 2 vệ sinh.DT: 77 mét vuông.Nhà đã làm trần, sàn và tủ bếp.logia ĐN cực mát.Hỗ trợ vay 70 phần trăm giá trị...