Thông tin mô tả
Chuyển về nhà đất với bố mẹ, vợ chồng tôi cần
- Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện, tiện ích nội khu bạt ngàn.
-
-
-
Giá 4.45
*
Giá: 4,45 Tỷ
Diện tích: 111 m2
Giá/m2: 40,09 Triệu/m2
564858
Mua bán
Chuyển về nhà đất với bố mẹ, vợ chồng tôi cần
-
-
-
Giá 4.45
*
Phu Thanh
Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Quận Hà Đông, TP Hà Nội
38,4 tỷ
180 m2
Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội
48,5 tỷ
200 m2
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
9,5 tỷ
33 m2
Đường Quang Trung, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội
7 tỷ
76 m2