Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.584 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư GoldSilk Complex, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,75 tỷ tại Hà Đông

      2.75 tỷ 78 m2 35,26 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống nhà đất Quang Trung có nhu cầu bán căn hộ chung cư 70m2 thiết kế bao gồm 2 PN, 2 WC và hệ thống bếp riêng biệt. Gia đình mua căn ...
      Dự án GoldSilk Complex, Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội
      N
      Nguyễn Thị Bích Ngọc Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 136 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 136 m2
      +++ Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư đẹp mặt phố Tô Hiệu,.. Đường thông khắp ngả.. Giao thông đi lại vô cùng thuận tiện, di chuyển khắp các Q. nội...
      Dự án Hyundai Hillstate, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.05 tỷ 73 m2 28,09 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán ngay căn hộ chung cư tại CT3 The Pride DT: 73m2Hướng cửa hướng Tây Nam logia hướng Đông BắcThiết kế căn hộ chung cư : 2 PN...
      Dự án The Pride, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Đài Phát Thanh Truyền Hình Hà Nội – HTV Complex, 2 phòng ngủ

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      Cần bán căn 65 mét vuông tòa căn hộ chung cư Phú Thịnh Green Park, P. Hà Cầu, Q. Hà Đông.- DT: 65 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Bắc.- căn ...
      Dự án Phú Thịnh Green Park, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 64 m2, thỏa thuận tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 64 m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nữa vì gia đình chuyển đến nơi ở mới. Cần bán lại căn hộ chung cư dưới tầng 20 tòa nhà CT6 KĐT Xa la, Hà Đông.DT: 64...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá rẻ tại Hà Đông

      Thỏa thuận 65 m2
      Cần bán nhanh chung cư 2 ngủ HH03C tòa mới khu đô thị Thanh Hà, Hà Đông, thành phố Hà Nội. chung cư có thiết kế 65,30 mét vuông các PN vô cùng...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Quốc lộ 21B, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 84 m2, thỏa thuận tại Hà Đông

      Thỏa thuận 84 m2
      Bán chung căn hộ chung cư 84  mét vuông CT1B1 Xa La, Phúc La, Hà Đông.+ căn hộ chung cư CT1B1 nằm trong khu đô thị Xa La - Hà Đông. Xung quanh...

      Bán căn Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.9 tỷ 81 m2 23,46 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ góc 3  phòng ngủ 81m2 view chính hồ logia hướng Đông Nam thoáng mát, căn hộ chung cư nội thất đầy đủ thiết kế cực kỳ tâm...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,62 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.62 tỷ 70 m2 23,15 triệu/m2
      TỔNG HỢP căn hộ chung cư 2 phòng ngủ giá siêu mềm TOÀ XUÂN MAI COMPLEX DƯƠNG NỘI, HÀ ĐÔNG.LH0982 511 ***căn hộ chung cư 2 phòng ngủ...
      Dự án Xuân Mai Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 136 m2 33,83 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống nhà thổ cư nên cần bán lại căn hộ chung cư ở Hyunhdai - DT 136m - Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.- full nội thất- Cửa hướng Tây ...
      Dự án Hyundai Hillstate, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Kiến Hưng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư 70m2 2 PN tòa 19T3 Kiến Hưng, Hà Đông đầy đủ nội thất chỉ 1.6 tỉ căn hộ chung cư 19T3 Kiến Hưnh - Nhà Mới...
      Dự án Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 3,28 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.28 tỷ 146 m2 22,47 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh chung cư The Pride, DT: 146m2 gồm 3 phòng ngủ, 3 VS, 2 logia rộng, tiện ích đầy đủ, bể bơi bốn mùa, sân chơi, NH, siêu thị,...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Mulberry Lane, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.9 tỷ 46 m2 41,31 triệu/m2
      Đón gia đình lên ở cùng, tôi cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ cao cấp Mulberry Lane, Hà Đông, để chuyển sang căn rộng hơn.- căn hộ chung cư rộng...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.3 tỷ 131 m2 25,2 triệu/m2
      Vợ chồng tôi chuyển công tác nên cần bán căn hộ chung cư này.-DT 131m cc HPC LAMMARK 105.-Có 3 PN và 2  toilet.-Cửa hướng ĐN , logia TB (căn hộ ...
      Dự án HPC Landmark 105, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 3 phòng ngủ, 202 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 202 m2 27,23 triệu/m2
      VIP HÀ ĐÔNG, MẶT NGUYỄN VĂN LỘC, căn hộ góc, DT RỘNG Ở SƯỚNG- chung cư đẹp, tòa căn hộ bậc nhất Hà Đông.- hiện tại đang là 3 ngủ 3 vệ sinh 3 logia có...
      Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.5 tỷ 127 m2 27,56 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư 127m căn hộ chung cư GoldSilk. L/H 0888 625 ***căn hộ chung cư gồm 3 PN, 3 vệ sinh, phòng khách có logia...
      Dự án Goldsilk Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Tổ hợp chung cư Thủy Lợi Tower, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 2,19 tỷ tại Hà Đông

      2.19 tỷ 96 m2 22,82 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư tòa nhà 28A - Lê Trọng Tấn - Hà đông. Ngay ngã 4 Lê Trọng Tấn - Quang Trung. Gần nhà chờ buýt nhanh BRT, Nhà ga La khê tàu điện...
      Thủy Lợi Tower, 28A, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2 tỷ tại Quận Hà Đông

      2 tỷ 103 m2 19,42 triệu/m2
      HỒ GƯƠM PLAZA TỌA ĐỘ HOÀNG KIM, TIỆN ÍCH ĐA ĐIỂM Vị trí kim cương TRUNG TÂM Q. Hà Đông. Tòa nhà sở hữu 3 MT, giáp 2 đường lớn trọng yếu của khu vực Hà...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Hà Đông, Hà Nội
      T
      Đặng Trường Tuyển Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm