Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.584 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 103 m2 30,1 triệu/m2
      Do gia đình không có nhu cầu dùng nên cần bán căn hộ tại tòa CT3 căn hộ chung cư The Pride.Thuộc KĐT Văn Khê, La Khê, Hà Đông, thành phố Hà Nội.DT...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Xuân Mai Riverside, giá 3,15 tỷ tại Đường Thanh Bình - Hà Đông - Hà Nội

      3.15 tỷ 0 m2
      Tên dự án: Tòa nhà căn hộ Xuân Mai Riverside.- CĐT: Công ty Cp Đầu Tư Và Xây Dựng Xuân Mai (xuân Mai Corp).Công ty Cp Đá Ốp Lát Và Xây Dựng TP Hà Nội...
      Xuân Mai Riverside, Số 150, Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Xuân Mai Riverside, 3 phòng ngủ, giá 3,09 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.09 tỷ 0 m2
      Em có bà Chị muốn bán căn hộ góc 3 phòng ngủ Toà Xuân Mai Riverside Mỗ Lao Hà Đông.chung cư có 3  phòng ngủ, DT 81,22 mét vuông theo...
      Dự án Xuân Mai Riverside, Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư The Sparks Dương Nội, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 107 m2
      "Đàn ông xây nhà đàn bà xây tổ ấm" vợ chồng làm ăn thuận lợi nên chuyển lên chuyển xuống liên kế cho rộng rãi thoải mái hơn, cần bán căn 3 ngủ dồn tiền...
      Dự án The Sparks, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị mới Văn Quán, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,79 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.79 tỷ 83 m2 33,62 triệu/m2
      Do tôi đang cần vốn đầu tư vào chi nhánh trong Đà Nẵng nên cần bán ngay trong ngày căn 3 ngủ tại toà CT3 Văn Quán. chung cư tôi ở rất thoáng mát bán đi...
      Dự án KĐT Văn Quán, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 95 m2 106,32 triệu/m2
      Ngõ thông, KD - oto đỗ cửa - nhà xây kiên cố.Khu KD buôn bán làm văn phòng.Khu dân trí cao.Đường thông tứ tung đi từ Nguyễn Khuyến vào xuyên thẳng ra ngõ...
      Đường Dương Lâm, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 100 m2 tại Phố Vạn Phúc - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 100 m2 155 triệu/m2
      Siêu hiếm, Nhà cấp 4 DV Vạn Phúc dt100 mét vuông mtien 10m giá 15.5 tỷ. KD Phân lô ô tô tránh. contact 0393 564 ***- Lô đất vị trí thuộc...
      Phố Vạn Phúc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khuyến, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 42 m2 103,58 triệu/m2
      Phân lô - oto Fadil đỗ cửa - 2 thoáng - cách phố 50m - cách hồ Văn Quán 200m - khu vực vip nhất Q. Hà Đông.Nhà bán là nhà xây 3.5 tầng, 2 thoáng trước sau....
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông, giá 6 tỷ

      6 tỷ 45 m2 133,34 triệu/m2
      + Nhà thuộc khu phân lô Ngô Thì Nhậm.+ Chủ tự xây chắc chắn năm 2020.DT 45m2.+ Khu dân trí cao Rất nhiều tiện ích.Thiết kế:+ Tầng 1: Bếp + khách +...
      Ngõ 27, Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Chiến Thắng - Văn Quán - Hà Đông, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 40 m2 196,25 triệu/m2
      Phân lô văn quán - vỉa hè rộng - oto tránh - kdvp - an sinh xã hội đỉnh - tiện ích vô vàn.- Nhà gần khu ĐT Văn Quán, xung quanh tiện ích đầy đủ, gần các...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 58 m2 124,14 triệu/m2
      oto qua nhà ngõ thông nhà chủ tự xây.+ Đường trước nhà oto 7 chỗ đỗ cửa, oto 4 chỗ vào nhà luôn, ngõ thông, chủ tự xây chắc chắn.+ Vị trí nhà cách đường...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Phường Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 42 m2 109,53 triệu/m2
      Gần phố - ngõ nông - oto đậu ngõ - dăm m ra ga tàu điện - trục đường Quang Trung.+ Nhà nằm trong khu dân trí cao bà con hàng xóm thân thiện, gần trường học,...
      Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Khê - Hà Đông, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 50 m2 190 triệu/m2
      ** SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP - PHÂN LÔ - VỈA HÈ - ĐƯỜNG 3 ô tô TRÁNH - VỪA Ở VỪA KD. + Vị trí đắc địa, Nhà thuộc khu ĐV Cây Quýt, nằm trong khu đô thị Văn Khê,...
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc lộ 6, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 36 m2 54,17 triệu/m2
      *nhà mặt ngõ nên cực thoáng*đường trước nhà 3m*xây 4 tầng tầng có: 1 phòng khách, 4 PN, phòng thờ, 4 phòng vệ sinh, sân phơi*Giá : 1.95 tỉ có thỏa ...
      Đường Quốc lộ 6, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Thì Sỹ - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 34 m2 144,12 triệu/m2
      Nhà mới - đẹp - 3 bước chân ra phố oto tránh - dừng đỗ ngày đêm - dân trí cao - chỉ xách vally về.- Nhà vừa xây, toạ lạc ngay đầu ngõ 125 Ngô Thì Sỹ, chỉ...
      Ngõ 125, Đường Ngô Thì Sỹ, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 5,68 tỷ

      5.68 tỷ 45 m2 126,23 triệu/m2
      Vị trí đất đẹp nhất KD vỉa hè cực rộng, kết hợp vừa ở vừa làm văn phòng cục đỉnh, xung quanh tiện ích không thiếu gì, ngay gần Công Viên, trường cấp ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà phố shophouse 116 m2, giá 29,97 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      29.97 tỷ 116 m2 258,37 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô nhà phố thương mại mặt đường Tố Hữu tại TSQ Galaxy - 69 Tố Hữu.Lô nhà phố thương mại 2 mặt thoáng trước sau, oto tránh, đỗ cửa...
      TSQ Galaxy, 69, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán sàn văn phòng thương mại The Pride Hải Phát

      25 triệu 1 m2 25 triệu/m2
      DT từ 1000 - 2000 mét vuông đã có sổ 50 năm.Sàn thông đầy đủ trang thiết bị đang cho thuê.View đẹp đường Tố Hữu.giá cả thỏa thuận.call ngay: 0346...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm