Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.584 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, giá 2,73 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      2.73 tỷ 0 m2
      Grand Sunlake khai trương nhà mẫu bùng nổ ưu đãi cực shock.- Tặng gói nội thất lên đến 170 tr đồng.- Khai trương nhà mẫu tặng ngay 15 chỉ vàng.- Cơ hội cao...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,2 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      3.2 tỷ 68 m2 47,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 2 phòng ngủ - 2  toilet - DT 68 m2 căn hộ Seasons Avenue.- Thông tin chung cư như sau:- Thiết kế: 2 phòng ngủ...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 66 m2, hướng Đông - Bắc, giá 2,4 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.4 tỷ 66 m2 36,37 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư SDU - 143 Trần Phú - Văn Quán- Hà Đông66m2/2 ngủ/2 vệ sinh/ giá chỉ 2.4 tỉ+ Vị trí trung tâm cạnh ga tầu điện - tiện ích bạt...
      Dự án SDU - 143 Trần Phú, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 117 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.5 tỷ 117 m2 29,92 triệu/m2
      ❌Cập nhật quỹ căn mới nhất HPC 105✅Căn 3 phòng ngủ 2VS 112m đầy đủ nội thất có bìa đỏ cửa Bắc Bc Nam căn hộ góc, mang đi đồ cá nhân và Bàn thờ...
      HPC Landmark 105, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,67 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.67 tỷ 96 m2 38,23 triệu/m2
      Thông tin về căn hộ chung cư:căn hộ chung cư sở hữu 50 năm:Căn 2 PN DT 70 - 78m2 sổ 50 năm giá từ 2,6 tỉ.Căn 3 PN DT 92 - 100m2 giá từ 3,4 tỉ.căn hộ ...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 5,35 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5.35 tỷ 145 m2 36,9 triệu/m2
      Gia đình đang có nhu cầu bán căn hộ góc 3 ngủ, 2vs. DT 145m2, logia hướng Đông Nam, view nhìn thẳng ra hồ con tằm và đường Nguyễn Văn Lộc. chung cư có...
      Dự án Trung tâm thương mại TSQ, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,25 tỷ tại Đường Chu Văn An - Yết Kiêu - Hà Đông - Hà Nội

      3.25 tỷ 85 m2 38,24 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư tầng cao căn hộ Samsora Premier số 105 Chu Văn An, Hà Đông, thành phố Hà Nội.* căn hộ chung cư thiết kế như sau:-...
      Samsora Premier, số 105, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, thỏa thuận tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 65 m2
      Gia đình mình có kế hoạch chuyển về quê để tiện chăm bố mẹ đã già. Nên cần chuyển nhượng lại căn hộ chung cư 2 ngủ tại toà SDU 143 Trần Phú cho a/c nào...
      Dự án SDU - 143 Trần Phú, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, giá tốt tại Đường Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc 3 phòng ngủ tại căn hộ chung cư Bình Vượng, 200 Quang Trung, Hà Đông.DT: 146,8 mét vuông.Thiết kế: 3...
      Bình Vượng 200 Quang Trung, 200, Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá tốt tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 67 m2
      Bán căn hộ chung cư 2 ngủ 2 phòng vệ sinh toà CT2 ICID Complex nội thất đầy đủ.DT 67 mét vuông thông thuỷ thiết kế 2 ngủ 2 phòng vệ...
      Dự án ICID Complex, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 187 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 187 m2 45,46 triệu/m2
      Không gian sống cực kỳ đẳng cấp S=187m2 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh logia hướng ĐN, nhìn ra làng Việt kiều rất đẹp và thoáng đãng. chung cư...
      Dự án Mulberry Lane, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,45 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      4.45 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh chung cư The Terra An Hưng - La Khê - Hà Đông.- DT 88,5 mét vuông.- Tòa V2, tầng trung.- Thiết kế: 3 PN, 2 vệ sinh,...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ tại Đường Thanh Bình - Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      bán gấp căn 2 phòng ngủ - 2  phòng vệ sinh DT 68m2, The Terra An Hưng giá chỉ 3 tỉ.- Chính chủ cần bán ngay chung cư Terra An Hưng - La Khê...
      Dự án The Terra An Hưng, Phố Nguyễn Thanh Bình, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 85 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      bán căn hộ chung cư 85m tại Tòa SAMSSORA 105, Chu văn An, Hà Đông.- DT: 85m2, - Thiết kế căn hộ chung cư: 3 PN, 2 vệ sinh- Hướng logia hướng Đông ...
      Dự án Samsora Premier, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 48 m2, hướng Đông, giá tốt tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 48 m2
      Chính chủ cần bán chung cư tầng trung toà HH02B khu 5 toà mới thuộc KĐT Thanh Hà Mường Thanh, với nội thất đầy đủ và không gian tiện ích tuyệt với.+ DT:...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn 360 m2, giá 16,56 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      16.56 tỷ 360 m2 46 triệu/m2
      Do chuyển mục đích KD, nên cần bán ngay 360m2 sàn thương mại Tòa nhà Westa.Ai quan tâm contact: 0932 310 ***Tòa nhà Westa nằm trong KĐT Mỗ Lao hiện đại bậc...
      Westa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 4,92 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.92 tỷ 123 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 123m2, 3 phòng ngủ, 2vs, tòa A cc Westa Số 104 Mặt Đường Trần Phú, Mỗ Lao, Hà Đông.Ngay ga tàu điện văn quán, siêu thị trần...
      Westa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Xa La - Hà Đông - Hà Nội

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      Dự án nằm trên trục đường QL 70, gần BV Quân Y 103, BV K Tân Triều, chuỗi siêu thị Coopmart, Vinmart, trường học mẫu giáo, cấp 1, cấp 2 cấp 3, ngay gần...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.