Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, giá 6,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      hot nhất Văn Khê Ace nhanh chân còn kịp.KD - oto - thang máy - chốt nhanh dv Văn Khê.Vị trí KD tốt, nhà chủ thiết kế có ô chờ thang máy, hiện chủ đang KD...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 55 m2, giá 6,85 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.85 tỷ 55 m2 124,55 triệu/m2
      Phân lô dv Văn Phú - vỉa hè 3 oto tránh - MT 5m - nhà đẹp giá siêu mềm.+ Đất phân lô DV, đường phía trước nhà 3 oto tránh có vỉa hè thông sang KĐT mới Văn...
      Đường Quang Trung, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 4 tầng, 60 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Văn La - Hà Đông - Hà Nội

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      SIÊU RẺ !!! BÁN liên kế VĂN LA HÀ ĐÔNG, GẦN GA TÀU ĐIỆN TRÊN CAO, 60 mét vuông 4 TẦNG CHỈ 6,8 tỉDT : 60 mét vuông MT 4m-Vị trí: Nhà thuộc tổ...
      Đường Văn La, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 52 m2, giá 6,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.9 tỷ 52 m2 132,7 triệu/m2
      Rẻ mà đẹp! liên kế khu đô thị Văn Khê - Hà Đông- phân lô - vỉa hè - KD - ở sướng - 52 mét vuông*5T*6.9 tỉ khu đô thị VĂN KHÊ - PHÂN LÔ - VỈA HÈ -...
      Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Mulberry Lane, 4 phòng ngủ, 154 m2, giá 5,2 tỷ tại Hà Đông

      5.2 tỷ 154 m2 33,77 triệu/m2
      bán ngay căn 154 mét vuông căn hộ chung cư Mulberry Lane, full đồ đẹp.- căn hộ góc 154 mét vuông, 3 mặt thoáng.- Nhà đã sửa thành 4 ngủ +...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 4 tầng, 50 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6.2 tỷ 50 m2 124 triệu/m2
      _ Nhà dân xây kiên cố chắc chắn, KD.- Nhà nằm trong khu đất DV Đìa Lão, Mậu Lương, Kiến Hưng, Hà Đông sát ngay KĐT Kiến Hưng. Gần chợ Mậu Lương, cơ sở ...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự Khu đô thị Kiến Hưng, 5 tầng, 50 m2, giá 6,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.2 tỷ 50 m2 124 triệu/m2
      Vỉa hè phân lô 3 oto tránh. Siêu hot.DT 50 mét vuông.Chủ cần tiền gấp nên muốn bán nhà trong tháng này giá cực kỳ hấp dẫn cho khách hữu duyên. Nhà 5...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 154 m2, giá 5,1 tỷ tại Hà Đông

      5.1 tỷ 154 m2 33,12 triệu/m2
      Là căn hộ góc đc thiết kế thông minh bậc nhất của dự án, với 56 tiện ích, hệ thống cây xanh bao trùm không gian sống, đc đánh giá là dự án bậc nhất HÀ...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, giá 6,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.7 tỷ 60 m2 111,67 triệu/m2
      - 4 tầng lung linh chờ thang máy mới xây.- View vườn hoa, trường học thoáng đẹp.- Nhà 2 vỉa hè rộng mênh mông để xe thoải mái.- Đường trước nhà 4 xe ô tô...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán liền kề 1 tầng, 50 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Thanh Bình - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      6.4 tỷ 50 m2 128 triệu/m2
      + Liền Kế khu đô thị Văn Khê Hà Đông Tiện tích đồng bộ: Chợ, siêu thị, trung tâm thương mại, trường cấp 1,2,3, trường quốc tế.+ Kết nối các Phố...
      Phố Nguyễn Thanh Bình, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 1 tầng, 50 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Thanh Bình - Hà Đông - Hà Nội

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      + Vị trí đắc Địa KDT Văn Khê Hà Đông Tương lai Đường Ngô Thì Nhậm nối dài kết nối thẳng khu đô thị Dương Nội, trung tâm thương mại AEON, Vinhome...
      Phố Nguyễn Thanh Bình, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 48 m2, giá 6,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.7 tỷ 48 m2 139,59 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nhà liên kế khu đô thị Văn Khê. Vị trí thông thoáng.Hiện đang KD nhà hàng tầng 1 - 2. Các tầng trên ở.Nhà có sẵn ô chờ thang máy. Xây...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự Trung tâm thương mại và phố chợ Đô Nghĩa, giá 5,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.8 tỷ 75 m2 77,34 triệu/m2
      Hiện tại gia đình tôi đang cần tiền nên bán ngay căn 75m2 thô, liên kế Đô Nghĩa.khu đô thị có công viên, siêu thị, coffee... Tiện lợi.Vị trí thuận lợi...
      Dự án Đô Nghĩa, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự Trung tâm thương mại và phố chợ Đô Nghĩa, giá 6,4 tỷ tại Quận Hà Đông

      6.4 tỷ 75 m2 85,34 triệu/m2
      Cần tiền đổ vào KD lĩnh vực khác nên cần bán gấp căn liên kế Đô Nghĩa Hà Đông.S75 mét vuông thiết kế 5 tầng.MT 5mĐường 12mCạnh công viên cây đànPhố...
      Dự án TTTM và Phố chợ Đô Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp Trung tâm thương mại và phố chợ Đô Nghĩa, giá 5,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà liên kế khu đô thị Đô Nghĩa, Hà Đông, vị trí siêu đẹp KD cực đỉnh.Nhà 50m2, 4 tầng 5 ngủ, MT 4.7m. Nhà đầy đủ công năng sử dụng nhà hiếm...
      Dự án Đô Nghĩa, Phố Nguyễn Thanh Bình, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 50 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội

      6.4 tỷ 50 m2 128 triệu/m2
      + Bán nhà phân lô, vỉa hè rộng, oto tránh, khu A Yên Nghĩa, Hà Đông. Dt 50m2, nhà 4t, MT 4.8m, giá 6.4 tỉ.+ Nằm ở vị trí cực đẹp, phân lô, vỉa hè rộng,...
      Đường Quang Trung, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      5 Tầng Sang chảnh, nằm ngay sau mặt đường Lê Trọng Tấn 1 làn - Dịch vụ Dương Nội 5 tầng x 50m x 7 tỉ hơn có ô chờ thang máy. - Nhà Nằm cạnh trường mẫu ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 154 m2, giá 5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 154 m2 32,47 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà free 24/7.gọi ngay để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0974 413 *** (24/7).Ở đâu giá rẻ, tôi có giá rẻ hơn.Tôi cam kết: Giá rẻ hơn...
      Dự án Mulberry Lane, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Đông. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.