Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Đường Nam Cường - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      bán nhanh nhà Dương Nội Hà Đông TP Hà Nội phân lô oto vào nhà KD.DT 50m2x5 tầng MT 4.5 m giá 7 tỉ.Vị trí đối diện Aeon Mall Hà Đông, gần Hồ Thiên Văn Học...
      Đường Nam Cường, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, 50 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Vị trí trung tâm, giao thông rất thuận tiện, gần mặt phố Mậu Lương, sân bóng, chợ Mậu Lương, Vew Công Viên, Nhà kiên cố chắc chắn, Vỉa Hè oto tránh, khu ĐT...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 50 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      6.9 tỷ 50 m2 138 triệu/m2
      Cần tiền KD, chủ gửi bán liên kế Văn Khê 50m x 5 tầng vỉa hè oto tránh KD, giá chỉ nhỉnh 6 tỉ+ Vị trí vàng trong khu vực, gần khu căn biệt thự Văn Khê,...
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 50 m2, giá 6,15 tỷ tại Đường Lê Xuân Điệp - Hà Đông - Hà Nội

      6.15 tỷ 50 m2 123 triệu/m2
      F0 gửi bán phân lô liên kế Mậu Lương, đường oto tránh hạ tầng đồng bộ - Vỉa hè nhà để xe. Nhà mới DT 50m2, 5 Tầng, bán 6,15 tỉ.* Gần chợ Mậu Lương, ba...
      Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 6,1 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      6.1 tỷ 107 m2 57,01 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển nhà nên cần bán lại căn hộ chung cư 3 phòng ngủ DT 107 mét vuông, tầng số 2x đẹp, nhà mới nguyên bản chưa ở ngày nào,...
      Dự án Park Kiara, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 4 tầng, 55 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      6.8 tỷ 55 m2 123,64 triệu/m2
      + Nhà Phân Lô Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, Khu vực trung tâm vô vàn tiện ích, sát nhà Thi Đấu, gần khu đô thị, căn hộ chung cư, bể bơi, trường cấp 1,2,3....
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Mulberry Lane, 4 phòng ngủ, 147 m2, giá 5,05 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.05 tỷ 147 m2 34,36 triệu/m2
      + Tiện ích, dịch vụ đủ đầy, bể bơi, siêu thị, khu vui chơi, công viên cây xanh, ngập tràn tiện ích.+ View siêu siêu đẹp hồ Mỗ Lao - tất cả các phòng đều có...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, giá 6,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.7 tỷ 50 m2 134 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nhà LK 5 tầng khu đô thị Văn Khê 50m đường 12m ô chờ thang máy 6.7 tỉ. 0975 059 ***.Nhà tự xây trên đất đc phân mới đc hơn 2 năm,...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 50 m2, giá 6,41 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.41 tỷ 50 m2 128,2 triệu/m2
      + Phân lô - oto tránh - vỉa hè rộng - an ninh đảm bảo - KD - vị trí vàng - tăng giá từng ngày+ Vị trí cực đẹp ngay ngã 4, gần trục đường chính, khu vực...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, giá 6,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.9 tỷ 48 m2 143,75 triệu/m2
      LK Cây Quýt - khu đô thị Văn Khê Hà Đông 50 mét vuông x 5 tầng giá sập sàn 6.9 tỉ.Vị trí tuyệt đẹp trong khu đô thị Văn Khê, đường rộng thông...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 45 m2, giá 6,3 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      6.3 tỷ 45 m2 140 triệu/m2
      Chuyển nhà to hơn, chủ gửi bán nhà liên kế Ngô Thì Nhậm Hà Đông 45m2 x 4T nhà đẹp như căn biệt thự, giá chỉ hơn 6 tỉ.+ Vị trí trung tâm hành chính Q.,...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, giá 5,86 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5.87 tỷ 85 m2 69 triệu/m2
      Bán căn đầu đốc hiếm có tại KĐT Thanh hà B1.4 LK16, đây là loại căn hiếm có DT 85m2 phù hợp cho ai muốn chọn một khu đất vừa túi tiền và DT vừa phải. Căn...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Văn Khê, 6 tầng, giá 6,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      NH siết, bán nhanh ngôi nhà liên kế Văn Khê, Q. Hà Đông 50 mét vuông nhà 5 tầng ô tô tránh giá 6 tỉ 3.+ ngôi nhà nằm trong khu ĐT Văn Khê cực kì...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 7 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      NHÀ MỚI ĐẸP LONG LANH - PHÂN LÔ - oto TRÁNH - KD - CHỦ ĐANG CỰC MÓT- KHU ĐG MẬU LƯƠNGM ô tả: 60m²- 5 tầng- MT 5m - Nhỉnh 7 tỉ ( thỏa thuận sâu)+ Nhà mới ...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 50 m2, giá 6,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      liên kế KIẾN HƯNG GIẢM KỊCH SÀN50m 4tầng MT 4m - Khu dịch vụ đường 6m vỉa hè 2 bên mỗi bên rộng 2,5m, thông bàn cờ, gần công viên cây xanh, gần trường cấp...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 6,8 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Nhà nằm trong KĐT mới Kiến Hưng, ba bước sang Luxury Kiến Hưng, thông ra các tuyến đường huyết mạch Xa La, Văn Phú...Thiết kế sang trọng, nội thất xịn sò,...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Phú Lương, 5 tầng, giá 6,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.7 tỷ 68 m2 98,53 triệu/m2
      + Vị trí: Nhà thô hoàn thiện mặt ngoài.+ Nhà thô khu đô thịm Phú Lương phân lô vỉa hè đường 12m vỉa hè 3m. MT 5m, 5 tầng.DT 68 mét vuông.+ Chủ cần...
      Dự án KĐT Phú Lương, Đường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề Trung tâm thương mại và phố chợ Đô Nghĩa, giá 6,9 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      6.9 tỷ 75 m2 92 triệu/m2
      Đẹp rẻ.Nhà hoàn thiện cơ bản 4,5 tầng Tiện ích: Nhà ở vị trí giao thông thuận lợi, oto đỗ cửa, khu đô thị Đô Nghĩa kết nối phố bến xe Yên Nghĩa, Lê Văn...
      Dự án TTTM và Phố chợ Đô Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Đông. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.