Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, giá 5 tỷ tại Quận Hà Đông

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      + Tôi chính chủ cần bán ngay lô liên kế đường 25m KĐT Thanh Hà cienco5- Hà Đông- Thủ đô Hà Nội.Thông tin miếng đất: -B1.2 LK 4 ô 20 DT 100m2 (Tây ...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 6,3 tỷ tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      Bán liên kế Yên Nghĩa 50m 5 tầng phân lô 2 vỉa hè, oto tránh+ Khu dịch vụ Yên Nghĩa nằm ngay trong quần thể dịch vụ yên nghĩa, sát bến xe Yên Nghĩa, tàu...
      Đường Yên Nghĩa, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 154 m2, giá 5,1 tỷ tại Hà Đông

      5.1 tỷ 154 m2 33,12 triệu/m2
      DT: 154m2 logia hướng Tây Nam nhìn ra hồ con tằm.View PN hướng Đông Nam mát mẻ - cửa hướng Đông Bắc không hề nóng.Nội thất: Cơ bản mới.Nhu cầu chuyển...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 50 m2, giá 6,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.7 tỷ 50 m2 134 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà liên kế khu đô thị Văn Khê, Hà Đông, vị trí siêu đẹp KD cực đỉnh.+ Nhà 50 mét vuông, 5 tầng 5 ngủ nhà đầy đủ công năng sử dụng nhà...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.1 tỷ 112 m2 45,54 triệu/m2
      Cần bán căn S2B 2203 dự án Grand Sunlake căn hộ góc 2 mặt thoáng logia hướng Đông Nam, hướng Đông Bắc.Hướng cửa hướng Tây Nam.Tk 3 ngủ 2 phòng ...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, giá 6,65 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.65 tỷ 60 m2 110,84 triệu/m2
      bán nhanh 4 tầng thang máy lung linh KD vip Geleximco Lê Trọng Tấn Hà Đông 6 tỉ 65.* KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn Hà Đông là một trong những KĐT hiện đại và...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 86 m2, giá 6,45 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.45 tỷ 86 m2 75 triệu/m2
      * Bán liên kế cạnh đại siêu thị Aeon Hà Đông, giáp dự án FLC Đại Mỗ, đường Lê Quang Đạo nối dài, đường 70, công viên hồ điều hòa thiên văn học...*Thông...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư New Skyline , 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5 tỷ tại Hà Đông

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ NewSkyline Văn Quán.DT: 125m2, 3 phòng ngủ, 2vs, hoàn thiện đẹp nội thất gỗ hương, để lại full đồ, nhà 3 mặt thoáng.Giá 5, x...
      Dự án New Skyline, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 86 m2, giá 6,45 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      6.45 tỷ 86 m2 75 triệu/m2
      * Bán liên kế cạnh đại siêu thị Aeon Hà Đông, khu đô thị Dương Nội đường Lê Quang Đạo nối dài, công viên hồ điều hòa thiên văn học...* Thông tin dự án:...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,3 tỷ tại Hà Đông

      5.3 tỷ 140 m2 37,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn Dualkey dt 140m2 thiết kế 4 phòng ngủ tại chung The Terra An Hưng Hà Đông giá mềm chỉ 5,3 tỉ.- Chủ để lại toàn bộ nội...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 5 phòng ngủ, 150 m2, giá 6 tỷ tại Đường Nguyễn Khuyến - Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 150 m2 40 triệu/m2
      Cần bán 2 căn hộ chung cư tập thể liên kế thông phòng tầng 1 thuộc khu tập thể trường đại học Kiến Trúc thành phố Hà Nội.~ 150  mét vuông/ 2...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề Khu đô thị Kiến Hưng, 5 tầng, 50 m2, giá 6,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà khu đô thị Kiến Hưng, 50m2, xây 5 tầng, MT 5m, view công viên.Cần bán nhà khu đô thị Kiến Hưng, 50m2, MT 5m, có view công viên.Nhà...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 7 tầng, 55 m2, giá 6,5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 55 m2 118,19 triệu/m2
      bán gấp bán nhanh 7 tầng thang máy Phố Lê Trọng Tấn Hà Đông 6 tỉ hơn 0389 638 ***- Phố Lê Trọng Tấn cửa ngõ phía tây Thủ đô Hà Nội là tuyến phố huyết...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      bán ngay nhà 5 tầng giếng Sen - Lê Trọng Tấn, La Khê Đối diện K - Park City 6 tỉ 999.+ siêu hiếm giá cực rẻ khu vực Giếng Sen La Khê 50m2 5 tầng full...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị mới Văn Quán, giá 5,5 tỷ tại Hà Đông

      5.5 tỷ 58 m2 94,83 triệu/m2
      + Trung tâm khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, đối diện dãy căn biệt thự vip nhất vị trí nổi bật nhất Q. Hà đông, khu đô thị tiêu biểu.+ Tiện ích đầy đủ:...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị mới Xa La, 64 m2, giá 6,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 64 m2 101,57 triệu/m2
      + Trung tâm khu đô thị Xa La, Hà Đông, vị trí đắc địa, trung tâm giữa các khu đô thị lớn: khu đô thị Văn Quán, khu đô thị The Manor Center Park, khu...
      Dự án KĐT Xa La, Đường Phúc La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,94 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      5.94 tỷ 112 m2 53 triệu/m2
      * Chính sách TỐT nhất trong tháng:- NH hỗ trợ vay 70 phần trăm giá trị căn hộ miễn LS 18 tháng.- CK lên đến 17 phần trăm.- Tặng gói nội thất...

      Cần bán ngay nhà lk 4 tầng, 53 m2, giá 6,35 tỷ tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6.35 tỷ 53 m2 119,82 triệu/m2
      + Phân Lô Vỉa hè rộng oto chạy vòng quanh Đìa Lão, khu đô thị Mậu Lương, Hà đông, vị trí đắc địa kết nối các khu đô thị Xa La, khu đô thị Văn Phú, khu...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.