Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Mulberry Lane, 4 phòng ngủ, 154 m2, giá 5,15 tỷ tại Hà Đông

      5.15 tỷ 154 m2 33,45 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Mulberry Lane gần Làng Việt Kiều Châu Âu, thiết kế 4  phòng ngủ, 154 m2, sống đẳng cấp giữa resort 54 tiện ích 5*.DT: 154...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Mulberry Lane, 4 phòng ngủ, 187 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 187 m2 33,16 triệu/m2
      Chưa sử dụng ngày nào nên chính chủ cần bán căn hộ chung cư tại toà C Mulberry Lane.căn hộ chung cư số 03, dt 187m tim tường, 172m thông thuỷ, thiết...
      Dự án Mulberry Lane, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 6 tầng, 50 m2, giá 6,8 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Phân lô 2 làn đường - 6 tầng thang máy oto tránh vỉa hè đường 36m.KD bất chấp trục chính khu đô thị Văn Khê.+ Cách đường Tố Hữu chỉ 100m, nối liền từ khu ...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 50 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      Vị trí trung tâm, bìa đỏ chính chủ, nhà đẹp Kiên cố, móng và giấy phép xây 6 tầng chủ đã xây 3 tầng và cột chờ, khi vực giao thông rất thuận tiện, gần mặt...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 5,1 tỷ tại Hà Đông

      5.1 tỷ 134 m2 38,06 triệu/m2
      * Lâu lắm mới xuất hiện căn 134m2 hướng Đông Nam Huyndai Hillstate bán ạ.- căn hộ chung cư tọa lạc tại tầng trên 20, view công viên thoáng đãng.- Nhà...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội.
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị ParkCity Hà Nội, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 92 m2 54,35 triệu/m2
      Cần bán căn 3 PN 92 m2, 5 tỉ bao phí full bàn giao đầy đủ nội thất liên hệ ngay 0969 033 ***.View công viên trung tâm hồ điều hoà 2.5 ha free 2 năm...
      Dự án ParkCity Hà Nội, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 5 tỷ tại Hà Đông

      5 tỷ 140 m2 35,72 triệu/m2
      bán nhanh căn 140 mét vuông dualkey Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, logia hướng Đông Nam, căn siêu hiếm không góc chết.-...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Geleximco, 75 m2, giá 7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      Quỹ căn 75m2 MT 5m - khu B giáp Vin.đc: Khu B Geleximco Lê Trọng Tấn, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, thành phố Hà Nội.Nhà vừa xây, khách mua có thể nhận nhà...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,25 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.25 tỷ 140 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ the Terra An Hưng, căn Dual - Key140m2, 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, BC hướng Đông Nam:1/ Căn nội thất cơ bản: giá 5,25...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 50 m2, giá 6,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.9 tỷ 50 m2 138 triệu/m2
      - chính chủ làm ăn có lộc, bán nhà chuyển mặt phố mở rộng KD.- Nhà bán thuộc khu liên kế khu đô thị Văn Khê, Hà Đông, thành phố Hà Nội. Nhà vị trí đắc...
      Dự án Văn Khê, Phố Nguyễn Thanh Bình, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, 50 m2, giá 6,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.9 tỷ 50 m2 138 triệu/m2
      + khu đô thị Văn Khê, Hà Đông Kết nối phố Nguyễn Thanh Bình, đường Ngô Thì Nhậm nối dài, khu đô thị An Hưng, Dương Nội, Nam Cường, vài bước Aeon trục...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán liền kề 4 tầng, 50 m2, giá 6,4 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6.4 tỷ 50 m2 128 triệu/m2
      Bán nhà phân lô oto tránh - DT 50m2 - 4 tầng - MT 4m - giá 6,4 tỉ.Phân lô Đìa Lão - Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - vỉa hè - đường thông - tuyệt đẹp - nhà...
      Đường Mộ Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 5,2 tỷ tại Hà Đông

      5.2 tỷ 202 m2 25,75 triệu/m2
      Gia đình tôi đang cần bán ngay chung cư TSQ, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội. bìa đỏ chính chủ.căn hộ góc căn số 07 tòa T1.DT 202m2.căn hộ chung cư gồm: 4...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Trung tâm thương mại và phố chợ Đô Nghĩa, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      + Nhà thuộc khu phân lô, lòng đường 12m, vỉa hè 4m, oto dừng đỗ trước cửa thoải mái.+ Khu vực dân trí cao, gần Trường, chợ.. đang phát truyển cực mạnh. +...
      Dự án Đô Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 5,5 tỷ tại Hà Đông

      5.5 tỷ 202 m2 27,23 triệu/m2
      Bán căn hộ TSQ 202m2.Bán căn hộ Euroland TSQ - Mỗ Lao - Hà Đông hoa hậu không tỳ vết, để lại 90 phần trăm nội thất.+ căn hộ Làng Việt Kiều Châu Âu...

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, giá 6,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.7 tỷ 50 m2 134 triệu/m2
      + liên kế 5 tầng rẻ hợp lý nhất khu đô thị Văn Khê, Q. Hà Đông oto vòng quanh.+ Kết nối phố Nguyễn Thanh Bình, Ngô Thì Nhậm nối dài, khu đô thị An...

      Cần bán biệt thự 4 tầng, 58 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Quang Trung - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội

      6.3 tỷ 58 m2 108,63 triệu/m2
      Chủ đang cần tiền nên muốn bán nhanh ngôi nhà, ngôi nhà thuộc khu phân lô cán bộ, có thể KD văn phòng mở spa.Nằm cách mặt phố quang trung 20m. Trung tâm...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Do chưa có nhu cầu sử dụng nên gia đình cần bán lại căn 2 PN + 1 DT 90 mét vuông, thiết kế đẹp thuộc căn hộ chung cư Park Kiara nằm trong KĐT Park...
      Dự án Park Kiara, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Đông. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.