Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 45 m2 151,12 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư mini Xuân Thuỷ, Cầu Giấy, oto sát nhà, 5 phòng 1N1K cực rộng.------------- 45m2 x 6T thang máy, tầng 1 phòng 1N1K rộng full đồ. oto...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 9 tầng, 105 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 105 m2 179,05 triệu/m2
      Bán tòa mini Cầu Giấy dòng tiền khủng, ổn định, nhà chủ có tiền tự xây cho thuê, không phải dân chuyên KD mua đi bán lại.+ Trung tâm Cầu Giấy, ngõ 68.+ Nhà...
      Ngõ 68, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Huyên, giá 20 tỷ

      20 tỷ 85 m2 235,3 triệu/m2
      Nhà 5 tầng chính chủ, phố Nguyễn Văn Huyên, Nghĩa Đô, Cầu Giấy dt 85m, giá 20 tỉ.Vị trí rất đẹp, khu phân lô, ôtô, vỉa hè, KD văn phòng, dân trí cao, an...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Giấy, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 31 m2 166,13 triệu/m2
      - ngôi nhà phố Cầu Giấy. DT 31 mét vuông. DT sử dụng 35 mét vuông, 5 tầng, MT 3.7m. Giá 5.15 tỉ.- 10m ra oto tránh, quay đầu, nhà mới cực đẹp,...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 7 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy, giá 21 tỷ

      21 tỷ 80 m2 262,5 triệu/m2
      * Chính chủ bán ngay tòa văn phòng rất đẹp tại phố vip Nguyễn Thị Định, Cầu Giấy.- DT 80  mét vuông, xây 7 tầng, MT 6 m, garage oto, vỉa hè 6 m,...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 75 m2 tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 14 tỷ

      14 tỷ 75 m2 186,67 triệu/m2
      Vip tòa nhà Dịch Vọng Cầu Giấy - CCMN 7 tầng thang máy - 18 phòng khép kín - đầy đủ giấy phép xây dựng, phòng cháy chữa cháy - cách phố chỉ 50m - sổ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiệu - Cầu Giấy, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 80 m2 211,25 triệu/m2
      Vị trí đẹp, ngõ thông, ôtô đỗ cửa, khu vực trung tâm Nghĩa Tân, Cầu Giấy, căn hộ dịch vụ lúc nào cũng kín khách. DT 80m2/sàn, giá chỉ còn 16.9 tỉ.- Thiết...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 7 tầng, 61 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Quốc Hoàn, giá 23 tỷ

      23 tỷ 61 m2 377,05 triệu/m2
      Không phải nhà cải tạo đâu quý ace ạ.Nhà dân xây mới khôngong ạ.Thiết kế hiện đại phù hợp vừa ở vừa KD.DT tầng 1 là 61 mét vuông, từ tầng 2 là...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Quốc Hoàn, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà Trần Quốc Hoàn còn mới, giá cực rẻ khu vực, nhà có thiết kế 5 tầng, nhà để xe ôtô, nội thất luxury, thoáng sáng 2 mặt, hiếm có,...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 9 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 40 tỷ

      40 tỷ 130 m2 307,7 triệu/m2
      + bán ngay toà building đường Hoàng Quốc Việt Q. Cầu Giấy, nhà vừa hoàn thiện, mặt ngõ oto tránh vỉa hè 2 bên.+ DT 130m2, thiết kế 9 tầng lô góc, 2 mặt ngõ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 6 tầng, 53 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quan Hoa - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 10 tỷ

      10 tỷ 53 m2 188,68 triệu/m2
      Hàng hiếm Cầu Giấy! Cực khó tìm trong phân khúc 10 tỉ.Gà đẻ trứng vàng - cỗ máy in tiền 70 tr/tháng. Thang máy.Nhà vừa xây 2023.+ siêu hiếm! Tọa lạc tại...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 11,36 tỷ

      11.36 tỷ 71 m2 160 triệu/m2
      Nhà nằm trong khu phân lô, đường vào nhà rộng trên 6m, oto tránh, đỗ ngày đêm. Hiện nay chắc chẳng có khu tập thể nào lại dành phần đất đường nhiều đến thế....
      Ngõ 66, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 50 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 50 m2 244 triệu/m2
      Nhà đẹp Cầu Giấy - ngõ thông phân lô - KD - oto vào nhà - 50 mét vuông x 5 tầng.Mô tả:- Nhà có vị trí cực kỳ đẹp ngõ thông phân lô vuông đét oto chạy...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 9 tầng, 86 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 32 tỷ

      32 tỷ 86 m2 372,1 triệu/m2
      + Siêu tiện ích - toà nhà 9 tầng thang máy vừa ở vừa KD dòng tiền cho thuê chung cư, văn phòng.+ pháp lí nhà bìa đỏ chính chủ.- giấy phép xây dựng +...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 60 m2 208,34 triệu/m2
      Nguyễn Văn Huyên Cầu Giấy 60m2 nhà để xe ô tô KD ngày đêm, giá 12,5 tỉ.- Vị trí cực đỉnh, ngõ đẹp và KD sầm uất nhât của con đường Nguyễn văn huyên, ngõ...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 70 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà phân lô vip Trần Quốc Hoàn, trung tâm Cầu Giấy, KD, văn phòng, spa, phòng khám,... Ngõ thông khắp ngả, khu dân trí cao, an sinh xã hội đỉnh.Nhà ở...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 9 tầng, 86 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 86 m2 366,28 triệu/m2
      Bán siêu phẩm Hoàng Quốc Việt - tòa nhà đa chức năng - 9 tầng - thang máy - MT siêu rộng - phân lô - oto 29 chỗ.Mô tả.+ DT 86 mét vuông - 9 tầng -...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Chính chủ cần bán căn văn phòng mặt ngõ 80 (ngõ tương đối rộng nhất Trung Kính). Nhà thông sàn 6 tầng, thang máy có sẵn khách mua vào sử dụng đc luôn.+...
      Ngõ 80, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm