Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 39 m2 84,62 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà nằm trong Ngõ 29 Dịch Vọng,ngõ to rộng ba gác ra vào thoải mái trước nhà có dự án quy hoạch mở đường tương lai ra mặt đường lớn. Khu vực dân...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 74 m2 213,52 triệu/m2
      nhà mặt tiền vip - 7 tầng thang máy - 30m ra mặt phố - vừa ở vừa cho thuê dòng tiền - giá cực đẹp 15,8 tỉ.* Mô tả:- DT: 74 mét vuông.- Số tầng: 7.-...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 6 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 6 tỷ

      6 tỷ 47 m2 127,66 triệu/m2
      Bán căn hộ mini Cầu Giấy, 47 mét vuông x 6T thang máy, siêu hiếm - 6, x tỉ.---------------- DT 47 mét vuông, từ T2 là 50 mét vuông, 6...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 44 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 44 m2 279,55 triệu/m2
      Bán Nhà Mặt Ngõ -Dương Quảng Hàm 44m²- 5tang- -12.3 tỉ Cầu GiấyTT CẦU GIẤY - MẶT NGÕ KD - oto TRÁNH - ACE PHẢI THẬT NHANH + Nhà mặt ngõ KD, oto tránh nhau...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Thạch - Nhà Đất Ba Đình Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà 6 tầng, 54 m2 tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 54 m2 250 triệu/m2
      Nhà mới tinh - nhà để xe oto - ngõ thông - thang máy - nở hậu!+ Nhà mình bán nằm ở đầu đường Trần Cung, Cầu Giấy. Cách đường Hoàng Quốc Việt 100m. Trước...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 7 tầng, 82 m2, mặt tiền 17m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 29 tỷ

      29 tỷ 82 m2 353,66 triệu/m2
      * Do không có nhu cầu sử dụng nên tôi bán giá hợp lý để ở và đầu tư.KD văn phòng trung kính, oto tránh. S 82m2* 7 tầng, MT 17m giá 29 tỉ. liên lạc: 0931...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 81 m2 216,05 triệu/m2
      Nhà phân lô tuyệt đẹp - vị trí KD siêu đỉnh - oto vào nhà.* Mô tả:- DT đất: 81 mét vuông.- Số tầng cao: 5 tầng.- MT: 5,3m.* Vị trí:- Nhà nằm trên mặt...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 9 tầng, 130 m2 tại Phố Dịch Vọng Hậu - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      * Do không có nhu cầu sử dụng nên gia đình tôi bán giá hợp lý để ở và đầu tư.- KD, Văn Phòng, DT 130m2, xây 9 tầng, MT 8m.- giá: 80 tỉ ( thỏa thuận ) liên ...
      Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Chí Công - Cầu Giấy, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 55 m2 96,37 triệu/m2
      DT 55  mét vuông x 3 tầng, MT 5.6m, giá 5,3 tỉ.Ngõ theo quy hoạch đường mới sẽ đi ra đường Xuân Tảo.Vài bước ra đường Xuân Tảo, sát bên là các Trường...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 82 m2, mặt tiền 17m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 29 tỷ

      29 tỷ 82 m2 353,66 triệu/m2
      Bán nhà siêu phẩm vừa xây lô góc Trung Kính - KD đa dạng.+ Vị trí lô góc 2 mặt ngõ oto tránh vỉa hè đắc địa.+ 1 hầm 7 nổi, nhà vừa xây đôi ba năm còn mới...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 48 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khang, giá 10,89 tỷ

      10.89 tỷ 48 m2 226,88 triệu/m2
      Nhà mới Nguyễn Khang 48 mét vuông - Có nhà để xe ôtô 7 chỗ - 6 tầng thang máy - MT 6.7m - Ngõ thông.- Tọa lạc vị trí đắc địa, giao thông thuận lợi,...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Cầu Giấy - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 35 m2 134,29 triệu/m2
      Mới hoàn toàn, đẹp long lanh về ở ngay.Nhà nằm trong ngõ 260 Cầu Giấy thông sang Chùa Hà.Vị trí đẹp oto cách 10m, trước nhà xe 3 gác, gần trường chợ siêu...
      Ngõ 260, Đường Cầu Giấy, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 7 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      * Do không có nhu cầu sử dụng nên tôi bán giá hợp lý để ở và đầu tư.- KD, văn phòng, oto tránh. DT 48,8m2, xây 7 tầng, MT 4.1m.- giá: 14.5 tỉ (thỏa thuận)...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 27 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 27 m2 140 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Quốc Việt 27m2 5 tầng giá 3,78 tỉ - L/H 0934 503 ***.bìa đỏ CC - ngõ thoáng.L/H em đi xem.
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 48 m2 139,59 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa trung tâm Cầu Giấy, khu vực vip dân trí cao.+ Ngõ nông rộng, vài bước ra mặt phố, lô góc trước nhà cực thoáng.+ Nhà chủ tự xây 5 tầng, sống...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 7 tầng, 55 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 55 m2 260 triệu/m2
      Mặt ngõ Trần Thái Tông - oto - 7 tầng thang máy - KD.DT: 55 mét vuông giá: 14,3tỉ.Nhà xây 7 tầng thang máy, thiết kế thông sàn, khép kín. Thích hợp...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 8 tầng, 82 m2, mặt tiền 17m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 27 tỷ

      27 tỷ 82 m2 329,27 triệu/m2
      Tòa building xây đc 5 năm, phố Trung Kính (lớn). Nhà chủ tự xây hiện đại, phù hợp nhiều công năng, tối ưu DT cho thuê, làm văn phòng, KD.Vị trí lô góc, khu...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 37 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 37 m2 148,65 triệu/m2
      oto, phân lô, DT 37 mét vuông giá 5 tỉ 5 (thỏa thuận), mua bán nhà Hồ Tùng Mậu giá rẻ.Bán nhà chính chủ Hồ Tùng Mậu, khu vực giao thông thuận tiện...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm