Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Tôi tên Linh cần bán nhanh căn hộ tòa nhà Pico 173 Xuân Thủy, Cầu Giấy. (Tòa nhà Pico Xuân Thủy - đối diện ĐH Sư Phạm).- DT 100m2, 3 PN, 2 vệ sinh.- DT...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 83 m2 60,25 triệu/m2
      căn hộ chung cư bao gồm 2 PN, 2 vệ sinh, bếp, khách, 2 logia.Hướng logia hướng Đông Nam là hướng rất đẹp, thoáng mát.View hồ công viên Thanh Xuân.giá 5...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,65 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.65 tỷ 130 m2 43,47 triệu/m2
      Chuyển về nhà về Tây Hồ nên gia đình cần bán gấp căn hộ chung cư góc 3 mặt thoáng tại căn hộ Chelsea Park 116 phố Trung Kính, Cầu Giấy.căn hộ chung ...
      Chelsea Park, 116, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá tốt tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 83 m2
      Anh em có kế hoạch khác nên bán căn hộ chung cư này. Quý khách có nhu cầu quan tâm vui lòng call ngay với em để đc hỗ trợ. Em tên là Trung. SDT của em...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 4 phòng ngủ, 134 m2, giá 9 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      9 tỷ 134 m2 67,17 triệu/m2
      Một bước chân vạn điểm đến:Một bước tới phố Duy Tân phố Wall tại Việt Nam.Cách tòa nhà cao nhất Thủ đô Hà Nội Keangnam 800m.Cách công viên Yên Hòa CV1...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, thỏa thuận tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 73 m2
      Bán căn hộ N04 B1 Thành Thái.DT 73m2. Thiết kế 2 PN và 2 vệ sinh.Nhà nội thất đầy đủ. logia hướng Đông Bắc hướng mát.bìa đỏ chính chủ cất két.KH quan...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,1 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Bán căn hộ HH1 Dương Đình Nghệ.DT 100 mét vuông thiết kế 2 PN và 2 vệ sinh.Nhà full nội thất, có slot oto trong hầm (có tiền cũng không mua đc).bìa...
      Dự án Yên Hòa, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.7 tỷ 105 m2 54,29 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán ngay căn 3  phòng ngủ 105 mét vuông căn hộ chung cư 110 Cầu Giấy.Căn tầng thấp dưới 15.DT: 105 mét ...
      Cầu Giấy Center Point, 110, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 6 tỷ tại Đường Phạm Văn Bạch - Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 96 m2 62,5 triệu/m2
      Do chuyển địa điểm công tác tôi cần bán căn hộ chung cư Golden Park, nội thất như mới.+ Vị trí vô cùng thuận lợi ngay ngã 4 Dương Đình Nghệ Trung Kính.+...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.5 tỷ 125 m2 60 triệu/m2
      Hàng hiếm! FLC Cầu Giấy 125 mét vuông - 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh chỉ với 7.5 tỉ full NT view Hồ Tây.chính chủ cần bán DT 125 mét ...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 62 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hoa Bằng - Cầu Giấy, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 62 m2 250 triệu/m2
      Phố Hoa Bằng - DT 62 mét vuông x 6 Tầng - MT rộng 4,1m.* Mô tả:- Vị trí trước nhà ngõ tương đối rộng, oto tránh, khu vực đầy đủ các tiện ích, thông...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá rẻ tại Đường Hoàng Minh Giám - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 130 m2
      Gia đình tôi không có nhu cầu sử dụng cần bán căn 130m2 đã sửa thành 3 PN ở dự án Mandarin Garden, Hoàng Minh Giám.- Thiết kế chung cư vuông vức, tầng...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,84 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.84 tỷ 114 m2 60 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi lên căn rộng hơn nên chính chủ cần gửi bán căn hộ chung cư 114m2 Mandarin Garden Hoàng Minh Giám.Nhà đầy đủ đồ, tầng cao, view...

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,58 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.58 tỷ 0 m2
      Dự án Richland 233 Cầu Giấy.DT: 91,6 mét vuông.2 phòng ngủ - 2 toilet.logia Tây - cửa Đông (logia có toà Indochina che nên không nóng).nội ...
      Dự án Richland Southern, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 6,84 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.85 tỷ 116 m2 59 triệu/m2
      chính chủ cần bán chung cư 3 ngủ căn hộ chung cư The Nine.- 3 ngủ.- 116 mét vuông.- Nội thất cơ bản.- logia Đông (view thoáng).contact/zalo: 0389...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
      I
      Đức Indochina Plaza ( Iph) Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá rẻ tại Đường Tôn Thất Thuyết - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 128 m2
      Không sử dụng đến tôi cần sang nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ góc trục A08 dự án Sky Park View công view hồ hướng mát.- Thiết kế 3 phòng ...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 52 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 52 m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay toà nhà , ccmn tại ngõ 44 trần thái tông,cầu giấy DT 52 mét vuông xây 5 tầng , trươc sau vuông 4m Tổng 9 phòng...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,88 tỷ tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.88 tỷ 68 m2 27,65 triệu/m2
      - Cần bán chung cư tập thể khu A Nghĩa Tân, cạnh sân bóng, công viên - trường học.- DT 68 mét vuông, thiết kế 2p ngủ, 1p khách, bếp, 1 phòng vệ...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm