Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      4.41 tỷ 82 m2 53,66 triệu/m2
      Cam kết nhà thật giá thật, đảm bảo rẻ hàng đầu trục căn, siêu hiếm có.Đây là căn DT lớn nhất của căn hộ chung cư 2 PN, 2 vệ sinh, vị trí đẹp.đc:...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 2 tầng, 70 m2, giá rẻ tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      Phiên bản Limited Giới hạn luôn là sự May mắn & Khát khao Săn đón của Giới Tinh hoa.Em Thúy Điệp 0984 254 *** Luôn nắm giữ quỹ hàng căn nhà phố, dòng...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Làng Quốc Tế Thăng Long, giá 43 tỷ tại Cầu Giấy

      43 tỷ 200 m2 215 triệu/m2
      BT Làng Quốc Tế Thăng Long - Dịch Vọng - Cầu Giấy, Dt: 200 mét vuông 4 tầng mt 8m nở hậu giá còn 43 tỉ, vỉa hè 2 bên mỗi bên rộng 3m, đường 2 oto...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự Khu đô thị mới Yên Hòa, 5 tầng, 75 m2, giá 24,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      24.5 tỷ 75 m2 326,67 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay nhà liền kê A10 Nguyễn Chánh Dt 75 mét vuông x 4,5 tầng, MT 6m giá 24,5 tỉ, thích hợp ở hoặc KD coffee cho thuê văn phòng tập...
      Dự án Yên Hòa, Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,4 tỷ tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.4 tỷ 95 m2 35,79 triệu/m2
      Hơn 3 tỉ tìm căn hộ chung cư 3 phòng ngủ khu vực Cầu Giấy thì chỉ có thể là CC Nguyễn Ngọc Vũ.- Với DT thông thủy 90m2 chia 3 phòng ngủ, đầy ...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Mandarin Garden, 2 phòng ngủ, 130 m2, giá rẻ tại Quận Cầu Giấy

      Thỏa thuận 130 m2
      Gia đình cần bán chung cư cao cấp Mandarin Garden - Hoàng Minh Giám - Cầu Giấy - thành phố Hà Nội.- chung cư 130m, thiết kế 2 PN + 1 phòng đa năng,...
      Dự án Mandarin Garden, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Nam Trung Yên, 4 tầng, giá 110 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      110 tỷ 300 m2 366,67 triệu/m2
      "Siêu căn biệt thự cầu giấy - lô góc MT vỉa hè rộng - vị trí đẹp - thiết kế hiện đại".+ Nhà nằm trong KĐT Nam Trung Yên, phố Trung Kính, gần đại sứ quán...
      Dự án Nam Trung Yên, Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.6 tỷ 71 m2 36,62 triệu/m2
      "Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp B6 KĐT Nam Trung Yên, đường Nguyễn Chánh, P. Trung Hòa, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội. Phía trước tòa nhà là công viên Nam...
      Dự án Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Mandarin Garden, 4 phòng ngủ, 303 m2, giá rẻ tại Cầu Giấy

      Thỏa thuận 303 m2
      Cần bán nhanh căn hộ thông tầng thông tầng siêu sang tại Mandarin Garden, Hoàng Minh Giám.DT: 302.6m2 thiết kế 4p ngủ, 3  phòng vệ sinh, 2...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      - Hàng hot: Bán chung cư 173 Xuân Thủy, DT: 100 mét vuông, 02 phòng ngủ, nhà đẹp nội thất đầy đủ, giá: 3,8 tỉ (TL).- Thiết kế gồm: 02...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy

      5.5 tỷ 95 m2 57,9 triệu/m2
      Thực sự rất tiếc nhưng vẫn phải quyết định bán căn hộ chung cư số 05 tầng trung DTTT trong SHR 95,1 m2.Do mua để ở nên gia đình tôi chọn rất kỹ về thiết...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 4 tầng, 195 m2, giá 31,2 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      31.2 tỷ 195 m2 160 triệu/m2
      - Hạ sốc 5 tỉ, ngay gần MP Cầu Giấy - ô tô vào tận nhà chỉ có 160tr/m2 - không còn căn nào rẻ hơn căn này.- DT: 195m2.- Nhà 4 tầng.- Giá chào 160tr/m2.-...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 8,36 tỷ tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      8.36 tỷ 95 m2 87,99 triệu/m2
      Bán căn CC cao cấp 3 ngủ tòa Epic Tower, ngõ 19 Duy Tân, Cầu Giấy - trực tiếp chủ đầu tư:- Vị trí đẹp, gần bxe Mỹ đình, đường trên cao Phạm Hùng,...
      Epic Tower, ngõ 19, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tòa nhà Eurowindow Multi Complex, Trần Duy Hưng, DTTT 96 m2, đã thiết kế thành 3 PN, 2 phụ, nhà mới, đẹp, hướng cửa hướng Đông Nam,...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị mới Yên Hòa, 4 tầng, 300 m2, giá 99 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      99 tỷ 300 m2 330 triệu/m2
      Bán căn BT. Lão Thành Cách Mạng, Trần Kim Xuyến, Yên Hòa. DT 300m2 căn hộ góc 2 MT 30 m, nhà 4 tầng giá 99 tỉ có bớt.
      Dự án Yên Hòa, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 93 m2 61,3 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh căn hộ D'Capitale Trần Duy Hưng (đối diện BigC Thăng Long).93m2 mà nhìn như hơn...

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 116 m2 32,76 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn hộ chung cư đã làm nội thất đẹp tòa 18T2 Trung Hòa Nhân Chính.- căn hộ chung cư DT 116 mét vuông thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.-...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 93 m2 61,3 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh căn hộ D'Capitale Trần Duy Hưng (đối diện BigC Thăng Long).93 mét vuông...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm