Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề Khu đô thị mới Dịch Vọng, 4 tầng, 110 m2, giá 28,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      28.6 tỷ 110 m2 260 triệu/m2
      CC bán căn biệt thự khu đô thị Dịch Vọng, Cầu Giấy - khu vực đáng sống - tầm giá hiếm để sở hữu căn biệt thự sân vườn - chỉ 28 tỉ hơn.- CC cần bán ...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Khu đô thị mới Yên Hòa, 4 tầng, giá 110 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      110 tỷ 300 m2 366,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu Lão Thành Cách Mạng, Yên Hoà, 300m2 x 4T, MT 18m.Gia đình cần sang nhượng lại biệt thự Lão Thành Cách Mạng, khu đô thị Yên Hoà,...
      Dự án Yên Hòa, Đường Hạ Yên Quyết, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, giá tốt tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 205 m2
      contact Em Đức Giang Chuyên bán căn biệt thự Mỹ Đình, Cầu Giấy để lựa chọn ngôi nhà đẹp nhất với giá mềm nhất thị trường.( Có nhận ký gửi của KH có nhu...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá rẻ tại Đường Hạ Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 200 m2
      - Hạ sốc 5 tỉ có ngay biệt thự trung tâm Cầu Giấy với DT 200m - 4 tầng đầy đủ tiện ích - nhà nằm ngay Trung Tâm Cầu Giấy - giao thông đồng bộ - KĐT Cầu...
      Đường Hạ Yên Quyết, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,16 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.16 tỷ 120 m2 59,65 triệu/m2
      Cần bán chung cư 120.42m2 3 ngủ rộng rãi, căn hộ góc, nhà mới 100 phần trăm tại căn hộ The Park Home, Thành Thái, Cầu Giấy, TP Hà Nội.giá trực...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 170 m2, giá 48 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      48 tỷ 170 m2 282,36 triệu/m2
      căn biệt thự đẳng câp bậc nhất Mỹ Đình - 6 tầng thang máy - có hầm - vỉa hè đá bóng.Mô tả:- DT: 170 mét vuông, 6 tầng, 10m MT.- căn biệt thự duy...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá tốt tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 110 m2
      Cần bán căn hộ chung cư 110 mét vuông dự án Mipec Rubik 360 Xuân Thủy.- Nhà thiết kế 3 PN + 2  phòng vệ sinh rộng.- Hiện đã có nội thất cơ...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Yên Hòa Condominium, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,45 tỷ tại Cầu Giấy

      3.45 tỷ 75 m2 46 triệu/m2
      bán nhanh chung cư góc căn hộ N02 Yên Hòa Condominium, Cầu Giấy.DT 75.2 mét vuông đã thiết kế lại: Khách, bếp, 2 ngủ, 2 nhà vệ sinh.nội ...
      Dự án Yên Hòa Condominium, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 4,9 tỷ tại Cầu Giấy

      4.91 tỷ 140 m2 35 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 34T Hoàng Đạo Thúy 140  mét vuông, giá 35tr/ mét vuông 0967 858 ***0.* DT 140 mét vuông, 3 PN, 2 phòng vệ ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,05 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.05 tỷ 130 m2 38,85 triệu/m2
      Siêu Đẹp , Siêu Đáng Yêu , Siêu Đáng Sống ,căn hộ Cao Cấp mà Chỉ 5T , 130m2 , 3 N , 2vs , 1 Kho , 1 Bếp , 2 BC Tại Trần Kim Xuyến - Con Phố Thượng Lưu -...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,59 tỷ tại Cầu Giấy

      4.59 tỷ 117 m2 39,24 triệu/m2
      - Gia đình cần bán căn hộ chung cư tầng thấp, căn hộ chung cư Thăng Long Number One - Số 1 Đại Lộ Thăng Long.- DT: 117 mét vuông.- Giá: 4,59...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 4 tầng, 70 m2, giá 10 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      10 tỷ 70 m2 142,86 triệu/m2
      Mô tả:Phân lô Trung Kính quá đẹp, DT rộng, giá cực rẻ khu vực.Vị trí trung tâm, xung quanh toàn trường học lớn, công viên, BV.chính chủ cần bán nhanh để...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Vinata Tower, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      4.1 tỷ 87 m2 47,13 triệu/m2
      Vinata Tower 289 Khuất Duy Tiên Căn 03 tầng 20-27 DT 87,2m2 (3 ngủ 2 vệ sinh) Cửa TN logia ĐB View công viên hồ giá 4,1 tỉ
      Dự án Vinata Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Golden Park Tower, 100 m2, giá rẻ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Em bán dự án Golden Park đầy đủ quỹ căn .GIÁ CHUẨN - KHÔNG CHÊNH - TỰ ĐÀM PHÁN GIÁ VỚI chính chủ.Bớt xem mấy tin đăng điêu, giá rẻ bất ngờ, mất công mất...
      Dự án Golden Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 600 m2, giá 175 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      175 tỷ 600 m2 291,67 triệu/m2
      căn biệt thự đơn lập lô góc Chính chủ Phố Dịch Vọng 600m2 chỉ 175 tỉ. L/H 0975 642 ***+ Vị trí: Khu căn biệt thự đơn lập có cơ sở giao thông tốt nhất...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 102 m2 45,1 triệu/m2
      chính chủ cần tiền nên tôi bán ngay chung cư Vimeco Nguyễn Chánh, Trung Hòa, Cầu Giấy.DT 102 mét vuông thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, nhà tôi hiện đầy đủ...
      Dự án CT4 Vimeco II, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn Làng Quốc Tế Thăng Long, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 7,22 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7.23 tỷ 170 m2 42,5 triệu/m2
      Anh Huy chuyển đổi nhà căn biệt thự cần bán ngay căn hộ chung cư Tòa HANCORP PLAZA, 72 Trần Đăng Ninh, Dịch Vọng DT 170m2, 4PN căn hộ góc tầng đẹp...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      -view hồ-dưới chân tòa nhà là TTTM vincom-gần các trường học, rạp chiếu phim-tiện ích khu có bể bơi, phòng tập fitness-an ninh đảm bảo
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm