Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 120 m2, giá 40 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      40 tỷ 120 m2 333,34 triệu/m2
      TRẦN KIM XUYẾN CẦU GIẤY PHÂN LÔ căn biệt thự liên kế 120m2x5 Tầng. 1 hầm + 4 nổi - Vị trí đắc địa nằm trong khu phân lô căn biệt thự liên kế , cách...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 160 m2, giá 33 tỷ tại Phố Trần Bình - Cầu Giấy - Hà Nội

      33 tỷ 160 m2 206,25 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế VÍP CẦU GIẤY - oto TRÁNH - VỈA HÈ - THANG MÁY NHẬP - LÔ GÓC HAI MT - VIEW CÔNG VIÊN - TK TÂN CỔ ĐIỂN - NỘI THẤT ĐẲNG CẤP.+ Vị trí...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư CT6 Constrexim, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 37 tr tại Quận Cầu Giấy

      37 triệu 81 m2 0,46 triệu/m2
      Tôi có 2 căn hộ khu đô thị Yên Hòa - Cầu Giấy , Giờ không có nhu cầu sự dụng nữa, cần bán nhanh dồn tiền để KD.+ DT: 81m2 thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh.bc...
      Dự án Chung cư CT6 Constrexim, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 4 tầng, 50 m2, giá 8 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy - Hà Nội

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      Mô tả:Nhà nằm trong KĐT Trung Hòa Nhân Chính, trên đường Nguyễn Thị Định, thông Lê Văn Lương - Hoàng Ngân, Hoàng Đạo Thúy - Trần Duy Hưng.Gia chủ làm ăn...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.8 tỷ 77 m2 49,36 triệu/m2
      Mình cần bán căn hộ chung cư A17, tầng 16 tại Mipec Xuân Thủy, Cầu Giấy.- Thiết kế: 2 phòng ngủ - 2VS.- DT: 77 mét vuông.- logia: Hướng Tây.-...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 8 tầng, 69 m2, giá 23 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      23 tỷ 69 m2 333,34 triệu/m2
      Bán nhà siêu vip phân lô phố Trung Kính trung tâm cầu giấy.+ Nhà 7T nổi 1 tầng hầm - thông sàn vị trí đắc địa.- Vị trí toà nhà cách mặt phố Trung Kính lớn...
      Dự án Yên Hòa, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 86 m2 40,7 triệu/m2
      Cần bán chung cư Eurowindow 27 Trần Duy Hưng chung cư 86 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ, 2vs, nội thất đầy đủbìa đỏ chính chủ sẵn sàng...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 3 tầng, 100 m2, thỏa thuận tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán căn biệt thự đẹp phố Nghĩa Đô Cầu Giấy, DT 100 mét vuông, MT 8m, giá nhỉnh 28 tỉ, thỏa thuận mạnh,căn biệt thự cần bán trên phố Nghĩa Đô,...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 4 tầng, 250 m2, thỏa thuận tại Đường Láng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 250 m2
      gọi ngay Em Đức Giang Chuyên bán căn biệt thự Mỹ Đình, Cầu Giấy để lựa chọn ngôi nhà đẹp nhất với giá siêu mềm nhất thị trường.( Có nhận ký gửi của...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 960 tr tại Đường Quan Hoa - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      960 triệu 50 m2 19,2 triệu/m2
      Cần nhượng lại căn căn hộ mini Quan Hoa_Cầu Giấy Full đồ giá 960tr cực thoáng sángcall ngay chính chủ: 0969 927 *** xem nhà free!- Nằm ngay đường quan...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      4 tỷ 76 m2 52,64 triệu/m2
      Cần sang nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh tại căn hộ cao cấp D'Capitale 119 Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, Hà Nội.-...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 128 m2, giá 42 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      42 tỷ 128 m2 328,13 triệu/m2
      Chính chủ bán căn liên kế Trung Hòa Nhân Chính, Q. Cầu Giấy.- Bán nhà vườn Trung Hoà DT 128m2. MT 7m, mặt sau vườn hoa, mặt trước đường 9m, nhà xây 4 tầng,...
      Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,04 tỷ

      3.05 tỷ 87 m2 35 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, tòa N07 B1 Khu ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy.Cụ thế như sau:- DT: 87 mét vuông, thiết kế 2...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 105 m2 42,86 triệu/m2
      1...Bán chung cư Green Park Dương Đình Nghệ 105 mét vuông Giá 4.5 tỉ - 3 ngủ, 2 phòng vệ sinh, 2 logia hướng Đông Nam view đẹp.2...Bán chung...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 5 tầng, 200 m2, giá 106 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      106 tỷ 200 m2 530 triệu/m2
      BÁN NHÀ liên kế 5 TẦNG, 200m² STARLAKE LÔ GÓC - MẶT PHỐ - KHU VIP TRUNG TÂM CỦA STARLAKE - MT ĐẸP 10M - VIEW HỒ - KD ĐỈNH CỦA ĐỈNH - CHO THUÊ RẤT ĐẮT KH -...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,95 tỷ tại Cầu Giấy

      1.95 tỷ 57 m2 34,22 triệu/m2
      Bán chung cư toà A6 Nam Trung Yên.DT - 57m2,2 ngủ, phòng khách, bếp, logia.Nhà tầng trung hướng mát, vào ở luôn đc.Sổ chính chủ.Giá: 1,95 tỉ. hotline: 0949...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Quốc Trị, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Green Park Tower, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,5 tỷ tại Cầu Giấy

      4.5 tỷ 105 m2 42,86 triệu/m2
      chính chủ bán căn hộ chung cư Green Park 105 mét vuông, 3 PN, Giá 4.5 tỉ, liên lạc 0975 970 ***.DT 105 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, căn hộ ...
      Dự án Green Park Tower, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 126 m2, thỏa thuận tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 126 m2
      phòng KD chủ đầu tư The Park Home bán ngay quỹ căn 3 - 4 PN.đc số 1 đường Thành Thái, Q. Cầu Giấy (ngay cạnh công viên Cầu Giấy).- DT từ 86,54m -...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm