Thông tin mô tả
SIÊU ĐẸP -
- Vị trí cực đẹp, Ngõ thông bàn cờ cách Trung Kính To 15m. Khu vực VIP nhất
- khu vực kết nối các ngả đường Trần Kim Xuyến, Vũ Phạm Hàm.
- Nhà Thiết Kế 6 tầng thông sàn
- Cho thuê
- Sổ đẹp như hoa hậu hoàn vũ.
-
Giá: 23 Tỷ
Diện tích: 420 m2
Giá/m2: 54,76 Triệu/m2
524536
Mua bán
SIÊU ĐẸP -
- Nhà Thiết Kế 6 tầng thông sàn
- Cho thuê
- Sổ đẹp như hoa hậu hoàn vũ.
-
Quân Nguyễn
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2