Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị mới Yên Hòa, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá rẻ tại Cầu Giấy

      Thỏa thuận 93 m2
      căn hộ chung cư cao cấp tại căn hộ chung cư G3AB - Yên Hoà Sunshine - số 9 Vũ Phạm Hàm - Yên Hoà - Cầu Giấy HN.- Căn 307 với DT 93,4 mét vuông 1...
      Yên Hòa, số 9, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị mới Cầu Giấy, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 3,75 tỷ tại Cầu Giấy

      3.75 tỷ 109 m2 34,41 triệu/m2
      chung cư tại tòa D5, mặt đường Trần Thái Tông, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội.DT 109 mét vuông.chung cư có thiết kế 3 PN, sửa thành 2 PN, 2 phòng tắm,...
      Dự án KĐT mới Cầu Giấy, Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Green Park Tower, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,48 tỷ tại Cầu Giấy

      4.49 tỷ 105 m2 42,67 triệu/m2
      Bán căn hộ Green Park - Dương Đình Nghệ, 105 mét vuông, 3 PN. Giá: 4.48 tỉ. hotline: 0379 455 ***- DT: 105 mét vuông, căn hộ góc, 3 PN, 2...
      Dự án Green Park Tower, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 7 tỷ tại Cầu Giấy

      7 tỷ 136 m2 51,48 triệu/m2
      Bán chung cư 136m2 tại căn hộ Golden Park - Constrexim - số 2 đường Phạm Văn Bạch, Cầu Giấy.- Thiết kế 3 PN + 1 đa năng + 3 phòng vệ sinh.- logia...
      Golden Park Tower, số 2, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 3 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 54 m2 55,56 triệu/m2
      Bên em hiện đang có quỹ chung cư tại dự án Mipec Rubik đc chính chủ tin tưởng gửi bán. Cam kết giá siêu mềm nhất thị trường, đảm bảo các tiêu chí:- giá ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,95 tỷ tại Cầu Giấy

      1.95 tỷ 56 m2 34,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp chung cư toà B3 Nam Trung Yên - Mạc Thái Tổ - Cầu Giấy.Dt: 56,3 mét vuông.Thiết kế 2 ngủ 1vs.Nhà nguyên bản, chưa cải tạo.giá:...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Mạc Thái Tổ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội.

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 98 m2 34,7 triệu/m2
      Vị trí đỉnh, ở ngay, tiện ích ngập tràn, khu vực hiếm nhà bán, để lại 100 phần trăm nội thất.Lê Đức Thọ, Cầu Giấy: 98m2, 3 ngủ, 2 vs, giá 3.4 tỉ có...
      Dự án Tây Nam Đại học Thương Mại, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.55 tỷ 84 m2 42,27 triệu/m2
      Bán căn hộ Mipec Rubik 360, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.Vị trí trung tâm, gần nhiều dự án lớn như Indochina Plaza, Sky Park View, Home...
      Dự án Mipec Rubik 360, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 55 m2 40 triệu/m2
      - sổ hồng riêng chính chủ- 2 PN- Gần trường học (Ams, Ngôi Sao, Lý Thái Tổ...) - Gần BV, trung tâm thương mại, chợ dân sinh, công viên...- Nhà mới sửa...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 110 m2, giá 22,8 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - Hà Nội

      22.8 tỷ 110 m2 207,28 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Hoàng Quốc Việt, đường rộng thênh thang, nhiều cây xanh bóng mát, chim hot líu lo.DT: 110m2, 5 tầng,MT: 5m, Giá: 22.8 tỉ.- Chính chủ cần bán...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 220 m2, giá 39 tỷ tại Đường Láng - Cầu Giấy - Hà Nội

      39 tỷ 220 m2 177,28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự Làng Quốc Tế Thăng Long 220 mét vuông, Vỉa hè rộng View thoáng giá 39 tỉ.Nhà xây thiết kế theo phong cách hiện...
      Dự án KĐT Làng Quốc tế Thăng Long, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 105 m2, giá 25 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      25 tỷ 105 m2 238,1 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 112 Trung Kính lớn, Trung Hòa, Cầu Giấy, oto tránh, KD, 25 tỉ.- Nhà phân lô ngõ 112 Trung Kính, Trung Hoà, Cầu Giấy, vỉa hè 4m, đường trước nhà...
      Ngõ 112, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Green Park Tower, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,84 tỷ

      3.84 tỷ 100 m2 38,4 triệu/m2
      Bán Green Park, Dương Đình Nghệ, 100  mét vuông, 3.84 tỉ. 0975 118 ***- DT gần 100 mét vuông, 3 PN, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp,...
      Dự án Green Park Tower, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      5.6 tỷ 128 m2 43,75 triệu/m2
      Do gia chủ không có nhu cầu sử dụng nên cần bán cănNguyên Bản Duy NhấtThiết kế 3 ngủ 3  nhà vệ sinh- 128m2Tầng cao- logia hướng Đông BắcLH xem nhà,...
      Dự án Thăng Long Number One, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,48 tỷ tại Cầu Giấy

      4.49 tỷ 120 m2 37,34 triệu/m2
      Bán căn hộ Dịch Vọng, phố Thành Thái, 120 mét vuông, 3 phòng ngủ, 4,48 tỉ. 0975 118 ***- DT 120 mét vuông, 3  phòng ngủ,...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ tại Đường Thành Thái - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      bán ngay căn 3 PN căn hộ cao cấp Q. Cầu Giấy giá rẻ nhất chỉ 5 tỉ.- chung cư 3 PN + 2 vệ sinh DT 98 mét vuông.- Bàn giao nội thất liền tường cao...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 150 m2, giá 30 tỷ tại Phố Trần Bình - Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 150 m2 200 triệu/m2
      + Vị trí tọa lạc tại Q. Cầu Giấy, vỉa hè rộng thênh thang, oto tránh đỗ ngày đêm, khu căn biệt thự toàn Tướng Tá Quân đội ở, dân trí cao, an ninh đảm ...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Yên Hòa Condominium, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá rẻ tại Cầu Giấy

      Thỏa thuận 112 m2
      2 căn hộ siêu đẹp - căn hộ góc - 2 ngủ VÀ 3 ngủ - thang máy - trung tâm Cầu Giấy - giá rẻ TL sâu - bìa đỏ lâu dài.2 chung cư thuộc tòa N01 và N02 Yên...
      Dự án Yên Hòa Condominium, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.