Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 4 tầng, 300 m2, giá 80 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy - Hà Nội

      80 tỷ 300 m2 266,67 triệu/m2
      + Vị trí VIP, khu vực đáng sống của giới thượng lưu, quy hoạch ổn định, tọa lạc giữa 2 khu đô thị mới khu đô thị Nghĩa Đô và Starlake tận hưởng mọi tiện...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      - Vị trí vàng cửa ngõ phía Tây TP, hai mặt đường Phạm Văn Đồng - Doãn Kế Thiện, trong đó đường Phạm Văn Đồng mở rộng 98m kết nối trực tiếp sân bay Nội Bài,...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 106 m2, giá 23,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      23.5 tỷ 106 m2 221,7 triệu/m2
      căn biệt thự - Trần Bình - Cầu Giấy.Khu vip cán bộ trước nhà ôtô tránh.Hè rộng thang máy 2 thoáng ở hay cho thuê tốt - trung tâm - tiện ích.- 106m2 - 4...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 4 tầng, 300 m2, giá 105 tỷ tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      105 tỷ 300 m2 350 triệu/m2
      Bán căn biệt thự lô góc khu đô thị Yên Hòa (Khu Lão Thành Cách Mạng), Q. Cầu Giấy.liên hệ ngay: 0988 043 ***.+ DT: 300 mét vuông, xây 4 tầng + 1...
      Dự án Khu đô thị Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 94 m2 51,6 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư ở Eurowindow Multi Complex 27 Trần Duy Hưng, Cầu Giấy.DT 94,5m2, 2 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp. cửa vào hướng Tây Bắc, logia...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 250 m2, giá 44 tỷ tại Đường Láng - Cầu Giấy - Hà Nội

      44 tỷ 250 m2 176 triệu/m2
      bán nhanh trong tuần 13/3-19/3 căn biệt thự đơn lập 3 mặt thoáng tại Cầu Giấy siêu đẹp có 102.- Giá 44 tỉ BAO MỌI CHI PHÍ, KH KHÔNG MẤT THÊM ĐỒNG NÀO.-...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 150 m2, giá rẻ tại Phố Trần Bình - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 150 m2
      + Đẳng cấp thượng lưu - sang trọng - sang trọng - quý phái - bề thế - không gian đáng sống.+ Lô góc 3 mặt thoáng, thang máy nhập khẩu, nhà để xe oto, vỉa...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 950 tr tại Phố Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy - Hà Nội

      950 triệu 45 m2 21,12 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư mini tại Cầu Giấy - chi tiết: 0983 169 ***.Do chuyển công tác em cần bán lại chung cư mini tại Cầu Giấy.Bảo vệ 24/7.điện, ...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội.

      Bán gấp căn Chung cư Discovery Complex, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      7.2 tỷ 137 m2 52,56 triệu/m2
      Bán chung cư 302 Cầu Giấy chung cư 137 mét vuông 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinhEm cần bán chung cư ở Discovery Complex 302 Cầu Giấy!DT...
      Dự án Discovery Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 ngủ - 2 vệ sinh tại vin D'Capitale Trần Duy Hưng đối diện BigC Thăng Long.Khách mua xem nhà mọi lúc, contact 0979 407...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 77 m2
      Cần bán gấp chung cư 2 ngủ, 2 vệ sinh, 2 ban công tại căn hộ chung cư cao cấp D'Capitale Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà ...

      Bán gấp liền kề, biệt thự 6 tầng, 103 m2, giá 19,2 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      19.2 tỷ 103 m2 186,41 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 187 Trung Kính, Trung Hoà, Cầu Giấy, oto tránh, KD, 19.2 tỉ.- Nhà phân lô ngõ Trung Kính, Yên Hoà, Cầu Giấy, vỉa hè 4m, đường trước nhà oto dừng...
      Ngõ 187, Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 28 tỷ tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      28 tỷ 100 m2 280 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự đẹp phố Nghĩa Đô Cầu Giấy, DT 100 mét vuông, MT 8m, giá nhỉnh 28 tỉ, thỏa thuận mạnh,căn biệt thự cần bán trên phố Nghĩa...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Mandarin Garden, 122 m2, giá 6,71 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.71 tỷ 122 m2 55 triệu/m2
      Cập nhật mới nhất quỹ chung cư sang nhượng căn hộ cao cấp Mandarin Hòa Phát - Trung Hòa - Cầu Giấy - Thủ đô Hà Nội.- Tháp A:+ Căn 2ng. S: 122m view...
      Dự án Mandarin Garden, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 6 tầng, 100 m2, giá 29 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      29 tỷ 100 m2 290 triệu/m2
      BÁN NHÀ KDT DỊCH VỌNG,CẦU GIẤY-100m² 6T MT 6M-VỈA HÈ,oto TRÁNH,KINH DOANH-29 tỉ0397 405 ***khu đô thị mới Dịch Vọng đang phát triển từng ngày với Hệ thống...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,6 tỷ tại Cầu Giấy

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác, nên cần bán ngay căn hộ chung cư tại 173 Xuân Thủy - Cầu Giấy.Thông số cơ bản: - DT: 110 mét vuông. - Thiết kế: 3 PN,...
      Dự án Tổ hợp 173 Xuân Thủy, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, hướng Nam, giá 5,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 92 m2 60,87 triệu/m2
      Tôi cần nhanh chung cư 08 tầng 16 dự án The Nine nội thất đầy đủ sổ chính chủ tên tôi. Thiết kế 3 phòng ngủ,2wcCửa vào hướng Nam logia hướng...
      Dự án The Nine, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 4 tầng, 73 m2, giá 7,9 tỷ tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.9 tỷ 73 m2 108,22 triệu/m2
      Gia chủ là Thành Đạt cần bán ngay ngôi nhà phố Phùng Chí Kiên - Hoàng Quốc Việt.Chủ tự xây, khung cột chắc chắn.Nhà thuộc khu phân lô quân đội, an sinh ...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm