Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại căn hộ Golden Park Tower, P. Yên Hòa, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội.- DT: 98m logia: hướng Tây Nam.- Thiết kế...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.3 tỷ 59 m2 55,94 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn căn hộ.căn hộ Home City Trung Kính, Q. Cầu Giấy.- Kết cấu: 2 PN, 2  toilet, bao gồm nội thất đầy đủ gỗ - điều hòa - bình ...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 115 m2 35,66 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 17T1, Hoàng Đạo Thúy, 115m2, 4.1 tỉ. 0975 118 ***- DT 115m2, 2  phòng ngủ (có thể sửa 3 phòng ngủ), 2 phòng vệ ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư MBLand Central Field, 2 phòng ngủ, 68 m2, thỏa thuận tại Cầu Giấy

      Thỏa thuận 68 m2
      căn hộ cao cấp Central Point 219 Trung Kính 68 mét vuông 2 PN, 2vs, nội thất 5*.- CĐT: Công ty TNHH MTV 19 - 12 Bắc Hà, tòa nhà 29 tầng nổi, 2 tầng...
      Central Field Trung Kính, 219, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán nhanh ngôi nhà tầng 1 của khu tập thể ĐH Sư phạm, đường Trần Quốc Hoàn. Nhà nằm trong dãy tập thể tầng 1, ngay gần Ký túc xá của...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,65 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.65 tỷ 105 m2 34,77 triệu/m2
      HÀNG XÓM GOLD MARK CITY - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN - 3 NGỦ VINACONEXT 7Tòa 1A Vinaconex7, 136 Hồ Tùng Mậu, Cầu Giấy: DT 105m, 3 ngủ, 2 vs, căn hộ góc giá 3.65...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 7 tầng, 60 m2, giá 24,8 tỷ tại Phố Đỗ Quang - Cầu Giấy - Hà Nội

      24.8 tỷ 60 m2 413,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phân lô thuộc phố Đỗ Quang, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà NộiKhu phân lô bàn cờ, đường thông đi Hoàng Ngân, Trần Duy Hưng, Nguyễn...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 8 tầng, 90 m2, giá 37 tỷ tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy - Hà Nội

      37 tỷ 90 m2 411,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà PLô phố Dương Khuê Nguyễn Hoàng Lê Đức Thọ Mai Dịch Cầu Giấy dt 90 m2 giá 37 tỉGia Đình em cần bán nhanh nhà PLô phố Dương...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Làng Quốc Tế Thăng Long, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,5 tỷ tại Cầu Giấy

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hancorp Plaza, 28 Trần Đăng Ninh, 2 phòng ngủ, 97m2. Giá 4,5 tỉ.- DT 97m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, tháp Đông....
      Làng Quốc tế Thăng Long, 28, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 5 tầng, 90 m2, giá 55 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Thập - Cầu Giấy - Hà Nội

      55 tỷ 90 m2 611,12 triệu/m2
      căn biệt thự lô góc KD sầm uất.Nhà nằm trên vị trí đắc địa giao giữa 2 mặt phố Nguyễn Thị Thập giao phố Nguyễn Xuân Linh siêu hiếm nhà bán.Nhà mình khu...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 5 tầng, 110 m2, giá 17 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - Hà Nội

      17 tỷ 110 m2 154,55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà tại phố Hoàng Quốc Việt, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.DT đủ 110 mét vuông đất ở lâu dài, nhà xây dựng 95 mét vuông...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Udic Complex (N04), 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy

      5.5 tỷ 134 m2 41,05 triệu/m2
      Bán chung cư toà N04 (Udic Complex) Hoàng Đạo Thuý, Trung Hoà, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- DT: 134m.- Thiết kế: 03 PN; 2 toilet; phòng khách +...
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 152 m2, giá 49 tỷ tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy - Hà Nội

      49 tỷ 152 m2 322,37 triệu/m2
      - Nhà nằm trong KDT mới yên hòa tuyệt đẹp, kết nối nhiều khu vực trọng điểm và sầm uất nhưng vẫn giữ đc nét yên bình, đó chính là điều đặc biệt khiến dự án...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 280 m2, giá 96 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      96 tỷ 280 m2 342,86 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự mặt phố Trung Kính, lô góc, 4 thoáng, 3 mặt đường. DT 280m2. MT 50m. Giá 96 tỉ.+ Vị trí tuyệt đẹp lung linh trong con mắt người nhìn,...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 1 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      Tập thể Trần Quốc Hoàn thuộc khu vực sầm uất của Cầu Giấy, đường sá thông thoáng, giao thông thuận tiện. Đường Trần Quốc Hoàn thông ra các đường lớn như...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 130 m2, giá 26 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      26 tỷ 130 m2 200 triệu/m2
      - bán ngay nhà vườn Trung Hòa Nhân Chính 130  mét vuông hai mặt trước sau tiện xây building, cho thuê ... liên hệ ngay 0916 462 ***- Bán căn biệt ...

      Bán gấp căn liền kề 8 tầng, 100 m2, giá 32 tỷ tại Đường Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      32 tỷ 100 m2 320 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng khu đô thị Trung Yên 100 mét vuông, 8 tầng thang máy 32tỉ. hotline: 0393 447 ***Nhà mới MT rộng, thiết kế thông sàn, hiện đại,...
      KĐT Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.3 tỷ 59 m2 55,94 triệu/m2
      căn hộ chung cư Home City Trung Kính, Q. Cầu Giấy.- Kết cấu: 2 phòng ngủ 2 toilet bao gồm nội thất đầy đủ gỗ - điều hòa - bình nóng lạnh...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm