Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy

      5.5 tỷ 95 m2 57,9 triệu/m2
      - Chuyển đổi mục đích sử dụng cần bán nhanh căn số 10 tầng trung giá công khai 5,5 tỉ. Nhà đủ đồ nội thất. Giá trên gia đình sẽ bao toàn bộ thuế phí sang...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,38 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.38 tỷ 96 m2 56 triệu/m2
      - Hiện tại tôi đang phân phối quỹ căn thuộc dự án Golden Park số 2 Phạm Văn Bạch cạnh đại sứ quán Mỹ và công viên Cầu Giấy.Đã có SHR vĩnh viễn.- Hiện tại...
      Golden Park Tower, số 2, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 76 m2 52,64 triệu/m2
      Nhanh tay nào anh/chị ơi.căn hộ chung cư 2N 2 toilet siêu hot giá chỉ 4 tỉ bao trọn thuế phí.Giá rẻ bất ngờ, cam kết nhà sạch sẽ, view thoáng mát,...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Green Park Tower, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 105 m2 42,86 triệu/m2
      Bán căn hộ Green Park, Dương Đình Nghệ, 105 mét vuông, 3 phòng ngủ, căn hộ góc, nhỉnh 4 tỉ. 0975 118 **** DT 105 mét vuông, căn hộ ...
      Dự án Green Park Tower, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Trung Yên Plaza, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 94 m2 48,94 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư 94 mét vuông tại Trung Yên Plaza, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.Do đón bố mẹ lên ở cùng chuyển sang căn 3...
      Dự án Trung Yên Plaza, Đường Trung Yên 11, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 205 m2, giá 44,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      44.2 tỷ 205 m2 215,61 triệu/m2
      - Gia đình cần bán căn biệt thự làng Quốc Tế Thăng Long, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.- DT: 205 mét vuông, nhà xây 3,5 tầng, MT: 8m.- Nhà đẹp thuộc...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      2.75 tỷ 65 m2 42,31 triệu/m2
      Bán chung cư tòa A14A1, Nam Trung Yên.DT: 65m2, 2 phòng ngủ, 2vs. Nhà đẹp đủ nội thất.Cửa hướng Tây Bắc, BC hướng Đông Nam.Giá: 2.75 tỉ có TL.LH...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 152 m2, giá 48,9 tỷ tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy - Hà Nội

      48.9 tỷ 152 m2 321,72 triệu/m2
      Nhà nằm trong KDT mới Yên Hòa tuyệt đẹp, kết nối nhiều khu vực trọng điểm và sầm uất nhưng vẫn giữ đc nét yên bình, đó chính là điều đặc biệt khiến dự án...
      Dự án Yên Hòa, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Mandarin Garden, 4 phòng ngủ, 267 m2, giá 17,09 tỷ tại Cầu Giấy

      17.09 tỷ 267 m2 64 triệu/m2
      Do chuyển vào Tp TP.HCM công tác nên tôi cần bán duplex 267m tại Mandarin Hoàng Minh Giám.- DT 267 mét vuông.- Thiết kế 4 PN, 4 nhà vệ sinh.-...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 190 m2, giá 74 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      74 tỷ 190 m2 389,48 triệu/m2
      Cần Bán căn biệt thự 190m, Đường Trần Thái Tông, Q. Cầu Giấy, Tầng Hầm, KD, giá 74 tỉ.Cần bán căn biệt thự DT 190m x 5 tầng x MT 13.5m, giá 74 tỉ, {...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,44 tỷ

      3.44 tỷ 86 m2 40 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư 87 mét vuông tòa nhà N07 B3 mặt đường Thành Thái, đối diện CV Cầu Giấy.- DT căn hộ chung cư 87 mét vuông.- Thiết...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 80 m2, giá 14,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      14.5 tỷ 80 m2 181,25 triệu/m2
      Bán 10 căn liên kế nhà phân lô - vị trí siêu vip - cực hiếm - oto tránh nhau - vỉa hè rộng - khu dân trí cao - về ở ngay. Mặt đường Hoàng Quốc Việt nối ...
      Ngõ 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 76 m2 33,56 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Trung Hòa Nhân Chính 76 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 toilet, 2.55 tỉ. 0975 118 ***- DT 76 mét vuông, căn hộ góc...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,25 tỷ tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.25 tỷ 70 m2 60,72 triệu/m2
      Tập thể Nghĩa Tân thuộc khu vực sầm uất của Cầu giấy, đường sá thông thoáng, giao thông thuận tiện, nối các phố lớn Tô Hiệu, Chùa Hà, Trần Tử Bình, Hoàng...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà lk 5 tầng, 62 m2, giá 9 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      9 tỷ 62 m2 145,17 triệu/m2
      chính chủ quan chức cần bán nhanh ngôi nhà phố Hoàng Quốc Việt.- ngôi nhà chủ xây cực kỳ chắc chắn, tâm huyết, khung cột bê tông bốt thép.- Đường trước...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư 30 Phạm Văn Đồng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,55 tỷ tại Cầu Giấy

      2.55 tỷ 70 m2 36,43 triệu/m2
      Nhà mình chuyển xuống mặt đất ở, nên muốn nhượng lại chung cư Bắc Hà Lucky Building (30 Phạm Văn Đồng).Giá em mong muốn: 2.55 tỉ (bao phí).DT sổ:...
      Dự án 30 Phạm Văn Đồng, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 172 m2, giá 9,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      9.81 tỷ 172 m2 57 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, tôi cần sang nhượng chung cư tại Mandarin Hoàng Minh Giám.- Thiết kế 172 mét vuông, 3 ngủ, 2 toilet.- Nội thất...
      Dự án Mandarin Garden, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      BÁN SUẤT NGOẠI GIAO chung cư đầy đủ nội thất CAO CẤP EPIC TOWER TẠI DUY TÂN - CẦU GIẤY- chung cư 2 PN, 3 PN DT 70m2 đến 120m2.- logia Đông Nam, view...
      Dự án Epic Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm