Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 220 m2, giá 39 tỷ tại Đường Láng - Cầu Giấy - Hà Nội

      39 tỷ 220 m2 177,28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự 220m2 Làng Quốc Tế Thăng Long, View thoáng, vỉa hè rộng giá 39 tỉ.Vị trí nhà gần đường Nguyễn Phong Sắc, phố Trần...
      Dự án KĐT Làng Quốc tế Thăng Long, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Chelsea Park, 4 phòng ngủ, 227 m2, giá 10 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      10 tỷ 227 m2 44,06 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Chelsea Park, chính chủ là quan chức cấp cao.Giá: 10 tỉ (hotline để ép giá).+ căn hộ chung cư Chelsea Park tọa lạc ngay góc giao...
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,7 tỷ tại Cầu Giấy

      4.7 tỷ 86 m2 54,66 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Home City - 177 Trung Kính.DT căn hộ chung cư 86m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.căn hộ góc 2...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Làng Quốc Tế Thăng Long, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 150 m2 32,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Làng Quốc Tế Thăng Long - Dịch Vọng - Cầu Giấy- DT 149 mét vuông 3 PN, 2 vệ sinh, logia hướng nam, nhà có full nội thất,...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Yên Hòa Condominium, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,55 tỷ tại Cầu Giấy

      3.55 tỷ 105 m2 33,81 triệu/m2
      Bán căn hộ Yên Hòa Condominium - 259 Yên Hòa, 105 mét vuông, 3 PN. Giá: 3.55 tỉ. L/H: 0379 455 ***- DT: 105 mét vuông, 3 PN, 2 nhà vệ ...
      Yên Hòa Condominium, 259, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 120 m2, giá rẻ tại Đường Thành Thái - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 120 m2
      Bán chung cư cao cấp N09B1 sát công viên Cầu Giấy, DT 120m, căn hộ góc hai mặt thoáng, phòng khách thoáng, nhà bếp thoáng, 3 PN có cửa sổ, 2 vệ sinh có...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,9 tỷ tại Phố Trần Quý Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.9 tỷ 47 m2 40,43 triệu/m2
      Vị trí vẫn là số 1 nằm giữa trung tâm Q. Cầu Giấy CH 47 mét vuông, 2 phòng ngủ, PK, 1 toilet giá 1,9 tỉ có gia lộc.Hiện này không có nhu...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 205 m2, giá 45 tỷ tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy - Hà Nội

      45 tỷ 205 m2 219,52 triệu/m2
      căn biệt thự vip Q. Cầu Giấy - trung tâm lõi toàn quan chức tài phiệt.Nhà đẹp giá siêu mềm nhất khu vực.- Vị trí: Trung tâm Q. Cầu Giấy, ngay ngã 3 cực...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 51 m2 47,06 triệu/m2
      chung cư đủ nội thất, dễ cho thuê, vị trí thuận tiện.DT 51 mét vuông.liên lạc: 0903 821 ***
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 240 m2, giá 71 tỷ tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy - Hà Nội

      71 tỷ 240 m2 295,84 triệu/m2
      - Bán 2 căn LK phố Nguyễn Chánh, Cầu Giấy:- DT: 240 mét vuông, 5 tầng, vỉa hè 7m.- MT 12m, trước nhà đỗ đc 16 oto và nhiều xe máy.- Trước nhà là công...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 92 m2 60,87 triệu/m2
      bán ngay chung cư tại căn hộ chung cư The Nine Phạm Văn Đồng.- DT 92 mét vuông tầng trung View thoáng.- Thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng ...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      Tập thể Nguyễn Phong Sắc thuộc khu vực sầm uất của Cầu giấy, đường sá thông thoáng, giao thông thuận tiện. Đường Nguyễn phong Sắc thông ra các đường lớn như...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 76 m2 50,66 triệu/m2
      Bán căn hộ 76,5 m2, 2  phòng ngủ, tòa Euro Window. DT: 76,5 m2, gồm 2  phòng ngủ, 2  toilet, phòng khách, bếp. Nhà thiết kế rất hợp lý,...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Thăng Long Number One, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,3 tỷ tại Cầu Giấy

      4.3 tỷ 88 m2 48,87 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ chung cư thiết kế cực đẹp, sang chảnh tòa căn hộ chung cư cao cấp Thăng Long Number One, Khuất Duy Tiến, Trung Hòa, Cầu...
      Dự án Thăng Long Number One, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 189 m2, giá 74 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      74 tỷ 189 m2 391,54 triệu/m2
      căn biệt thự Dịch Vọng (công viên Cầu Giấy) - 5 oto tránh - vỉa hè 6 m - 4 tầng - 1 hầm - thang máy - siêu đẹp.+ Siêu phẩm dành cho các bác trữ tiền và ở...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 186 m2, giá 30 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 186 m2 161,3 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự sân vườn trung tâm Q. Cầu Giấy - ngõ 93 Cầu Giấy, oto vào sân nhà.căn biệt thự gần ngã 4 Cầu Giấy - Láng - Bưởi - Kim Mã, khu căn ...
      Ngõ 93, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,25 tỷ tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.25 tỷ 80 m2 28,13 triệu/m2
      Vị trí nhà cực đẹp, trung tâm Q. Cầu Giấy, khu vực vip nhất Q..Nhà nằm trên tầng 2, lô góc cực kì thoáng sáng, ánh sáng ngập tràn, không gian sống cực...
      Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 103 m2, thỏa thuận tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 103 m2
      Anh mình cần bán nhà phân lô tại Trung Yên 10, khu đô thị Trung Yên, Yên Hòa, Cầu Giấy.Mô tả:- DT: 103m2, MT: 5m - xây 4 tầng.- ngôi nhà vuông vức cực...
      Dự án KĐT Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm