Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 129 m2 38,76 triệu/m2
      Gia đình đã mua đc chung cư to hơn, cần bán chung cư tại 39 Trần Kim Xuyến, toà Chelsea Park.căn hộ cao cấp, nhiều tiện ích, có bể bơi ngoài trời, có...
      Chelsea Park, 39, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 5 tầng, 210 m2, giá 45 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Hà Nội

      45 tỷ 210 m2 214,29 triệu/m2
      Bán siêu căn biệt thự Làng Quốc Tế Thăng Long Cầu Giấy 210 m, 45 tỉ.- Trung tâm Q. Cầu Giấy, ngay ngã 3 cực đẹp thông bàn cờ ra Nguyễn Phong Sắc - Chùa...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,68 tỷ tại Cầu Giấy

      4.68 tỷ 133 m2 35,19 triệu/m2
      - Vị trí đẹp thuận tiện, gần trường học, BV, chợ...- Hướng cửa: hướng Tây Bắc. Hướng logia: hướng Đông Nam.- Căn căn hộ chung cư thuộc toà N09-B2 KĐT...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 5 tầng, 64 m2, giá 13 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      13 tỷ 64 m2 203,13 triệu/m2
      Phân lô Cầu Giấy 64m2 5T 13 tỉ oto TRÁNH, KD. 0912 288 *** Chủ chuyển về Hồ Tây cần bán lại ngôi nhà phân lô Cầu Giấy 64m2 xây 5 tầng kiên cố. Vị trí đắc...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,88 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      1.88 tỷ 47 m2 40 triệu/m2
      chinh chủ bán căn hộ chung cư trần đăng ninh 47m2, 2 phòng ngủ, phòng vệ sinh nhà mới đủ đồ giá 18,5 tỉHiện nay tôi có căn hộ chung cư...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Yên Hòa Condominium, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 104 m2 37,02 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư Condominium 29 Yên Hoà, Cầu Giấy view thoáng - nội thất đẹp - 3 ngủ căn hộ góc.Vị trí:- Vị trí nằm trên trục đường Yên Hoà - TT...
      Yên Hòa Condominium, 259, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn Tòa nhà hỗn hợp Hoàng Ngân Luxury Building, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,72 tỷ

      2.72 tỷ 80 m2 34 triệu/m2
      Trung tâm Cầu Giấy - giá cực tốt chỉ hơn 30tr/m2 - ở ngay - 3 PN - ngập tràn tiện ích.+ Vị trí đắc địa, nằm trong quần thể căn biệt thự, sân chơi, ngập...
      Dự án Hoàng Ngân Plaza, Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Sky Park Residence, 3 phòng ngủ, giá 8 tỷ

      8 tỷ 128 m2 62,5 triệu/m2
      - Do chuyển xuống căn biệt thự, gia đình cần nhượng lại chung cư 127,5m2 giá 8 tỉ.- Thiết kế 3 ngủ đầy đủ nội thất.- bìa đỏ chính chủ.
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp căn 3 phòng ngủ 2 toilet, 100m tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại tòa C7 căn hộ Dcapital, Trần Duy Hưng.Do gia...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,99 tỷ tại Cầu Giấy

      4.99 tỷ 98 m2 50,92 triệu/m2
      Qũy căn ngoại giao siêu đẹp căn hộ chung cư Golden park cầu giấy giá mềm nhất Q. cầu giấy chỉ từ 4.99 tỉ /căn 3 PN + 2 vệ sinh + nội thất.- căn hộ góc...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 52 m2, giá 15,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      15.5 tỷ 52 m2 298,08 triệu/m2
      ngôi nhà 5 tầng gần mặt phố trước nhà đỗ 4 5 oto.Nằm vị trí giao thông nối các con phố Trung Kính, Mạc Thái Tông, Trần Kim Xuyến,....Hiện chủ đang cho thuê...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 160 m2 39,07 triệu/m2
      Lô góc - 3 phòng ngủ - trung tâm Q. - siêu hiếm.24T2 Trung Hòa nhân chính Hoàng Đạo Thúy 160m 3 phòng ngủ.- chung cư có DT 160 m2 tòa 24T2 căn...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 215 m2, giá 45 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      45 tỷ 215 m2 209,31 triệu/m2
      + Cần bán nhanh căn biệt thự vip Q. Cầu Giấy 215 mét vuông, sầm uất, giá 45 tỉ.+ Vị trí vip trung tâm Q. Cầu Giấy, nằm trong khu căn biệt thự cao...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 5 tầng, 45 m2, giá 12 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      12 tỷ 45 m2 266,67 triệu/m2
      ngôi nhà 5 tầng nằm tại mặt ngõ 143 nối thông sang ngõ 125 Trung Kính, thông sang Mạc Thái Tông.Khu vực tập trung rất nhiều văn phòng công ty, trụ sở VPI,...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 6 tầng, 420 m2, giá 23 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      23 tỷ 420 m2 54,77 triệu/m2
      SIÊU ĐẸP - oto TRÁNH - VỈA HÈ - KD - GIÁ CỰC NGON - NGÕ TO VÍP NHẤT TRUNG KÍNH- Vị trí cực đẹp, Ngõ thông bàn cờ cách Trung Kính To 15m. Khu vực VIP nhất Q....
      110 Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 65 m2, giá 16 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      16 tỷ 65 m2 246,16 triệu/m2
      Nhà nằm trong khu phân lô Trung Kính gần trường liên cấp Nguyễn Siêu.Nhà nằm ngay đầu ngõ vỉa hè 2 bên, mặt cắt đường 7m.ngôi nhà chủ tự xây tâm huyết kiên...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 77 m2 50,65 triệu/m2
      Chính chủ nhờ gửi bán lại căn hộ chung cư tại tòa Mipec Rubik 360 - 122-124 Xuân Thuỷ, Cầu Giấy.- căn hộ chung cư số 17, DT 77 mét vuông, 2 ngủ,...
      Mipec Rubik 360, 122-124, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 30 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 200 m2 150 triệu/m2
      RẺ NHẤT KHU VỰC căn biệt thự SÂN VƯỜN - oto TRÁNH - nhà để xe - Ở - LÀM VĂN PHÒNG -KHÔNG GIAN SỐNG LÝ TƯỞNG - YÊN TĨNH - TRUNG TÂM CẦU GIẤY - DỊCH VỌNG-...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm