Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 330 m2, giá 190 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy - Hà Nội

      190 tỷ 330 m2 575,76 triệu/m2
      BÁN NHÀ liên kế STARLAKE 5 TẦNG 330 mét vuông VỊ TRÍ VIP LÔ GÓC NGAY ngã 4 - MẶT PHỐ GẦN ĐẠI SỨ QUÁN HÀN QUỐC - MT KHỦNG 25M - VIEW HỒ ĐIỀU HOÀ -...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Mandarin Garden, 4 phòng ngủ, 267 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 267 m2
      chính chủ chuyển chỗ ở nên gửi bán căn hộ thông tầng Mandarin Garden, Hoàng Minh Giám, Cầu Giấy.- DT: 266.6 mét vuông, 4 PN, kho, 3 nhà vệ ...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.3 tỷ 62 m2 53,23 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 2 phòng ngủ Home City giá cam kết rẻ nhất thị trường.- Vị trí: Tòa V1.- DT: 62 mét vuông.- Nội thất y ảnh, 2  phòng ...
      Home City - Trung Kính Complex, 177, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,32 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.32 tỷ 80 m2 54 triệu/m2
      Hàng hiếm, cơ hội đây chứ đâu 4,5 tỉ sở hữu ngay căn hộ chung cư 2  phòng ngủ TT Q. Cầu Giấy. Cạnh công viên Cầu Giấy ngã 4 Thành Thái, Trần Thái...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Green Park Tower, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá rẻ tại Cầu Giấy

      Thỏa thuận 105 m2
      Chính chủ cần bán chung cư Green Park Tower - Dương Đình Nghệ - Yên Hòa - Cầu giấy.DT 105m2 có 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia.Cửa chính hướng Tây Bắc, logia...
      Dự án Green Park Tower, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Tòa nhà FLC Twin Towers, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,08 tỷ tại Cầu Giấy

      4.08 tỷ 96 m2 42,5 triệu/m2
      chính chủ chuyển đổi chỗ ở, cần bán ngay chung cư FLC Cầu Giấy.DT chung cư 95.5 mét vuông, thiết kế rộng rãi thoáng mát với 2 phòng ngủ,...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 4 phòng ngủ, 120 m2, giá 2,3 tỷ tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.3 tỷ 120 m2 19,17 triệu/m2
      Cần bán nhà tập thể 2 tầng 120m2 đại học Sư Phạm, ngõ 199 Trần Quốc Hoàn. Nhà mới tu sửa đẹp long lanh, chủ để lại toàn bộ nội thất khách chỉ việc xách...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 95 m2 63,16 triệu/m2
      Tôi chuyển về Hà Đông cho tiện công tác nên cần bán căn vin Dcapitale, Trần Duy Hưng.căn hộ chung cư toà C6 rộng 95m thiết kế 3 phòng ngủ 2 VS...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 4 tầng, 205 m2, giá 45 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Hà Nội

      45 tỷ 205 m2 219,52 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sang trọng hiện đại mặt đường lớn Khu căn biệt thự Làng Quốc Tế Thăng Long, P Dịch Vọng, Q Cầu Giấy.DT 205m2 x 4 tầng, MT 10 m.Vị trí:...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 71 m2 57,75 triệu/m2
      căn hộ vin D'Capitale Trần Duy Hưng nằm ở vị trí trung tâm, thuận lợi cho việc di chuyển và tiếp cận các khu vực quan trọng khác trong TP. Gần đây có các...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá rẻ tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 200 m2
      Bán căn biệt thự khu Làng Quốc Tế Thăng Long, phố Trần Đăng Ninh, Q. Cầu Giấy, Hà Nội.- Nhà DT 200 mét vuông, MT rộng 10m, xây 3.5 tầng cực đẹp,...

      Cần bán ngay căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 72 m2 56,95 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2vs đã có full đồ nội thất tại vin Dcapitale Trần Duy Hưng - Cầu Giấy.sổ hồng riêng lâu dài.giá 4.1 tỉ có bao...

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 14 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      14 tỷ 80 m2 175 triệu/m2
      Còn 5 căn suất ngoại giao tài chính chỉ 14-16 tỉ tại Hoàng Quốc Việt - 136 Hồ Tùng Mậu, cạnh khu đô thị Goldenmark CityDT: 80m2 x 5 tầng x MT 5m. Giá:...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Trung Yên Plaza, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 94 m2 48,94 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư ở Trung Yên Plaza Cầu Giấychung cư của tôi là căn tầng trung logia ĐôngDT 94m 2 phòng ngủ 2vs.Do gia đình cần chuyển...
      Dự án Trung Yên Plaza, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Green Park Tower, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 105 m2 40,96 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Green Park Tower Dương Đình Nghệ. DT 105 mét vuông, căn hộ chung cư vuông vức, mới đẹp đầy đủ nội thấtThiết...
      Dự án Green Park Tower, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,6 tỷ tại Cầu Giấy

      2.6 tỷ 71 m2 36,62 triệu/m2
      căn hộ chung cư 5A Lê Đức Thọ, Cầu Giấy: 71m2, 2 ngủ, giá 2.6 tỉ. Tặng đầy đủ nội thất.+ Căn căn hộ chung cư nhà mình bán nằm trong khu CC5A mặt...
      Tây Nam Đại học Thương Mại, 5A, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 170 m2, giá 41,5 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      41.5 tỷ 170 m2 244,12 triệu/m2
      căn biệt thự vườn - sống bình an, hưởng phú quý - đẳng cấp cho giới thượng lưu - thang máy kính - lô góc - sân vườn 3 mặt thoáng.DT: 170 mét ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 108 m2 46,3 triệu/m2
      Vợ chồng tôi bán chung cư 108 mét vuông tại căn hộ Thăng Long Number One, P. Trung Hòa, Cầu Giấy, TP Hà Nội.Do chuyển xuống mặt đất ở không dùng...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm