Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 84 m2 66,67 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp chung cư tại tòa C1 vin Dcapitale, Thủ đô Hà Nội.DT 84m, thiết kế 3 phòng ngủ, 2  toilet, có cửa sổ thoáng, đón ánh sáng tự...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 90 m2, giá 26 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      26 tỷ 90 m2 288,89 triệu/m2
      BÁN NHÀ KDT DỊCH VỌNG,CẦU GIẤY-80m² 7T MT 6M-VỈA HÈ,oto TRÁNH,KINH DOANH-26 tỉ0397 405 ***khu đô thị mới Dịch Vọng đang phát triển từng ngày với Hệ thống...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,3 tỷ tại Cầu Giấy

      3.3 tỷ 62 m2 53,23 triệu/m2
      Cập nhật quỹ căn hộ chung cư sang nhượng tại Home City 177 Trung Kính giá chỉ từ 3,3 tỉ:- Tòa V1, DT 61,5m2 2 PN 2 toilet nội thất full giá 3,3...
      Home City - Trung Kính Complex, 177, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá tốt tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 87 m2
      Gia đình tôi đang sở hữu căn hộ chung cư 3 PN thuộc tầng trung của dự án.- căn hộ chung cư có DT 86,54m2 thông thủy, 3 PN đều có ánh sáng tự nhiên.-...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.65 tỷ 40 m2 66,25 triệu/m2
      Tập thể Tô Hiệu thuộc khu vực sầm uất của Cầu giấy, đường sá thông thoáng, giao thông thuận tiện, nối các phố lớn Trần Đăng Ninh, Nguyễn Phong Sắc, Nghĩa...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Làng Quốc Tế Thăng Long, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Cầu Giấy

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      - Bán căn hộ 28 tầng Làng Quốc Tế Thăng Long - Hancorp Plaza 72 Trần Đăng Ninh, Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy.- căn hộ góc tháp Đông, tầng cao, DT...
      Làng Quốc tế Thăng Long, 72, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 190 m2, giá 29,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      29.5 tỷ 190 m2 155,27 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán, biệt thự sân vườn gần mặt phố Cầu Giấy, khu VIP phân cho cán bộ cấp cao. ô tô vào nhà, tương lai mặt phốDT: 190m2 x 4 tầng, MT 10mGiá:...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,45 tỷ tại Cầu Giấy

      4.45 tỷ 120 m2 37,09 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư N08 khu đô thị mới Dịch Vọng, đường Thành Thái, Dịch Vọng, Cầu Giấy, TP Hà Nội.- DT 120 mét vuông, 3 PN, 2 nhà vệ ...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,8 tỷ tại Cầu Giấy

      5.8 tỷ 96 m2 60,42 triệu/m2
      DT 95,9 mét vuông đc thiết kế 3 phòng ngủ + 2 toilet và 2 ban công thoáng, tầng trung đẹp.chung cư thiết kế tối ưu, tháng mát, các phòng...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Mandarin Garden, 4 phòng ngủ, 266 m2, giá 18 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      18 tỷ 266 m2 67,67 triệu/m2
      Chính chủ bán duplex dự án Mandarin Garden Hoàng Minh Giám.- DT 266 mét vuông, logia hướng Đông Nam.- Thiết kế 4 phòng ngủ, 4VS view bể bơi...
      Dự án Mandarin Garden, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 5 tầng, 200 m2, giá 40 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      Bác em chuyển đổi chỗ ở cần bán cực gấp biệt thự vip tại Làng Quốc Tế Thăng Long - Tô Hiệu - hot hiếm đẹp nhất Cầu Giấy - giá cực rẻ thị trường tại khu...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Tô Hiệu, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Park View City Yên Hòa, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4 tỷ tại Cầu Giấy

      4 tỷ 76 m2 52,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ E4 Yên Hòa Park View, DT 76 mét vuông gồm 2 PN, nhà ở rất ít, từ lúc nhận nhà tới giờ ở chưa đến 1 năm, đồ đạc còn mới...
      Dự án Park View City, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 950 triệu tại Phố Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy - Hà Nội

      950 triệu 50 m2 19 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 2 PN căn hộ chung cư Doãn Kế Thiện, Mai Dịch, Cầu giấy.Các cửa sổ đều hướng ra ngoài thoáng.DT: 50m2.Thiết kế 2 PN, 1 phòng...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 10 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      10 tỷ 75 m2 133,34 triệu/m2
      Mô tả:Phân lô Trung Kính quá đẹp, DT rộng, giá cực rẻ khu vực.Vị trí trung tâm, xung quanh toàn trường học lớn, công viên, BV.chính chủ cần bán nhanh để...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      5.9 tỷ 114 m2 51,76 triệu/m2
      (Giá Sốc) Rẻ nhất dự án chung cư 114m2 Mandarin Giá chỉ 5.9 tỉ contact ngay : 0365 775 ***- DT : 114m2 - Thiết kế : 3 PN 2  nhà vệ sinh, 2 logia-...
      Mandarin Garden, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn liền kề 90 m2, giá 14,5 tỷ tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      14.5 tỷ 90 m2 161,12 triệu/m2
      bán ngay nhà đường Hồ Tùng Mậu 90 mét vuông, phân lô, oto tránh, vỉa hè, nhà để xe, KD sầm uất giá 14.5 tỉ.Nhà xây khung cột bê tông chắc chắn,...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Udic Complex (N04), 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 50 triệu

      50 triệu 116 m2 0,44 triệu/m2
      BQL bán căn căn hộ chung cư N04 Hoàng Đạo Thúy. giá cực rẻN04: Gồm 3 tòa A, B, C nối liền với nhau: 4 tầng hầm + 5 tầng thương mại.- DT: 89,6m - 94,8m...
      Dự án N04 - KĐT Đông Nam Trần Duy Hưng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Phố Trần Quý Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng gấp CH 78m căn hộ Trần Qúy Kiên, Cầu Giấy.DT 78 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet. Giá 3 tỉ.full nội thất, thiết...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026