Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 117 m2 50,43 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn CC Indochina Xuân Thủy:DT 117m2.Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.Cửa Tây - logia Đông.Bán đầy đủ nội thất cao cấp: Điều hòa, bình nóng ...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 7 tầng, 112 m2, giá 25 tỷ tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy - Hà Nội

      25 tỷ 112 m2 223,22 triệu/m2
      - Nhà thuộc khu phân lô đẹp nhất phố Đông Quan thông Quan Hoa, Phùng Chí Kiên, Hoàng Sâm , 800A, nhà 02 thoáng trước, thoáng sau. Nhà view trường học FPT...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 6 tầng, 115 m2, thỏa thuận tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 115 m2
      Cô chính chủ có tuổi gửi bán căn nhà phố thương mại B4 Nam Trung Yên giá siêu mềm.DT 115m2.MT 6m.Xây 6 tầng.KĐT KD sầm uất. ngã 4 phố Nguyễn Chánh,...
      Dự án Belleville Hà Nội, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.4 tỷ 70 m2 48,58 triệu/m2
      *căn hộ chung cư 70 mét vuông thiết 2n2vs; của vào hướng Đông Bắc logia hướng Tây Nam.*căn hộ chung cư đầy đủ nội thất , nhà vuông tầng...
      Dự án Home City Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 4 tầng, 205 m2, giá 45 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      45 tỷ 205 m2 219,52 triệu/m2
      Nhỉnh 200 tr/ mét vuông.- Siêu căn biệt thự Làng Quốc Tế Thăng Long, Cầu Giấy.- Vị trí đắc địa, hai thoáng, đường trước mặt 15m.- KD đỉnh, ở ngàn...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 4 tầng, 205 m2, giá 43 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Hà Nội

      43 tỷ 205 m2 209,76 triệu/m2
      Siêu căn biệt thự Làng Quốc Tế Thăng Long, Vip nhất Cầu Giấy 205m, 4 tầng, MT 8.2, ở đẳng cấp, một bước chân ngàn tiện ích, oto tránh, vỉa hè rộng, KD...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,27 tỷ tại Cầu Giấy

      6.27 tỷ 114 m2 55 triệu/m2
      Chuyển xuống ở nhà thổ cư gia đình cần bán căn hộ chung cư vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy - dự án Mandarin Garden, Hoàng Minh Giám.- Căn 2 PN DT nhỏ nhắn...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 146 m2 34,59 triệu/m2
      Chuyển nhà tôi cần bán căn hộ tòa 34 T, mặt đường Hoàng Đạo Thúy.- chung cư nhà tôi 146m2, 3 ngủ, 2 vệ sinh nhà tôi đã sửa sạch sẽ thoáng mát, không thấm...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.2 tỷ 62 m2 51,62 triệu/m2
      Em xin gửi tới a/c quỹ căn cập nhật mới nhất tại dự án Home City số 177 Trung Kính:- Căn 2 ngủ V1 DT 62 mét vuông 2 nhà vệ sinh giá 3.2 tỉ đầy ...
      Home City - Trung Kính Complex, số 177, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 62 m2, giá 9 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - Hà Nội

      9 tỷ 62 m2 145,17 triệu/m2
      chính chủ quan chức cần bán ngay ngôi nhà phố Hoàng Quốc Việt:- ngôi nhà chủ xây cực kỳ chắc chắn, tâm huyết, khung cột bê tông bốt thép.- Đường trước...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu đô thị mới Yên Hòa, 3 phòng ngủ, 156 m2, giá 8,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      8.31 tỷ 156 m2 53,21 triệu/m2
      Bán căn căn hộ cao cấp, vị trí đắc địa, nội thất nhập khẩu, căn hộ góc cực đẹp.căn hộ Yên Hòa Sunshine G3AB tọa lạc tại Vũ Phạm Hàm, Q. Cầu Giấy, TP Hà...
      Dự án Yên Hòa, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 240 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Chánh - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 240 m2
      căn biệt thự liên kế trung tâm Thủ đô Hà Nội - Kh B4 Nam Trung yên dự án Belleville, Cầu Giấy+ DT: 240m x 5 tầng, MT 12m. ( gồm 2 căn chập lại )+ Vị...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá tốt tại Phố Trần Bình - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 200 m2
      + biệt thự tọa lạc tại vị trí trung tâm cầu giấy, kết nối khắp ngả, hạ tầng đồng bộ, vô vàn tiện ích, + Gia chủ bề thế có địa vị, ở rất lộc, nay chuyển lên...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Star Tower (Tòa tháp Ngôi Sao), 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 160 m2 37,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Star tower, Dương Đình Nghệ, 160m2, 4 phòng ngủ, 3 toilet, đầy đủ nội thất, 6 tỉ. 0975 118 ***- DT 160m2, căn hộ góc...
      Dự án Star Tower (Tòa tháp Ngôi Sao), Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 77 m2 51,95 triệu/m2
      nội thất đầy đủ, ảnh thật, cực sang xịn mịn, logia hướng Đông Nam, view hồ công viên Thanh Xuân, PN cũng view hồ cực thoáng mát, yên tĩnh.Giá công khai...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 120 m2 43,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cc N09 Thành Thái, Dịch Vọng, Cầu Giấy.- DT 120 mét vuông, 3 PN, 2 toilet, nội thất cơ bản như trong ảnh mới chưa sử dụng,...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 185 m2, giá 30 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 185 m2 162,17 triệu/m2
      - căn biệt thự Trung Tâm Q., Để ở hay giữ tiền cực tiềm năng. - Có QH mở đường sau này nhà còn giá trị hơn nhiều. Nhà không bị mất m2 đất nào.- Khu vực...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 65 m2 39,7 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư Nam Trung Yên, sát đường Mạc Thái Tông, Cầu Giấy.Nhà đẹp như hình, chủ thiện chí bán, để lại toàn bộ đồ nội thất...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm