Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn liền kề 75 m2, giá 25 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      25 tỷ 75 m2 333,34 triệu/m2
      * Siêu phẩm phân lô, quá chất, nhà toạ lạc tại khu vực trung tâm, đường rộng thông thoáng, khu đô thị Nam Trung Yên hưởng trọn tiện ích. Nhà với DT 75...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, 105 m2, giá 22,6 tỷ tại Phố Trần Bình - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      22.6 tỷ 105 m2 215,24 triệu/m2
      + chính chủ chưa ở cần bán biệt thự liên kế khu quân đội Trần Bình.+ DT 105 mét vuông xây 4 tầng.+ siêu hiếm - căn biệt thự lãnh đạo cấp cao quân...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 210 m2, giá 79,9 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Hà Nội

      79.91 tỷ 210 m2 380,48 triệu/m2
      Làng Quốc Tế Thăng Long.DT 210 mét vuông x 5 tầng, MT 8m.căn biệt thự nằm tại khu vip bậc nhất TP Hà Nội, gần hồ Nghĩa Tân, nơi lựa chọn của các...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán biệt thự 5 tầng, 210 m2, giá 80 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      80 tỷ 210 m2 380,96 triệu/m2
      căn biệt thự vip 5 tầng thang máy, nội thất toàn gỗ quý, hai mặt ngõ trước sau thoáng sáng, thiết kế đẹp, hiện đại sang trọng, hợp lý, khu vực hiếm nhà...

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 160 m2
      Chính chủ cần tiền nhờ bán ngay siêu phẩm căn biệt thự lô góc Nguyễn Thị Định, Trung Hòa, Cầu Giấy.DT 160 mét vuông x4 tầng lô góc cực thoáng.- Nằm...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 105 m2, giá 23 tỷ tại Phố Trần Bình - Cầu Giấy - Hà Nội

      23 tỷ 105 m2 219,05 triệu/m2
      siêu hiếm! căn biệt thự phân lô, Cầu Giấy - 105m2 4 tầng thang máy garage sân vườn - vỉa hè oto tránh, dừng đỗ - KD bất chấp - chỉ 23 tỉ (có thỏa ...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 4 tầng, 85 m2, giá 19,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      19.5 tỷ 85 m2 229,42 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Nguyễn Khánh Toàn view CV Nghĩa Đô 19.5 tỉ 85m2 MT 5,6m xây 4 tầng đẹp ngõ 8m.Ngõ oto tránh, dừng đỗ vào nhà thoải mái.- Phân lô, bảo vệ...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 663 m2, giá 232 tỷ tại Phố Chùa Hà - Cầu Giấy - Hà Nội

      232 tỷ 663 m2 349,93 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh lô căn biệt thự Làng Quốc Tế Thăng Long - Dịch Vọng - Cầu Giấy - thành phố Hà Nội.S: 663m, MT: 50 m, xây 150m/sàn x 3,5 tầng...
      Phố Chùa Hà, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 52 m2, giá 13,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      13.2 tỷ 52 m2 253,85 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phân lô 3 mặt tuền Cầu giấy. siêu hiếmdtich 52m/13.2 tỉ. sđcc oto tránh chạy vòng quanh. khu vực siêu hiếm nhà bán.cạnh nhiều ĐH tóp1vỉa hè...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 8 tầng, 82 m2, giá 29 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      29 tỷ 82 m2 353,66 triệu/m2
      + Cần bán ngay toà nhà Văn Phòng 8 tầng mặt ngõ oto tránh - vỉa hè - phố Trung Kính to - Cầu Giấy - lô góc vị trí đắc địa, vỉa hè mênh mông, hiếm có nhà...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 130 m2, giá 41,5 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy - Hà Nội

      41.5 tỷ 130 m2 319,24 triệu/m2
      - DUY NHẤT - 5 năm rồi mới có 1 nhà bán - Vị trí siêu VIP - Trung tâm khu đô thị Trung Hòa - Cầu Giấy- Nhà vườn tuyệt đẹp với DT 130m, 4 tầng, MT 7m -...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 3 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 53 m2 56,61 triệu/m2
      Cần đổi lên căn to hơn, gia đình thiện chí bán căn căn hộ chung cư Center Point 110 Cầu Giấy:DT nhà 53 mét vuông.Thiết kế 2 PN 1  phòng vệ ...
      Cầu Giấy Center Point, 110, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 146 m2, thỏa thuận tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 146 m2
      Không còn nhu cầu ở, gia đình em muốn bán chung cư tại tòa 34T khu Trung Hòa Nhân Chính.- Thiết kế 3 ngủ 3 vệ sinh. Thông thủy chung cư 146m2.- logia...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 72 m2 66,67 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nước ngoài cần bán nhanh căn hộ chung cư trước tết 2N 2VS 72m2 Sky Park giá 4.8 tỉ.- Tòa A.- Tầng trung, hướng mát.- Để lại...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 152 m2, giá rẻ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 152 m2
      Gia đình tôi đang ở căn hộ chung cư 3 PN ở căn hộ 29T1 - N05 Hoàng Đạo Thúy, TP Hà Nội. Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung cư...
      Dự án N05 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,28 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.28 tỷ 75 m2 43,74 triệu/m2
      75 mét vuông - 2NGiá chào 3.28 có thỏa thuậnVị trí: Toà nhà 17 tầng thang máy chung cư gia đình bán Tầng trung lô góc thoáng, sáng Vĩnh Viễn 2 ngủ...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá rẻ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      chào bán Đặc Biệt! event Tháng 12/2023 tại Dự Án căn hộ chung cư Độc Đáo tại Cầu Giấy - Thủ đô Hà Nội Paragon. Điểm đầu tư lý tưởng và nơi an cư hoàn...
      Dự án Hà Nội Paragon, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,85 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.85 tỷ 82 m2 34,76 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp N13 Trần Đăng Ninh Cầu Giấy 82 mét vuông 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất chỉ 2.85 tỉ.Nằm ở trung tâm Q., giao Trần Qúy...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm