Thông tin mô tả
Bán nhà mới ngõ 43 Trung Kính.
* DT 34
Nhà mới đón tết 2024 - vị trí đẹp - gần phố - trung tâm Cầu Giấy.
- T1: Khách, bếp,
- T2,3,4: Tổng 3 phòng,
- T5: Phòng thờ, sân phơi.
* Nhà xây mới 100
* Sổ sẵn sàng giao dịch.
Giá 5.18
Giá: 5,18 Tỷ
Diện tích: 34 m2
Giá/m2: 152,35 Triệu/m2
781607
Mua bán
Bán nhà mới ngõ 43 Trung Kính.
* DT 34
- T1: Khách, bếp,
- T2,3,4: Tổng 3 phòng,
- T5: Phòng thờ, sân phơi.
* Nhà xây mới 100
* Sổ sẵn sàng giao dịch.
Giá 5.18
Hà Thị Linh
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2