Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 14 tỷ

      14 tỷ 55 m2 254,55 triệu/m2
      + Người quen gửi bán ngôi nhà phố Nguyễn Khánh Toàn, Q. Cầu Giấy. + DT 55m, MT 5.5m, chủ xây tâm huyết 4 tầng long lanh, chắc chắn, thiết kế các phòng đều...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 7 tầng, 70 m2 tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 21 tỷ

      21 tỷ 70 m2 300 triệu/m2
      + Vị trí đẹp kết nối phố Dương Khuê sang Lê Đức Thọ, di chuyên thuận tiện qua Hồ Tùng Mậu, Nguyễn Hoàng, Mỹ Đình, Phạm Hùng, Hàm Nghi...+ Nhà mới đẹp xây...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 58 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 58 m2 122,42 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư dịch vụ phố Yên Hoà ( Cầu Giấy) DT 48m2, giao bán 7.1 tỉ có thỏa thuận- Vị trí đẹp cực, ngõ thoáng rộng, rất gần phố, thẳng tắp,...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 30 m2 250 triệu/m2
      + Vị trí đẹp phân lô vỉa hè otô dừng đỗ ngày đêm thoải mái, xung quanh công năng tiện ích ngập tràn.+ Nhà ở khu phân lô cán bộ trường Đảng, hai thoáng trước...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 30 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 30 m2 255 triệu/m2
      GIÁ ĐẦU TƯ TT CẦU GIẤY - PHÂN LÔ VỈA HÈ - 2 THOÁNG - NGÕ HOÀNG QUỐC VIỆT THÔNG NGUYỄN PHONG SẮC - NGHĨA TÂN - TRẦN TỬ BÌNH - KHUNG CỘT BÊ TÔNG CHẮC CHẮN -...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 6 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 7,36 tỷ

      7.36 tỷ 43 m2 171,17 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở NGAY - ô tô 15m - TẶNG NỘI THẤT ĐẸP - PHÂN KHÚC cực hiếm + Thiết kế : Tầng 1: Thông sàn KD,  phòng vệ sinh.Tầng 2: Phòng khách master,...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 55 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 55 m2 258,19 triệu/m2
      LÔ GÓC CỰC ĐẸP- SỔ PHÂN LÔ ôtô tránh đường bàn cờ thuận lợi di chuyển nhiều dịch vụ xung quanh nhà Vị trí đẹp Tuyệt vời. Lô góc đẹp long lanh.- Thiết kế: 4...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 6 tầng, 46 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 46 m2 171,74 triệu/m2
      Vị trí đắc địa khutrung tâm khu phố sầm uất nhộ nhịp Gần các trường đại học Quốc Gia Sư Phạm Sân Khấu Điện Anh Trường Múa Quân Đội Nhà căn hộ mini gồm 11...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 65 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 65 m2 250,77 triệu/m2
      Giảm 1 tỉ nhà phố Mai Dịch, phân lô, KD, vỉ hè. DT 65m, 5 tầng, MT 4.7m- Vị trí đẹp, khu cán bộ, an ninh đảm bảo, yên tĩnh, ở hoặc cho thuê văn phòng....
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà 4 tầng, 64 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 64 m2 150 triệu/m2
      LÔ GÓC oto GẦN PHỐ TRUNG TÂM CẦU GIẤY MT SIÊU RỘNG Ở VÀ CHO THUÊ LÝ TƯỞNG GIÁ HỢP LÝ Vị trí đẹp gần ngã 4 cầu giấy Hoàng Quốc Việt Phạm Hùng Hồ Tùng Mậu...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 35 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 35 m2 218,58 triệu/m2
      NHANH MỚI KỊP! HƠN 7 tỉ một căn DUY NHẤT PHÂN LÔ VỈA HÈ HOÀNG QUỐC VIỆT 35M, 5 TẦNG, NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN!- Vị trí Hoàng Quốc Việt giao cắt Nghĩa Tân, Tô...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 7 tầng, 93 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 93 m2 160,22 triệu/m2
      Nhà dòng tiền 1.2 tỉ/năm 93 mét vuông 7 tầng đầy đủ nội thất, Trần Duy Hưng giá 14.9 tỉ.+ Vị trí ngôi nhà dòng tiền, ngõ thông thoáng, tòa nhà chỉ...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 7 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 70 m2 335,72 triệu/m2
      Bán nhà khu phân lô 7 tầng 1 hầm tại phố Trung Kính, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội:+ Vị trí mặt ngõ khu phân lô dân trí cao, nhiều tòa văn...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 69 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 23,8 tỷ

      23.8 tỷ 69 m2 344,93 triệu/m2
      Trung Kính 69m2.5 tầng - MT 5.1m.Giá 23.8 tỉ Cầu Giấy.garage oto - trung tâm Cầu Giấy - KD - thang máy - vị trí hiếm - khu vực hiếm nhà bán.+ Vị trí:- Mặt...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 5,72 tỷ

      5.72 tỷ 44 m2 130 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà 44m 5tầng giá hơn 5 tỉ oto 7 chỗ vào tận nhà đường nguyễn khang yên hoà láng bưởi vũ phạm hàm Nằm ngay vị trí đắc địa cách công viên cầu...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 74 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 74 m2 156,76 triệu/m2
      Bán căn biệt thự mini 4 tầng phố Yên Hòa, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội. DT: 74m x 4 tầng. MT 8m. DT sàn xây dựng 270m, mỗi sàn 65m. Nhà thiết kế như căn ...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 17 tỷ

      17 tỷ 95 m2 178,95 triệu/m2
      Vỉa hè oto tránh - 2 thoáng trước sau - tương lai mặt đường Hoàng Quốc Việt.+ Vị trí đắc địa nằm ngay phố Hồ Tùng Mậu, tương lai giáp phố Hoàng Quốc Việt...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 8,35 tỷ

      8.35 tỷ 50 m2 167 triệu/m2
      căn nhà phố Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy - vị trí vàng cho KD hoặc văn phòng.Bán ngôi nhà phố Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy, DT 40/50 mét vuông x 4...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm