Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 55 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 55 m2
      + Vị trí: Nhà nằm trong khu phân lô Vip Trần Quốc Hoàn, ngõ ngách thông các ngả, ô tô ra vào thoải mái, đi hướng nào cũng vào đuọc nhà. + Giao các tuyến...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Huyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 65 m2 tại Đường Hoa Bằng - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 6 tỷ

      6 tỷ 65 m2 92,31 triệu/m2
      bán ngay nhà phân lô, phố Hoa Bằng, ngõ thông ô bàn cờ, oto vào nhà, oto tránh, KD, DT 65m2 x 3 tầng, giá chỉ hơn 6 tỉ ( có thỏa thuận sâu)(Vui lòng nhấc...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      MR. NGỌC ANH - KTS NHÀ ĐẤT Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà đẹp 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 65 m2
      + Nhà có thể đi vào từ ngõ 28 Dương Khuê hoặc ngõ 5 Lê Đức Thọ. Ngõ to như phố, oto tránh vỉa hè, KD tấp nập đủ loại hình.+ Trước nhà view công viên cực...
      Ngõ 28, Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 24 m2, mặt tiền 5m tại Phố Chùa Hà - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 24 m2 187,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Chùa Hà Cầu Giấy: DT: 24 mét vuông, xây 5 tầng, MT 5m, giá 4.5 tỉ.Nhà đẹp - ở luôn - ngõ thông rộng - cách phố Dương Quảng Hàm 20m...
      Phố Chùa Hà, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 35 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 35 m2 145,72 triệu/m2
      Bán nhà Trung Kính, Tú Mỡ, Trần Duy Hưng, Cầu Giấy 35m 5 tầng mới tinh siêu đẹp 5,1 tỉ còn thỏa thuận.- Vị trí trung tâm cầu giấy hiếm nhà bán, trung kính...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng 7 tầng, 54 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 54 m2 201,86 triệu/m2
      Bán nhà Hồ Tùng Mậu, Bắc Từ Liêm 54m2 xây mới 7 tầng lô góc 2 mặt ngõ oto 7 chỗ vào nhà.Nhà cách đường lớn Hồ Tùng Mậu chỉ 30m.Thiết kế hiện đại sang trọng,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 45 m2 266,67 triệu/m2
      Trung tâm Cầu Giấy nhà phân lô vip + ôtô tránh + KD + thông sàn + nhà đẹp long lanh hiện đang cho thuê giá chỉ 12 tỉ.- Ngõ 26 Nghĩa Đô 45m2 x 6 tầng, MT...
      Ngõ 26, Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 65 m2 176,93 triệu/m2
      Phân lô vip Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy. DT 65m2x3T giá 11.5tỉ. KD - oto tránh.DT: 65m2 x 3 tầng.MT: 6m.+ Nhà đẹp ngõ vip 106 hoàng quốc việt, oto 7 chỗ dừng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà 7 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 48 m2 165,63 triệu/m2
      * Bán nhà Trung Kính. Duy nhất 1 căn xây mới, thiết kế thang máy, khu trung tâm, cạnh mặt phố Trung Kính, Yên Hòa, Cầu Giấy. Vị trí trung tâm bao quanh đầy...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 7 tầng, 54 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 54 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy 54 mét vuông x 7 tầng thang máy, oto vào tận nhà.- Vị trí mặt ngõ oto vào tận nhà, cách phố chỉ 20m.- Nhà xây...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Chí Công - Cầu Giấy, giá 19,6 tỷ

      19.61 tỷ 75 m2 261,34 triệu/m2
      Bán nhà Tây Hồ, khu phân lô Võ Chí Công, view công viên, đường vỉa hè, gần Hồ Tây, 75 mét vuông, 19.6 tỉ.+ DT 75 mét vuông, xây 5 tầng, MT 6m.+...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 33 m2 166,67 triệu/m2
      Nhà mới tinh, ngõ tương đối rộng, gần phố, khu vực đông cư dân, gần các trường đại học lớn, BV lớn, tiện ích bạt ngàn. Chủ mới chỉ việc đến ở.
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 9 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 17,46 tỷ

      17.46 tỷ 58 m2 301,04 triệu/m2
      * Bán nhà Hoàng Quốc Việt. Tòa nhà văn phòng, KD siêu vip, kết hợp gia đình ở tại trung tâm sầm uất phố Hoàng Quốc Việt, Nguyễn Văn Huyên, Cầu Giấy. Công...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 7 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nghĩa Tân - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 46 m2 510,87 triệu/m2
      Mặt phố Nghĩa Tân 7 tầng thang máy dt 46 mét vuông, mt 4,4m, giá 23.5 tỉ.Thiết kế hiện đại đồng bộ nội thất, thang máy nhập khẩu. Tòa nhà đủ các công...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 6 tầng, 55 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 55 m2 227,28 triệu/m2
      Siêu phẩm dòng tiền - block dịch vụ Hồ Tùng Mậu, Cầu Giấy TP Hà Nội, oto tránh gần các trường đại học, toà nhà Vingroup.6 tầng thang máy.11 phòng khép...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 7 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 60 m2 375 triệu/m2
      + Vị trí đoạn trung tâm đường Lê Đức Thọ, Nguyễn Hoàng, Hàm Nghi cạnh tòa căn hộ SunSquare, cách mặt đường ngã tư Hồ Tùng Mậu ~ 100m, oto tránh vỉa hè...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 3m tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 58 m2
      Bán ngôi nhà phố Nghĩa Tân - KD - Văn phòng - Vỉa hè - 58 mét vuông x 5 tầng - Nhỉnh 10 tỉ.- Vị trí đắc địa mặt phố KD, văn phòng bất chấp, vỉa hè...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 300 m2, mặt tiền 8m , giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Tòa văn phòng nằm trên mặt phố Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giao thương tấp nập ngày đêm, vỉa hè bát ngát xe cộ đậu đỗ thoải mái.+ Vị trí siêu đắc địa, KD...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026